Click - Cùng khám phá

bes

Xe lăn
Xe em là Click W 2008 nhưng không có đèn trong hộc đồ, đã kiểm tra kỹ rồi - không có đèn chứ không phải đèn không sáng. Bác nào có thể chụp ảnh hộ em xe có đèn để em còn hỏi lại nhà nhập khẩu với. Em cảm ơn ạ.
Đã bác nào sử dụng được chức năng kết nối điện thoại trên xe chưa ạ? Em nghe nói là phải dùng LG hay Samsung thì hội Củ Sâm nó mới tìm được nhau. Nhà em toàn chơi anh Mỹ nên chưa check được. Tìm thông tin trên mạng chả thấy gì về việc này.

318 29Y

Xe tải
để tối em chụp hầu bác vậy,chẳng nhẽ click w mà nó bỏ cái đèn này đi à,hay là bên Hàn xẻng đèn đường nó sáng suốt đêm nên ko cần nhể:))

Spectra7759

Xe hơi
BÁc cứ mang ra Gara mà sơn,em thấy mấy cụ sơn rồi,trông đẹp hẳn.
Tính em ăn chắc với lại cũng ít thời gian. Bác nào sơn rồi hoặc gặp thì chụp kiểu ảnh nên anh em ý kến với. Em gặp em cũng chụp hầu các bạc

REE

Xe đạp
Xe của em Click W cũng không có đèn trong hộp đồ, buổi tối toàn phải bật đèn lên tìm đô. sao thế nhi?

axela

Xe tải
Bác nào biết loại điện thoại nào dùng được với Bluetooth của Click không ạ?

bes

Xe lăn
Xe của em Click W cũng không có đèn trong hộp đồ, buổi tối toàn phải bật đèn lên tìm đô. sao thế nhi?
à, vậy là xe em không bất bình thường rồi.
Hôm nay mới vác ra bác Minhkhoi lắp cảm biến lùi cùng màu xe, bảo hiểm, dán kính gương 3M, thay đôi còi Bosch. Giờ ngon vật vã rồi. Miẹ cái Click, nghe còi kêu tin tin như trẻ con tịt mũi.

PS : Bác REE có liên quan gì đến Madam Thanh không? Con Ri của nợ này trước mang đến cho em 1 đồng, giờ nó lại xách đi 2 đồng. Thế mới đau sờ cau.

Troy

Xe tải
à, vậy là xe em không bất bình thường rồi.
So với xe em thì xe bác là bất bình thường, cái này em nghĩ là cần thiết mà, nếu không có thì buổi tối bực mình lắm. Xe em còn có cả lưới chắn đồ & 1 bộ harzard kit trong hộc. Nếu xe bác k có thì chắc bọn nó lại ăn bớt rồi

Hôm nay mới vác ra bác Minhkhoi lắp cảm biến lùi cùng màu xe, bảo hiểm, dán kính gương 3M, thay đôi còi Bosch. Giờ ngon vật vã rồi. Miẹ cái Click, nghe còi kêu tin tin như trẻ con tịt mũi.
Bác làm các thứ này giá rổ thế nào? Hiệu quả ra sao, thông tin cho anh em biết với. Thanks bác

bes

Xe lăn
So với xe em thì xe bác là bất bình thường, cái này em nghĩ là cần thiết mà, nếu không có thì buổi tối bực mình lắm. Xe em còn có cả lưới chắn đồ & 1 bộ harzard kit trong hộc. Nếu xe bác k có thì chắc bọn nó lại ăn bớt rồi

Bác làm các thứ này giá rổ thế nào? Hiệu quả ra sao, thông tin cho anh em biết với. Thanks bác
Mọi đồ khác thì full bác ạ, kể cả cái dây điện thoại (thứ hay mất nhất). Em cũng thấy không có đèn trong hộp đồ thật bất tiện nhưng kiểm tra kỹ rồi là không hề có.

Tổng vận đơn của em là >5tr ( không dán kính hậu ). Chi tiết thì em không nhớ. Gồm : 2 còi, bộ cảm biến lùi, bảo hiểm tất tật, dán kính 3M loại tốt nhất.

Troy

Xe tải
Mọi đồ khác thì full bác ạ, kể cả cái dây điện thoại (thứ hay mất nhất). Em cũng thấy không có đèn trong hộp đồ thật bất tiện nhưng kiểm tra kỹ rồi là không hề có.
Của em còn có cả bộ thảm Hyundai, bác có cái đó k?

