..CIVIC or LAC nhap..

vitgia78

Xe tăng
Website
banle24.com
Em chưa thấy ở đâu có thủ dâm tập thể như mấy bác ai cũng biết là ai đấy :77:

ducan

Xe tăng
Nhận được tin cấp báo từ Quảng Ninh gọi về, em liền yêu cầu đồng chí cộng tác viên ra ngay hiện trường tác nghiệp điều tra và nháy vài kiểu hầu các cụ. Tại Tp Hạ Long, gã lực điền Isuzu Troper của Ngân hàng thấy mông em civic tròn trịa nên nổi máu.....đã không tự chủ được bản thân:102:

Hiện trường là 1 đoạn đường vắng vẻ, ít xe cộ qua lại :ohmy:. Em Civic đang khóc thút thít trường trình lại sự việc cho xxx :))

Vất vả lắm bà con mới lôi được gã lực điền kia ra khỏi mông em Civic. Ghớm, dính chặt nhau quá :)):21:

Nạn nhân đây ạ, xiêm y xộc xệch. Tung tóe hết cả!

Còn đây là kẻ đã bức hại em Civic (nhìn cái bản mặt mà thấy ghét :21:)

Theo thông tin phản gián, em Civic đang thong dong dạo phố trong 1 chiều thu. Gã lực điền sau khi ăn nhậu về thì gặp em này, kết cục buồn cho em Civic :'(

ôi cái cì vịt xịn quá , nó hấp thụ xung lực hết cả phần của Isuzu roài kìa :)):)):)):)) , con Isuzu trâu bò quá , nó táng em cì vịt ra nông nỗi này mà chả chịu xước tí sơn .....đúng là công nghệ cũ , chỉ được cái cứng mà chả chịu hấp thụ xung lực giề , ngộ nhỡ đâm matiz trực diện khéo bác tài đi quá:)):)):))

ttmindustry

Xe buýt
Website
ttmindustry.vn
cụ có cái avata làm e ứ chịu đc .............(b) (b) (b)

phải tập luyện chứ, nếu không gặp em nào xinh xinhngoaif đường mà cũng " không chịu được" như kia thì nguy lắm đấy