[Funland] Chuyện tế nhị!

Balvenie 21

Xe tải
Cụ nào ý nhỉ:D
Cụ gọi Bố vợ đi nhậu trận tuý luý xong đưa Bố vợ vào massage...lúc hai bố con tắm chung bể thì hỏi luôn con có lỗi gì mà bố đối xử cả con như vậy?
Nhạc phụ nhà iêm nghiêm chỉnh lắm, đi nhậu với hội cựu chiến binh của cụ nhiều lần rồi, em biết mà, có lần E còn nói giữa bàn luôn: Đi nhậu là đi nhậu, ko bố vợ con rể gì cả, các cô, các chú cứ thoải mái, về nhà con lại là con rể láo của bố, bố lại là "music đại nhân" của con. Ơ, thèng này được: cả bàn cười ồ!

Chỉnh sửa cuối:

slaz8

Xe ba gác
Mình chỉ thấy không ổn ở post trên thôi, còn việc thiên hạ nói ra, nói vào, nhưng trên tinh thần tôn trọng và fun vừa đủ vẫn được mọi người ở đây đánh giá cao, một tình huống ứng xử trong đời thường, đôi khi người nói đã có cách xử lý rồi, nói ra cho nhẹ lòng thôi.
Bỏ qua, fun đi cụ!!!!

bỏ đi cụ, sau đợt này cụ sẽ có kinh nghiệm. em không cố ý tổn thương cụ đâu.sody nếu cụ nghĩ thế

Bèo Bọt

Xe tăng
chắc là lại cùng bọn đề đóm với nhau rồi

Black_Roses

Xe hơi
Tâm thế cởi mở lắng nghe và sửa đổi cũng chính là một loại dũng cảm. Một người không ngừng tự hoàn thiện bản thân mới là người chân thực biết cách yêu thương mình và những người xung quanh.
Ok cụ, e thấy cụ hơi nhạy cảm rồi. E thì thấy việc này nó bình thường mà. Nếu bố vợ và nyc ko có mqh mới phải nghĩ chút còn đây là đc, dđ cũ chả nhẽ ko dc liên lạc với nhau vì “ e nó đã có chồng” hả cụ. Túm lại là cụ cứ thoả mái đi

lai thue

Xe điện
nhiều ông cứ sĩ diện, sợ bị cắm sừng, sợ éo gì, bị cắm sừng mà có vợ mới trẻ đẹp ai mà chả ok, mái già cho next ngay, giờ có thằng nyc nó rước hộ thì phải cho nó thêm tiền

trungduong2211

Xe điện
Cụ tâm tư vì:
- Công to việc lớn j nhà vk cụ cũng xúm tay vào. Giờ thông qua điện thoại bv nhờ sửa đột nhiên phát hiện ra ông ấy lên HN k liên lạc cụ đưa đón mà lại nhờ nyc của vk. Vậy ông ấy đã giải thích rồi thôi. Nếu cụ thấy k nên thì nói thẳng bv lần sau lên k phải ngại, vc con sẽ thu xếp đưa đón ông chu đáo. Dù j người nhà cũng sờ sờ ra đó mà nhờ người ngoài k hay.
- Qua việc sửa đt cụ phát hiện chuyện tế nhị j đó. Thì điều đầu tiên cụ nghĩ đến là tôn trọng đs riêng tư. Bên vk cv mình xúm tay vào gánh vác thì đc, chứ việc cs riêng tư gđ bm vk, ace vk tuyệt đối tránh.

Balvenie 21

Xe tải
Ok cụ, e thấy cụ hơi nhạy cảm rồi. E thì thấy việc này nó bình thường mà. Nếu bố vợ và nyc ko có mqh mới phải nghĩ chút còn đây là đc, dđ cũ chả nhẽ ko dc liên lạc với nhau vì “ e nó đã có chồng” hả cụ. Túm lại là cụ cứ thoả mái đi
Vâng cụ! Fun đi ah. :)) . Mời cụ 1 ly nhé.
Nhạc phụ lại rủ xuông 2 dịch 1 rồi, nhưng E đang mặc cả: xuông 10 dịch 5, bí nhị, chơi đến đúng 21h30 thì nghỉ.

Balvenie 21

Xe tải
Cụ tâm tư vì:
- Công to việc lớn j nhà vk cụ cũng xúm tay vào. Giờ thông qua điện thoại bv nhờ sửa đột nhiên phát hiện ra ông ấy lên HN k liên lạc cụ đưa đón mà lại nhờ nyc của vk. Vậy ông ấy đã giải thích rồi thôi. Nếu cụ thấy k nên thì nói thẳng bv lần sau lên k phải ngại, vc con sẽ thu xếp đưa đón ông chu đáo. Dù j người nhà cũng sờ sờ ra đó mà nhờ người ngoài k hay.
- Qua việc sửa đt cụ phát hiện chuyện tế nhị j đó. Thì điều đầu tiên cụ nghĩ đến là tôn trọng đs riêng tư. Bên vk cv mình xúm tay vào gánh vác thì đc, chứ việc cs riêng tư gđ bm vk, ace vk tuyệt đối tránh.
Cụ nói chuẩn, chỉnh là lệch ngay. Mời cụ 1 ly, uống rồi đừng lái xe nhé, phạt nặng lắm đấy.

Ngocqlb

Xe tăng
Chả là thế này, bố vợ em vẫn thường xuyên liên lạc với cậu người yêu cũ của con gái.
Các cụ nếu trong trường hợp này thì nên thế nào ah?
Chắc so sánh giữa cũ và mới đây

Ngocqlb

Xe tăng
Nhạc phụ lại rủ xuông 2 dịch 1 rồi, nhưng E đang mặc cả: xuông 10 dịch 5, bí nhị, chơi đến đúng 21h30 thì nghỉ.
Tay bo luông, 1 ly ông cụ

Black_Roses

Xe hơi
ko biết bơm hay đì nhỉ?