..CIVIC or LAC nhap..

ducan

Xe tăng
He he, sáng nay rửa xe, thấy có con Lac CDX rửa cùng, trông mới tinh, long lanh, cũng đẹp lắm, chả chê được gì, hè hè. Mã rất ngon
Nhưng khi mở nắp capo lên thì trông máy chán vãi lúa, trống hơ trống hoác, dây dợ thôi rìo lằng nhằng, máy bé tý
Đến lúc đóng cửa nghe đén phành 1 cái, như thùng tôn luộc bánh chưng, thế mà các cụ kêu xe nhập tôn nó dầy, xe thì ko có lốp sơ của, chẳng may đi đường trước mà xịt lốp thì đi bằng nạng à, cái tối thiểu, tối cẩn thiết đến xe tải nó cũng có mà cái xe đơì 2009-2010 lại ko có, lạ nhỉ.
Xe gì thì xe, tốt mấy thì tốt, nhưng những cái cơ bản mà thiếu thì chả ra gì.
Nó chả khác gì 1 ông mặt đủ comple, cà vạt, vuốt keo....nhưng lại ko mặc underwear:)), cứ gọi là tung tẩy.......

chỗ màu đỏ sai toét
Chỗ màu xanh đã có bơm và nhựa tự vá đi kèm , tuy nhiên để an tâm anh em chạy Lac vẫn thửa thêm 1 lốp dự phòng , cái này cụ khỏi lo hộ cho phí sức
Chỗ màu hồng nếu thay vì đàn ông là 1 mợ đàn bà em e cụ lại phê lòi:)):)):))

training

Xe tăng
chỗ màu đỏ sai toét
Chỗ màu xanh đã có bơm và nhựa tự vá đi kèm , tuy nhiên để an tâm anh em chạy Lac vẫn thửa thêm 1 lốp dự phòng , cái này cụ khỏi lo hộ cho phí sức
Lần tới off MUFC cụ đủ cân nhớ khoe vợ mới với anh em nhá(b)(b)(b)

Fotre

Xe hơi
Thớt này phấn đấu 100 trang các cụ nhỉ :21::21::21:

dongnat

Xe điện
chỗ màu đỏ sai toét
Chả sai vì tự tay chủ xe đóng mà, mà em nhận xét thế bình thường đấy, vì mấy bác cũng đi rửa xe chỗ đấy còn bảo, trông thì đẹp thế, mà đóng của thế, xe này giả cầy nhỉ, thế mới đau.
Cái keo tự vá kia cụ hiểu bản chất nó nguy hiểm thế nào ko. Nó thủng thì cụ tự vá đwocj, còn nó rách lốp thì cụ vá bằng niềm tin hay băng keo cứu thương.
Cái màu hồng của cụ, hoá là CDX là giống cái à, hê hê
Thế đi khéo ko có 1 tháng nó lại trục trặc 7 ngày thì khổ :)):)):)):))

congacha

Xe điện
bên trong rồi lại bên ngoài... thò thụt đến khổ
Website
www.facebook.com
chỗ màu đỏ sai toét
Màu đới không phải màu hồng... màu này là màu "hôm chia tay chiều chủ nhật":21:... Mắt mũi thế kia nhìn nhận vứn đề ko chuẩn xác được òi:)):)):)) Đã đàn bà lại comple, cà vạt, vuốt keo....nhưng lại ko mặc underwear thì chỉ có thể là bị thần kinh rung rinh:)) Thế mà mụ "lại phê lòi" được thì em cũng:77::77::77::))

congacha

Xe điện
Website
www.facebook.com
Up cai cho xôm:41::41::41::41:
Lão này làm chân thường trực bên này đấy à:21: có mua CV không em bán rẻ cho:-)) cứ đi cái xe bị chê nhiều đâm ra cũng hơi nản:))... Có khi em mua Accord hoặc CRV vậy:21: Hay ủ mưu làm con ZDX nhể:21:

ducan

Xe tăng
Chả sai vì tự tay chủ xe đóng mà, mà em nhận xét thế bình thường đấy, vì mấy bác cũng đi rửa xe chỗ đấy còn bảo, trông thì đẹp thế, mà đóng của thế, xe này giả cầy nhỉ, thế mới đau.
Cái keo tự vá kia cụ hiểu bản chất nó nguy hiểm thế nào ko. Nó thủng thì cụ tự vá đwocj, còn nó rách lốp thì cụ vá bằng niềm tin hay băng keo cứu thương.
Cái màu hồng của cụ, hoá là CDX là giống cái à, hê hê

Thế đi khéo ko có 1 tháng nó lại trục trặc 7 ngày thì khổ
:)):)):)):))

chỗ xanh chắc mấy bác chạy xe nhật ra thám thính xe Hàn roài , quen đi vi ốt với cì vịt đóng cửa nghe phầm phập tự dưng thấy cái lão đi xe cỏ thẳng tay giáng cửa mạnh cái xoành đâm giật mình:)):)):))

chỗ đỏ là vì cái Lac sản xuất để chạy nội thành , nó biết VN ta có bác đinh tặc nên đã dự phòng cái keo tự vá , nó có biết đâu đường vn ta nhiều đá hộc lởm chởm dọc đường , khoản này thằng GM lỗi roài , nhưng anh em chạy xe cỏ cũng đã có phương án kiếm lốp dự phòng roài .......

Chỗ màu hồng thì CDX nó là Mr Đàm cụ ợ , cũng đồng bóng và nghệ sĩ thất thường lắm , chả biết đâu mà lần:)):)):))

congacha

Xe điện
Website
www.facebook.com
Ối giời ơi ! ỳ ạch con 1.6 lê lết mãi mới về đến đây đây, hôm nay lại đông đủ rồi nhỉ, thế là em vui rồi, chứ cứ vắng như mấy hôm vừa rồi là em buồn lắm đấy
Đấy... đã bẩu roài... mua cái xe tử tế mà đi... xe giề mà suốt ngày chảy dầu ra nhoe nhoét... Khiếp:))

ducan

Xe tăng
Đấy... đã bẩu roài... mua cái xe tử tế mà đi... xe giề mà suốt ngày chảy dầu ra nhoe nhoét... Khiếp:))

khú khú có cái máy mà kô chảy dầu thì vứt mợ nó đi được roài:)):)):))chảy dầu mới tử tế nhá .....còn không á ...chắc 99% là hàng :)):)):))

đinh tặc

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.need.com.vn
chán như con gián:102:

docomo

Xe hơi
He he, sáng nay rửa xe, thấy có con Lac CDX rửa cùng, trông mới tinh, long lanh, cũng đẹp lắm, chả chê được gì, hè hè. Mã rất ngon
Nhưng khi mở nắp capo lên thì trông máy chán vãi lúa, trống hơ trống hoác, dây dợ thôi rìo lằng nhằng, máy bé tý
Đến lúc đóng cửa nghe đén phành 1 cái, như thùng tôn luộc bánh chưng, thế mà các cụ kêu xe nhập tôn nó dầy, xe thì ko có lốp sơ của, chẳng may đi đường trước mà xịt lốp thì đi bằng nạng à, cái tối thiểu, tối cẩn thiết đến xe tải nó cũng có mà cái xe đơì 2009-2010 lại ko có, lạ nhỉ.
Nó chả khác gì 1 ông mặt đủ comple, cà vạt, vuốt keo....nhưng lại ko mặc underwear:)), cứ gọi là tung tẩy.......
Đóng cửa mà nghe phành 1 cái thì đích thị là LAC SX chứ CDX tiếng rất chắc

congacha

Xe điện
Website
www.facebook.com
Đóng cửa mà nghe phành 1 cái thì đích thị là LAC SX chứ CDX tiếng rất chắc
Phành - phạch - phịch - phập - phộc chẳng cái nào kêu giống cái đích thị cả:)) Tiếng rất chắc nó kêu dư lào ợ?

Hay làm tầu lá chuối lót vào xong đóng cửa xem sao:21:

docomo

Xe hơi
Phành - phạch - phịch - phập - phộc chẳng cái nào kêu giống cái đích thị cả:)) Tiếng rất chắc nó kêu dư lào ợ?

Hay làm tầu lá chuối lót vào xong đóng cửa xem sao:21:
Bác này cứ bắt bẻ từng chữ thế :^)

congacha

Xe điện
Website
www.facebook.com
Bác này cứ bắt bẻ từng chữ thế :^)
Bác mới chơi thì cứ xem thôi... chứ gạch đá ở đây thì nhiều làm gì có đồ bổ béo ở đây đâu... Bác thông cảm em đang nói người khác:)):)):))

PARASUCO

Xe tăng
Các cụ lại vào đâm chém tý đi, thớt sắp chìm rồi! :21::21::21::21:

Em đâm mở hàng nhé: Các chi tiết nhựa của CV có phải làm bằng nhựa tái sinh, và do mấy ông Vịt nhà ra đúc không mà chất lượng kém thế? vì em thấy các cụ kêu xe mới đi mà cái Logo trên Vôlang nó đã mờ tịt đi rồi ạ.

Em thấy các chi tiết nội thất của em Lac rất đẹp và tinh các cụ ạ
Mờ là do lúc bấm còi cứ nhằm vào đấy bấm,tay mồ hôi nên mờ là chuyện sớm muộn thôi . Bấm mấy mép bên cạnh gần phía vô lăng còi cũng kêu rồi đâu cần phải bấm vào giữa đúng chỗ logo đâu.

Lungcu

Xe điện
Lão này làm chân thường trực bên này đấy à:21: có mua CV không em bán rẻ cho:-)) cứ đi cái xe bị chê nhiều đâm ra cũng hơi nản:))... Có khi em mua Accord hoặc CRV vậy:21: Hay ủ mưu làm con ZDX nhể:21:
Làm con này đi :101: còn lâu mới nản

Bigcom

Xe tăng
Xe thì ko có lốp sơ của, chẳng may đi đường trước mà xịt lốp thì đi bằng nạng à, cái tối thiểu, tối cẩn thiết đến xe tải nó cũng có mà cái xe đơì 2009-2010 lại ko có, lạ nhỉ.
Siêu xe có bao giờ thủng lốp đâu mà cần lốp sơ cua ........

Nó chả khác gì 1 ông mặt đủ comple, cà vạt, vuốt keo....nhưng lại ko mặc underwear:)), cứ gọi là tung tẩy.......[/quote]
Ko mặc underwear ra ĐS đỡ phải mất công cởi chứ sao, càng đỡ mất thời gian đằng nào chẳng bị chúng nó lột sạch
Mấy bố chỉ nói phét, hôm nọ Thanh Hùng nó có mấy em mới bóc tem xong ngon vãi lái mà chẳng thấy bố OF nào ngoài đó :77:. Tìm cái logo OF ngoài Đồ Sơn sao nó khó thế ko biết