Chi hội CLB Ford EcoSport

namnguyen27119

Xe tải
chia buồn với cụ, khách của em cũng kí cùng ngày với cụ nhưng em kí mở tháng 7,8 cho chắc, may quá em lo được hôm 18/07.
Chào các cụ.Sau một thời gian qui ẩn.không lên chém gió cùng các cụ được vì bận giải quyết duyện nợ với cái đại lý DANA FORD
Chuyện của e thế này các cụ ạ
Xe e trễ hẹn đã hơn 1 tháng.Lên chém gió với đại lý,mà ko giải quyết dc gì.cứ 1 ,2 thông cảm này nọ.Tuần vừa rồi em goi thẳng ra tt chăm sóc khách hàng của FORD.bên đó hứa làm việc lại vơi DANA FORD.Xin mail của em để DANA FORD gửi văn bản ngày nhận xe,và cái thống báo cáo lỗi j j đó.Sẽ làm ngay trong ngày.Em đợi dài cổ chả thấy đâu.Hôm sau em lên trực tiếp gặp đồng chí Hồng Hải phó giám đốc.thì lúc ấy anh ta bận họp j đó.Và lúc đó mới in cái tờ giấy loại ở hình ra ( tí e giải thích ).coi thường khách hàng

Em đợi không dc nữa.sale nói tí nưa anh Hải sẽ gọi lại cho anh.lại 1 phen dài cổ tập 2
Còn về tờ giấy loại trên.em tơi mới in ra,tưởng kia tên đóng dấu là xong hả.Em đặt màu nâu hổ phách mã LS còn xe trong tờ giấy kia là bản màu trắng.Các cụ nghĩ xem,thoongvtin của khách hàng họ cũng ko nắm.Thế có phải là quá coi thường khách không
Với cái độ làm việc như thế.Có ai đi thông cảm cho người quá coi thường minh không
Xe trễ hẹn,nhà e thì tháng vừa rồi có việc đi khắp.Đã bực rồi,còn gặp cái thứ làm ăn như mứt này nữa
Cụ maidanh cũng tương tự em
Thật sụ bực không chịu được
@các cụ trên diễn đàn chỉ e cách phản ánh chuyện này vơi ford việt nam cái
Xe chừng cái bộ phận chăm sóc khách hàng j đó của ford nên cho nghỉ việc hêt đi.chả giúp j dc cho khách cả
Ps:sáng nay em.mới gọi lại cho bộ phận đó mà không ăn thua

Laimoithichdua

Xe hơi
Nay em đi đường nhìn thấy em chân dài thon thả này mà ngậm ngùi cái em chân ngắn nhỏ bé này của em thế hu hu

mazda6.

Xe buýt
Nay em đi đường nhìn thấy em chân dài thon thả này mà ngậm ngùi cái em chân ngắn nhỏ bé này của em thế hu hu
Bình tĩnh đi cụ!! Cyha3 gì thì cũng .....vợ mình mà!!!:))
Cụ cứ thế thì ... sẽ ra sao khi gặp Mazda CX5, Honda CRV, Subaru Forester........

Giấc mơ trưa

Xe đạp
Cụ ơi, mông em nó mà lắp vuông thì thừa 1 nửa nên nhà cháu lắp vuông lên trước cụ ạ
Em cũng nhận thấy được điều bất hợp ký và thiếu thẩm mỹ đó. Khi đăng ký em xin 02 biển dài lắp cho cả trước và sau đều đẹp. ( phí cấp thêm biển dài 200k)

scorpiwolf

Xe hơi
Em cũng nhận thấy được điều bất hợp ký và thiếu thẩm mỹ đó. Khi đăng ký em xin 02 biển dài lắp cho cả trước và sau đều đẹp. ( phí cấp thêm biển dài 200k)
Có vụ này nữa hả cụ, em tưởng bắt buộc là 1 biển vuông, cái biển vuông nhìn vô lý bỏ bu... Thế em cũng học cụ làm 2 biển dài :D.

