[Thảo luận] Clip trộm xe SH , tập 2 , dã man hơn tập 1

Love4Life

Xe hơi
sợ thật, công nhận trộm giờ ngày càng tinh vi và ma mãnh

trongkhanh09

Xe tăng
may quá.....em chỉ con xe máy ghẻ có cho cũng ko ai thèm lấy :D:D:D

hYvp

Xe tải
bọn này dân pro quá :77::77:

Dương Tử Anh

Xe tải
Hix,từ vụ trước em đã phải đi lắp cái báo động cho Gấu nhà em khẩn cấp.Loại hay phết các cụ ạ,có cái gì nó chọc vào ổ khóa là kêu hết,kể cả chìa khóa của xe, khi đã bật báo động.Thế cho nó yên tâm,không Gấu nhà em lại xe ôm mất.

nam_ch

Xe buýt
cái kiểu chộm thế này gặp xe e chắc chết rồi. e chơi quả khóa smart key cho xe máy cứ bật chìa khóa điện lên mà trong vòng 5s ko đưa bộ chip giải mã vào đúng chỗ thì nó kêu ầm lên :))

kinhquanhi

[Tịch thu bằng lái]
Em xem AXN - amzing video , toàn thấy đang quay xong quay chậm lại , zoom vào rõ mặt thằng tội phạm

anyway , tình huống trên là thật , bác nào ko tin thì thôi em . Em là em cứ khuyên mọi ng cảnh giác

Em chụp cái này bằng mồm nhé : đám bạn em ngồi cafe cóc , có 1 thằng giả vờ lên 1 xe ngoài cùng ngồi xoay lưng lại , nói chuyện dt . Ko hiểu sao thằng bạn em nghi nghi , theo dõi nó . Lúc tay nó có biểu hiện bất thường là nó phi ra bắt quả tang , y như rằng 1 cây đoản đang cắm trong ổ khóa . 3 thằng xông vào túm lấy nó . Bỗng dưng có 1 chú bên kia đường chạy lại , cầm 1 đoạn cây gỗ hùng hổ xông đến :ohmy: ........ chú ấy la lên các anh bỏ ra đi , để nó cho em , em rình nó nãy giờ rồi .
Thằng bạn em cũng nghi nghi nốt , bảo mày biến đi , để tao gọi CA , ko phải việc mày . Thế là chú ấy lủi mất
Bọn em dự là thằng đồng bọn giả vờ giải vây , buông ra là 2 thằng cùng chạy , đuổi theo là nó phang mình

Thế đấy , cảnh giác là trên hết , chúng nó đi đâu cũng ngyên cặp :^)
Đạm cà mau chúng nó, cay sống mũi quá. Bây giờ người ngay lại sợ kẻ gian.

Lustigbee

Xe tải
hix , hôm trước bên cạnh tiệm em người ta xây nhà . Có 1 chú ngẹo ngồi trên xe nói chuyện dt ....
- nhân viên em bảo "anh ơi thằng kia nó ngồi len xe em nãy giờ"
- em liền cảnh giác hỏi thằng đấy là ai mà nói chuyện dt lâu thế , em ra đuổi nó xuống đi . Hỏi xem nó là ai
- Con bé ra xua nó xuống xe rồi vào trả lời em : anh ơi chắc là công nhân bên kia
- Em bảo công nhân cái cục mứt , nó giả vờ đấy . Mình ngồi trong thì tưởng nó công nhân , tiệm báo bên tay phải cũng tưởng nó công nhân , còn nhà xây dựng lại tưởng nó khách mua báo . Em cứ ra hỏi xem đúng ko
- 10p sau lại thấy chú ấy lên xe ngồi nói chuyện dt , mà nhân vien em bảo anh ơi nó hay lấy tay đẩy cổ xe em kìa
- Em lúc ấy tay đã nắm sẵn tạch tạch bảo nhân viên ra kêu nó phắn đi :mad:
- Nhân viên em ra xua nó đi lần 2 đồng thời hỏi thăm hàng xóm thì đúng là tiệm báo thì tưởng nó công nhân , nhà xây thì tưởng nó khách mua báo :mad:
- Em lúc ấy cũng nửa máu chó lên , nửa nhát nên ko biết nên làm thế nào . 1 lúc sau cu ngẹo ấy bỏ đi , nhân viên em đi ra xem thì bảo .... anh ơi tụi nó có 3 thằng lận , đi rồi

Quả đấy mà nó bắn ổ khóa thì em sẵn sàng xông ra tạch tạch chúng nó ngay , nhưng đằng này nó chưa làm gì mà lại đi 3 thằng nên thôi

Nói chung là cảnh giác cao độ các bác ạ . Đặt trường hợp anh em mình không không chả bao giờ tự nhiên leo lên xe người lạ ngồi nói chuyện dt cả . Chỉ có bọn cầy 7 món đấy nó mới giả vờ nói chuyen dt để theo dõi thôi

Các bác cảnh giác những thủ đoạn mới và thông báo cho người thân biết nhé

Mr Chinh

Xe tăng
Website
ruttiennhanh247.vn
Em mà bắt được bọn này là em chặt mẹ nó tay đi chứ :mad::mad::mad:

anhtuanxd

Xe đạp
đến ạ mấy bố này... siu nhân nhỉ

xe chua lua

Xe tải
ax bây giờ ra đường phải ngó trước nhìn sau kô là chít

Tamagochi

Xe tải
Bắt được nó cũng khó đấy các bác, biết nó ở chỗ quái nào đâu mà nhờ CAKV, ngay cả có dấu vân tay và cái mặt mẹt của nó rồi đó cũng chả dễ tóm nó đâu. Hệ thống quản lý người của CAVN vẫn còn cổ lổ sĩ lắm. Như ở nước ngoài thì chỉ cần đưa cái mặt mẹt của nó vô hệ thống nhận diện là ra ngay tông tích 3 đời nhà nó còn ở VN thì còn lâu nhá các bác. CA phải ra chiến dịch, tập trung truy lùng mới may ra tìm ra nó. Đúng là mất cảnh giác thật :102: