..CIVIC or LAC nhap..

đinh tặc

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.need.com.vn
Thì ghi là " imported from Tầu" cho nó xịn, nhập bao giờ chả hơn mà lị
@Tiến: 2k$ chán chả buồn hỏi thêm
:77: thấy oải nhể.
hay làm thêm con ặc cọt 2.4 nữa (giá như nhau):77:

ttmindustry

Xe buýt
Website
ttmindustry.vn
ĐI uống (b) thì cất xe cửn thựn là đúng rồi :21:

à mà các bác xem còn gì nữa thì tư vấn thêm cho chủ thớt đi chớ, cứ xì pam mãi :^)

Chỉnh sửa cuối:

Civic 2.0L

Xe máy
Trân trọng thông báo với các bác, em và gơn-cu-te đã liên lạc với nhau. Chúng em tâm đầu ý hợp và đi đến thống nhất, em sẽ bán Civic để mua 01 em Lac trắng cho nàng. Đời mấy tí, tội gì không máu. Topic closed :52::52::52:

girl_kute

Xe đạp
Trân trọng thông báo với các bác, em và gơn-cu-te đã liên lạc với nhau. Chúng em tâm đầu ý hợp và đi đến thống nhất, em sẽ bán Civic để mua 01 em Lac trắng cho nàng. Đời mấy tí, tội gì không máu. Topic closed :52::52::52:
Chuyện j` xảy ra đây??? Pé liên lạc với bác khi nào???bác đừng đùa vậy..tội nghiệp pé..:77::77::77::77:

Trungmytu

Xe điện
Thế Avatar của bác không ý kiến gì à?:P
Chuyện j` xảy ra đây??? Pé liên lạc với bác khi nào???bác đừng đùa vậy..tội nghiệp pé..:77::77::77::77:
Up mấy cái ảnh lên đi em để mọi người xem có hợp với màu trắng không?:41:

bsc

Xe máy
Bác lại giật mình rồi!Số lượng xe Forte bán ra còn lâu mới bằng được Civic nhé!Việc đấy nói lên đủ thứ điều, việc gì phải tranh luận cho mệt!
hehe cái này gọi là tu không trọn kiếp, bác này bụng bảo dạ ko tranh cãi với mấy ông hàn xẻng nhưng chạm nọc lại phải phun ra hehe.

nếu thế thì số lượng bán ra của Altis mấy hôm rồi so với Civic nói lên điều gỉ hả bác?:'(:'(:'(

dongnat

Xe điện
hehe cái này gọi là tu không trọn kiếp, bác này bụng bảo dạ ko tranh cãi với mấy ông hàn xẻng nhưng chạm nọc lại phải phun ra hehe.

nếu thế thì số lượng bán ra của Altis mấy hôm rồi so với Civic nói lên điều gỉ hả bác?:'(:'(:'(
Là Altis bán hơn Civic, thế mà cũng hỏi.
Tính đến năm 2008, tổng lượng Civic bán ra (kể từ khi xuất hiện) bằng tổng lượng Altis bán ra trong 8 năm ở thị trường việt nam đấy ạ:)):)):))
Mà các cụ tranh luận làm gì, em nói rồi, vấn đề giờ là xe LD thì xe gỉ gì gi xe gì cũng ko bằng xe Hàn nhập,
Nên chọn quách Lác nhập, đỡ lăn tăn, đỡ thêm 1 xe điên:)):)):)):)):))

đinh tặc

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.need.com.vn
đề nghị tranh cãi về em "gơn cu te" kia ạ. không lạc đường:21:

girl_kute

Xe đạp

Trungmytu

Xe điện

Phải cãi chứ bác!Cãi chày cãi cối!

Hôm thứ 7 em vừa được hai nhân viên của hãng HonDa đến biểu dương ở Climax vì em đã bảo vệ hãng HonDa ác liệt quá.Qua những bài em post trên này họ nhận ra rằng Civic quả là tốt và bán với giá như thế vẫn là quá rẻ, phải tăng giá lên gấp rưỡi.Không đọ được với Toy hay xe nhập Hàn xẻng về chất lượng thì ít nhất cũng có cái giá làm cho người ta hết hồn.

Mà bác dùng từ phun nghe thối lắm, chắc ăn cơm từ hôm qua chưa đánh răng!

1QủaChuối9

Xe tải
Nếu là CiVI 2.0 thì em công nhận là hơn xe Hàn.Nhưng 1.8 thì em nghĩ lại khác.có cụ nghĩ là đừng chỉ nhìn vào OPTION mà hoa mắt.Em nói thiệt là em đi CiVi 1.8 thấy thua em Forte về rất nhiều thứ.Mà đi em LAC 2010 thì phải nói là cảm thấy Forte quá là bình thường.Nhưng về máy móc thì em nghĩ là HonDa hơn mấy em Hàn.Forte là xe vác nguyên máy i30 sang nên còn có độ tin tưởng hơn là LAC.Nhưng bù lại nếu là xe mới cứng mua về cảm giác lái và độ tiện nghi thoải mái và dáng vẻ thì :
1:LAC CDX 2010
2:Forte 2010 full
3:Civi 1.8
Là Civi 2.0 thì ko phải bàn.lên đứng hạng 1 luôn.:)Em đang đi Forte(b)

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Civic 2.0L

Xe máy
Em spam téo:
Từ cái ngày mà em biết ô tô phăn đến giờ em chả thấy có mấy thớt hot như cái thớt này. Em có mấy cái ý kiến để duy trì độ hot của thớt:
1. Các bác nên tập trung vào chuyên môn, đừng phân tích Nhật hay Hàn nữa (có khoảng 40% số bài lạc vào vấn đề này :21:)
2. bằng mọi giá tư vấn, thuyết phục, đe dọa ... để pé gơn cu te post ảnh lên đây
3. Có ảnh có pé, các cao thủ mới có thể tư vấn "trắng" hay "đen" được.
Em vài lời tản mạn, lan man, âu cũng là mong diễn đàn ta vốn khô cứng toàn là máy với móc sẽ thêm phần tươi mát. Em lượn đây :69:

doremonmattich

Xe tăng
Là Altis bán hơn Civic, thế mà cũng hỏi.
Tính đến năm 2008, tổng lượng Civic bán ra (kể từ khi xuất hiện) bằng tổng lượng Altis bán ra trong 8 năm ở thị trường việt nam đấy ạ:)):)):))
Mà các cụ tranh luận làm gì, em nói rồi, vấn đề giờ là xe LD thì xe gỉ gì gi xe gì cũng ko bằng xe Hàn nhập,
Nên chọn quách Lác nhập, đỡ lăn tăn, đỡ thêm 1 xe điên:)):)):)):)):))
kụ biết thế là tốt :)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

vua_luoi

Xe điện
Nếu là CiVI 2.0 thì em công nhận là hơn xe Hàn.Nhưng 1.8 thì em nghĩ lại khác.có cụ nghĩ là đừng chỉ nhìn vào OPTION mà hoa mắt.Em nói thiệt là em đi CiVi 1.8 thấy thua em Forte về rất nhiều thứ.Mà đi em LAC 2010 thì phải nói là cảm thấy Forte quá là bình thường.Nhưng về máy móc thì em nghĩ là HonDa hơn mấy em Hàn.Forte là xe vác nguyên máy i30 sang nên còn có độ tin tưởng hơn là LAC.Nhưng bù lại nếu là xe mới cứng mua về cảm giác lái và độ tiện nghi thoải mái và dáng vẻ thì :
3:Civi 1.8
Là Civi 2.0 thì ko phải bàn.lên đứng hạng 1 luôn.:)Em đang đi Forte(b)
Để cháu tổng kết nhận xét của cụ:
- Nhất Hàn
- Nhì Hàn
- Ba Nhật liên doanh VN :)):)):)):))

1QủaChuối9

Xe tải
Để cháu tổng kết nhận xét của cụ:
- Nhất Hàn
- Nhì Hàn
- Ba Nhật liên doanh VN :)):)):)):))
Không hẳn cụ ạ.Cháu đã bảo là CiVI 2.0 thi là nhất mà :)Mà sao cụ cứ phải đá nhau thế nhỉ.Nói thật là cái gì LD VN cháu đều không thấy ổn hết như là LD Hàn Việt hay Nhật Việt,Mỹ Việt đều thế cả.nói chung mắc cái chữ Việt cháu đều thấy không ổn

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

vua_luoi

Xe điện
Cụ viết thế này còn gì:

Nhưng bù lại nếu là xe mới cứng mua về cảm giác lái và độ tiện nghi thoải mái và dáng vẻ thì :

:Civi 1.8
Là Civi 2.0 thì ko phải bàn.lên đứng hạng 1 luôn.Em đang đi Forte
---------------------------
Civi 2.0 khác 1.8 nhiều đấy cụ ạ