Thu Hồng

Xe tải
Có vụ này nữa hả cụ, em tưởng bắt buộc là 1 biển vuông, cái biển vuông nhìn vô lý bỏ bu... Thế em cũng học cụ làm 2 biển dài :D.
Có đấy a ơi, làm 2 cái dài cho đẹp :v

moto_sái_cổ

Xe tải
chia buồn với cụ, khách của em cũng kí cùng ngày với cụ nhưng em kí mở tháng 7,8 cho chắc, may quá em lo được hôm 18/07.
Cụ cho hỏi.bên cụ có ai đặt nâu hổ phách bản titan như e không
Sale nói màu độc này nọ nên muộn.trong khi bản trend thì có màu đó

namnguyen27119

Xe tải
bên em thì tháng 7 chưa ai đặt màu đó nên em ko rõ lắm cụ à, trend thì nhiều rồi.
Cụ cho hỏi.bên cụ có ai đặt nâu hổ phách bản titan như e không
Sale nói màu độc này nọ nên muộn.trong khi bản trend thì có màu đó

PeterVu

Xe máy
Theo đúng quy định là có 2 loại biển, 1 biển vuông 1 biển dài. Nhưng quy định ko ghi rõ là bắt buộc phải có biển vuông và biển dài, quy định cũng ko ghi rõ là phải treo biển nào phía trước biển nào phía sau. Ko biêt lúc cấp biển mình có xin được 2 biển dài luôn ko cụ nhỉ. Ý e là đỡ tốn thêm 200k và thừa 1 cái biển vuông.

txqna

Xe đạp
Xxx e bảo mất thêm 1 chai cho 1 biển dài mà lại phải chờ 1 tháng, nên e đang để đi. Lắp 2 dài đẹp hơn cụ ạ

Giấc mơ trưa

Xe đạp
Theo đúng quy định là có 2 loại biển, 1 biển vuông 1 biển dài. Nhưng quy định ko ghi rõ là bắt buộc phải có biển vuông và biển dài, quy định cũng ko ghi rõ là phải treo biển nào phía trước biển nào phía sau. Ko biêt lúc cấp biển mình có xin được 2 biển dài luôn ko cụ nhỉ. Ý e là đỡ tốn thêm 200k và thừa 1 cái biển vuông.
Biển số họ có sẵn trong kho rồi bác ạ. Khi bác đến đăng ký họ sẽ đưa 1 biển vuông và một biển dài. Khi lấy biển bảo em muốn lấy 02 biển dài. Họ yêu cầu đóng tiền và chờ 3 ngày sau lấy. Khi lấy bác nhớ tháo biển vuông nộp lại nhé ( không có thừa cho bác đâu).

Giấc mơ trưa

Xe đạp
Xxx e bảo mất thêm 1 chai cho 1 biển dài mà lại phải chờ 1 tháng, nên e đang để đi. Lắp 2 dài đẹp hơn cụ ạ
Bác ở đâu mà đòi đắt thế? Công an HP yêu cầu nôpk 200k và hẹn em sau 03 ngày làm việc quay lại lấy. ( tính ra thì đúng ngày đến lấy giấy đăng ký thì lấy luôn ạ)

SonHai1102

Xe tải
Hôm nay, Em mới biết vụ này nhé. có lẽ phải nhờ mấy anh CA cấp cho cái 2 cái biển dài cho đệp nhỉ...

musiclove&life

Xe hơi
Chính chủ cầm biển vuông đến đối diện 90 Nguyễn Trãi ( Xưởng SX biển cho phòng CSGT ) để làm lại nhé.

Tuấn Thành

Xe buýt
Website
www.hanoiford.vn
Chính chủ cầm biển vuông đến đối diện 90 Nguyễn Trãi ( Xưởng SX biển cho phòng CSGT ) để làm lại nhé.
Cứ mang đến tay bo thôi hả cụ ? Có cần gặp ai, làm thủ tục dư lào ko ạ ?