Tổng vận đơn của em là >5tr ( không dán kính hậu ). Chi tiết thì em không nhớ. Gồm : 2 còi, bộ cảm biến lùi, bảo hiểm tất tật, dán kính 3M loại tốt nhất
Bác chi tiết hơn tí được không, cảm biến lùi loại mấy mắt, có báo khoảng cách không? Hiệu quả thế nào

Thanks bác

kanz_min

Xe tải
cái dây cắm để kết nối điện thoại có bán ở ngoài ko nhi?U__U xe nhà em ko có

Công Nông

Xe điện
Bác nào biết loại điện thoại nào dùng được với Bluetooth của Click không ạ?
Click làm gì có bluetooth bác ơi, chỉ có cái lỗ cắm có hình điện thoại thôi, trên nóc có cả mic nữa, nhưng mà em cắm toét cả cái lỗ đấy rồi cũng chả thấy nó kêu gì cạ

Bluetooth thì em xài kiểu ngon bổ rẻ là mua cái tai nghe bluetooth có dây tai nghe nối dài rồi kiếm cái giắc hai đầu cắm vào cổng Aux điện thoại đến bấm nút Mode trên vô lăng kêu oang oang ra loa xe sành điệu lém :)

bes

Xe lăn
Của em còn có cả bộ thảm Hyundai, bác có cái đó k?

Bác chi tiết hơn tí được không, cảm biến lùi loại mấy mắt, có báo khoảng cách không? Hiệu quả thế nào

Thanks bác
Có chứ bác, em đã bảo là full tóe loe chỉ trừ đèn ngăn để đồ thôi mà. Cảm biến lùi 4 mắt có báo khoảng cách trái ,phải, thẳng. Giá đâu đó 800K(hôm trước tý nữa thì em lùi vỡ đít vì quen lái xe em có cảm biến lùi, lúc nào nghe kêu mới phanh - thế nên hôm nay phải đi lắp ngay)
Em định thay Audio bằng phần DVD 2 din nhưng sợ vợ mới lái mất tập trung, với lại tiếc cái bộ điều khiển trên volant nên thôi.
Bác cứ thử chạy qua Minhkhoi, nhiều đồ lắm - tha hồ chọn !!!

cong nong nói:
Click làm gì có bluetooth bác ơi, chỉ có cái lỗ cắm có hình điện thoại thôi, trên nóc có cả mic nữa, nhưng mà em cắm toét cả cái lỗ đấy rồi cũng chả thấy nó kêu gì cạ

Bluetooth thì em xài kiểu ngon bổ rẻ là mua cái tai nghe bluetooth có dây tai nghe nối dài rồi kiếm cái giắc hai đầu cắm vào cổng Aux điện thoại đến bấm nút Mode trên vô lăng kêu oang oang ra loa xe sành điệu lém

Em xem ở cái HDSD Audio thấy nó phải chuyển được sang chế độ TELEPHONE ( tương tự CD - AUX ý) thì khi đó mới dùng được điện thoại. Ghét cái là éo đọc được là nó bảo chuyển sang bằng cách nào.

Chỉnh sửa cuối:

Troy

Xe tải
Em xem ở cái HDSD Audio thấy nó phải chuyển được sang chế độ TELEPHONE ( tương tự CD - AUX ý) thì khi đó mới dùng được điện thoại.
Bác có cái HDSD bằng tiếng Anh không? Của em toàn bằng tiếng Hàn đọc chả biết mịa gì :mad:

bes

Xe lăn

dinhnguyen87

Xe đạp
Cai xe ma may truong day nghe cho hoc sinh hoc la so hieu bao nhieu cac bac nhi?

tuhu

Xe tải
Xe em là Click W 2008 nhưng không có đèn trong hộc đồ, đã kiểm tra kỹ rồi - không có đèn chứ không phải đèn không sáng. Bác nào có thể chụp ảnh hộ em xe có đèn để em còn hỏi lại nhà nhập khẩu với. Em cảm ơn ạ.
Đã bác nào sử dụng được chức năng kết nối điện thoại trên xe chưa ạ? Em nghe nói là phải dùng LG hay Samsung thì hội Củ Sâm nó mới tìm được nhau. Nhà em toàn chơi anh Mỹ nên chưa check được. Tìm thông tin trên mạng chả thấy gì về việc này.
Bác cho em hoi bây giờ giá rổ con này thế nào ạ? Bác mua ở đâu ạ? Em đang máu đổi Morning sang con này mà chưa biết giá thế nào? Mong bác chia sẽ !

Troy

Xe tải
Bác cho em hoi bây giờ giá rổ con này thế nào ạ? Bác mua ở đâu ạ? Em đang máu đổi Morning sang con này mà chưa biết giá thế nào? Mong bác chia sẽ
Bác định hỏi MT hay AT, 1.1 hay 1.4 Theo em thì bây giờ thấp nhất của 1.4 MT cũng phải 22K. 1.1 chắc khoảng 20K.
Bác có ý định thì nên đổi luôn, vài hôm nữa thuế NK lên 95% chắc phải thêm hơn 1K nữa :77:

tuhu

Xe tải
Bác định hỏi MT hay AT, 1.1 hay 1.4 Theo em thì bây giờ thấp nhất của 1.4 MT cũng phải 22K. 1.1 chắc khoảng 20K.
Bác có ý định thì nên đổi luôn, vài hôm nữa thuế NK lên 95% chắc phải thêm hơn 1K nữa :77:
Em muon hoi 1.4 AT bác ạ, Full option và không Full ạ!