Club Honda City

Trạng thái
Thớt đang đóng

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn
Cụ giúp em cái khoản camera lùi thì lắp ở giá cả hợp lý và hàng chuẩn ạ
Em tính lắp cái camera trước ạ
Em cám ơn cụ trước
Nếu cụ muốn loại chuẩn và có thương hiệu thì cụ tham khảo camera lùi Khan của Hàn Quốc- Sản phẩm được rất nhiều cụ ưa chuộng

Cụ muốn lắp camera lùi để hiển thị lên: màn hình gương? Màn hình taplo? DVD?
Cụ tính lắp thêm cảm biến lùi nữa để tiện lợi hơn cụ ah

ltrphuc

Xe tăng
họ cho khuyến mại 5 triệu tiền mặt và 10tr tiền đồ nhưng 10tr tiền đồ chắc chỉ bằng 3tr em lắp đồ bên ngoài, đôi khi còn không đến cụ ạ.
Hôm nay em cũng vừa lấy xe ở Honda Tây Hồ nhưng em chỉ được khuyến mại 10tr tiền đồ cụ ạ :( cụ được nhiều km thế là tốt rồi còn gì. Em đặt xe đầu tháng 9 cũng đến tuần trước mới báo nhận xe

ltrphuc

Xe tăng
Các cụ có thấy cái chìa khóa của em City này hơi dở không? Em hơi thất vọng về chìa khóa vì không có mở cốp từ xa, không có gọi xe. Ngoài ra thất vọng ở điểm không có gập gương điện nữa, chắc phải độ thêm. Còn các điểm khác nói cung em hài lòng với giá của em nó, âm thanh nghe cũng chấp nhận được so với xe hạng này

Lighthouse_ulsa

Xe tải
Hôm nay em cũng vừa lấy xe ở Honda Tây Hồ nhưng em chỉ được khuyến mại 10tr tiền đồ cụ ạ :( cụ được nhiều km thế là tốt rồi còn gì. Em đặt xe đầu tháng 9 cũng đến tuần trước mới báo nhận xe
Vâng, em đặt từ cuối tháng 7 mà cụ. Đợi chờ mòn mỏi mãi cuối cùng cũng đc nhận, thế cụ được km 10 triệu tiền đồ họ có bắt buộc cụ phải dán kính 3M của họ ko

ltrphuc

Xe tăng
Vâng, em đặt từ cuối tháng 7 mà cụ. Đợi chờ mòn mỏi mãi cuối cùng cũng đc nhận, thế cụ được km 10 triệu tiền đồ họ có bắt buộc cụ phải dán kính 3M của họ ko
không bắt buộc phải dán kính 3M cụ ạ. cho em chọn thoải mái trong list phụ tùng chính hãng, tổng giá trị 10tr là được. nhưng em bảo đổi lấy bộ bọc ghế da vì thấy đề giá bộ bọc ghế da là hơn 13tr. thế là cũng được chấp nhận cụ ạ. nhìn ghế da bọc cũng đẹp lắm

Honda-Giaiphong

Xe máy
Chia buồn cùng cụ! vấn đề do 1 số Sâu cứ cố ký HĐ cho bằng anh bằng em hòng tăng doanh số bản thân, nên nó mới như vậy! cháu cũng là Sâu, cơ mờ trước khi làm việc với các cụ (K/H) thì phải chếch thật kỹ và chuẩn xác thời gian có thể giao xe cho các cụ là khi nào ( sai số cho phép 2, 3 ngày)! Nếu như cụ chủ rỗi em Mỹ Đền rồi thì sang Honda Long Biên cháu hầu cụ! Call cháu 0912543579
Chia sẻ với cụ!
Nói ......như......

ltrphuc

Xe tăng
Có cụ nào độ gập gương tự động cho em City chưa giới thiệu em nơi uy tín với

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn
Có cụ nào độ gập gương tự động cho em City chưa giới thiệu em nơi uy tín với
Cụ muốn độ gương gập điện hay là cụp tự động bằng Remote vậy? Xe cụ sẽ cần 02 công đoạn
- Chế gương cơ--> Gương điện
- Lắp cụp gương tự động bằng remote

Lighthouse_ulsa

Xe tải
Ơ sao họ đưa list cho em ko có bọc ghế da nhỉ, toàn thứ linh tinh mà đắt lắm, lại còn ép em phải dán kính 3M với giá là 7 củ 5 nữa mà.

ltrphuc

Xe tăng
Ơ sao họ đưa list cho em ko có bọc ghế da nhỉ, toàn thứ linh tinh mà đắt lắm, lại còn ép em phải dán kính 3M với giá là 7 củ 5 nữa mà.
Trong list của em thì có bọc ghế da và giá đề là hơn 13tr. Nhưng em mặc cả và yêu cầu họ đổi km 10tr lấy bọc ghế da. Ban đầu cũng cứ nói là phải xin ý kiến sếp đồng ý mới được xong cuối cùng cũng được cụ ạ. Còn đồ trong hãng nó đề giá thì thôi rồi, món nào cũng đắt gấp 3 lần bên ngoài là ít mà không biết chất lượng có hơn không. Như có cái cảm biến lùi 4 mắt cả bộ cũng hơn 7tr cụ ạ :(

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn
Ghế da cũng có nhiều loại mà cụ! Nếu cụ ấy được bọc da Sing thì OK- Tạm chấp nhận chứ da nhân tạo loại 1 thì cũng là đắt mà cụ.

trandat198x

Xe hơi
CITY thì option thiếu nhiều lắm cụ ah. Các cụ ấy thường tính lắp thêm
- Camera lùi
- Cảm biến lùi
- Bọc ghế da
- Trải sàn da
- DVD
- Độ Bi xenon
- Vè mưa
- Dán kính
.............
Tùy vào nhu cầu nên cụ sẽ tính làm gì trước, làm gì sau nhé!
Cụ muốn độ gương gập điện hay là cụp tự động bằng Remote vậy? Xe cụ sẽ cần 02 công đoạn
- Chế gương cơ--> Gương điện
- Lắp cụp gương tự động bằng remote
Chỗ cụ có làm đc không,mất khoảng bao nhiêu thời gian,rổ rá thế nào nữa ạ.
Sang tháng em lấy HonDa City cũng muốn gương kiểu thế,chứ gương gập tay bất tiện lắm ạ

ltrphuc

Xe tăng
Sang tháng em lấy HonDa City cũng muốn gương kiểu thế,chứ gương gập tay bất tiện lắm ạ
Hóng cùng cụ. cái gập gương của City chán thật vì cứ phải thò tay ra vào. Em muốn chế gập gương điện và công tắc gập trong xe thôi cũng không cần remote hay auto khi khóa cửa làm gì

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn
Cụ yên tâm! Ở đâu làm được như nào thì em chắc chắn sẽ làm được như vậy! Ngoài độ gương điện thì cụ tham khảo list danh sách trên nữa nhé!

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn
Hóng cùng cụ. cái gập gương của City chán thật vì cứ phải thò tay ra vào. Em muốn chế gập gương điện và công tắc gập trong xe thôi cũng không cần remote hay auto khi khóa cửa làm gì
Cụp bằng remote cũng có nhiều cái tiện lợi. Nếu không thì cụ làm cái công tắc zin lắp vào cũng OK. Thẩm mỹ và tiện dụng...:)

ltrphuc

Xe tăng
Cụp bằng remote cũng có nhiều cái tiện lợi. Nếu không thì cụ làm cái công tắc zin lắp vào cũng OK. Thẩm mỹ và tiện dụng...:)
Chắc em sẽ dùng công tắc zin cụ ạ :) cụ cho em cái inbox giá với nhé Tks cụ!

ltrphuc

Xe tăng
Nhìn City em thấy ngắn quá phải không các cụ! Giống Hột vịt Vios hihi. Cảm giác lái như thế nào các cụ cho em chút đánh giá với ah!
Em thì thấy dáng xe nhìn đẹp hơn Vios nhiều cụ ạ, cũng không đến nỗi ngắn quá đâu, cốp chứa đồ của em nó thuộc loại rộng đó. Còn cảm giác lái tùy thuộc từng người, bản thân em thì thấy khoang lái hơi thấp, đầu dễ chạm trần xe, ngoài ra lái thấy ngon cụ ạ, không bị gượng và em thấy hoàn toàn ổn so với tầm tiền của em ấy. Cụ cứ ra show Honda lấy xe chạy thử sẽ thực tế hơn ạ

Lighthouse_ulsa

Xe tải
Trong list của em thì có bọc ghế da và giá đề là hơn 13tr. Nhưng em mặc cả và yêu cầu họ đổi km 10tr lấy bọc ghế da. Ban đầu cũng cứ nói là phải xin ý kiến sếp đồng ý mới được xong cuối cùng cũng được cụ ạ. Còn đồ trong hãng nó đề giá thì thôi rồi, món nào cũng đắt gấp 3 lần bên ngoài là ít mà không biết chất lượng có hơn không. Như có cái cảm biến lùi 4 mắt cả bộ cũng hơn 7tr cụ ạ :(
cái báo giá họ đưa cho em đây, chắc cũng giống của nhà cụ nhưng em ko có thấy bọc ghế da. Cụ lấy xe chưa, xe đi thế nào, ổn không ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng