[Thảo luận] Chuyện vừa xảy ra chiều nay tại nga ba Liễu Giai - Phan Kế Bính

Cường già

Xe tải
Bác cho kinh nghiệm xương máu để anh em ghi nhớ ạ... nhưng cũng chia buồn với bác vì vợ 2 bác phải đi phẫu thuật mông

now_what

Xe điện
Sáng nay em đi khám ở Phùng Hưng, tìm chỗ đỗ ko được loanh quanh sang Lý Nam Đế thì mải nhìn "gú" thơm ngay vào mông bác Cam màu vàng cát, gần cửa hàng của cụ Callme. Xuống xe xin lỗi bác Cam có mỗi một lời, 2 anh em bắt tay nhau đi tiếp.
Xin lỗi cụ Cam lần nữa!(b)(b)(b)

trongkhanh09

Xe tăng
Thú thật với các bác bác Kia chính là tôi, từ nay xin thề (và cũng khuyên các bác) cứ dừng đèn đỏ là về số, kéo phanh tay cho dù lúc đi hơi chậm hơn 1 tẹo đồng thời cạch đến già không bao giờ vừa lái xe vừa gọi điện thoại.
Chân thành khuyên các bác bác nào nhu cầu gọi điện quá cao thì nên ôm theo tai nghe khi lái xe (Vừa lục tủ lôi ra 1 đống tai nghe điện thoại kô bao giờ dùng đến kể từ khi mua). Chúc cả nhà lái xe an toàn.
cũng không chậm hơn đâu bác ạ

khi nào đèn đỏ còn khoảng 2 giây thì hạ phanh tay, vào số 3D là đi rất đúng lúc đấy bác
còn chỗ nào đèn không có đồng hồ đếm giây thì bác cứ nhìn vào đèn cho người đi bộ ý....lúc nào nó nháy nháy để chuyển từ màu xanh sang màu đỏ thì khi đó đèn đỏ của phương tiện giao thông còn khoảng 11-12 giây bác ạ