Chuyến offroad tháng 8 - kỷ niệm ngày tổng khởi nghĩa 19/8 !!!

uaz_vn

Xe tải
cụ nào chủ xe 29H-3750 cho em hỏi chút về bộ lốp đang lắp trên xe đó 1 tý . thông số bộ lốp đó , giá cả và địa chỉ nơi bán ?
thanks cụ

Ruarualady

Xe tăng
:bz:bz:bz

đường này có khi làm đề bài cho vòng loại VLC năm nay là vừa sức iêm.

hí hí...

CongAnPhuong

Xe đạp
Đoạn đường từ bản Chắt ra Lộc bình mà anh em mình đi thực chất nó kô khó thế, trước đây dân vẫn đi lại bốn mua, nhưng do mấy ông chở vật liệu để làm đường vành đai biên giới, trọng tải đường thiết kế là 13T những mấy ông đấy toàn chở 40-50T làm gì mà không hỏng. Lúc đường hỏng rồi thì mấy ông cán bộ mới cấm đường. Chán thật, cuối cùng thì dân vẫn khổ.
Vâng đúng rồi, xe của bên công ty Việt Bắc, chuyên làm đường xứ Cao Lạng. Cứ vùng nào có xe ô tô + xe thi công cơ giới của bên Việt Bắc chạy thì cơ bản là hỏng đường

ZIN7588

Xe buýt

TAKESUKO

Xe tải
Ui zờii, có gì đâu bác, nhưng em biết ảnh này là của máy nhà ai rồi nhá ... Hơ hơ ... Kể ra ban tổ chức VOC phải lấy cái cung anh em mình đi buổi đêm ấy cho làm vòng loại, 7h tối bắt đầu đi, bắt buộc 5h sáng phải ra đến nơi, xem mọi người thi thố kiểu gì ... Chứ đường ở trong Nam làm sao bằng đường ngoài này ... Dốc ở trong ấy cao thì cao thật, nhưng làm cho dăm quả hố như bác Offroad cháy máy phát ấy và làm vài con lươn khiến đi chệch một xíu là xe lao xuống ruộng thì ...

Đấy là em phát ngôn ... bừa thế, các pác thông cảm ... hehe

carbacninh

Xe tải
Ông anh làm cửa tiệm sửa máy xúc ở đầu ngã tư Mỹ Sơn phải không ? Động chạm tý ah nha. nhiều chuyện phức tạp... Thật. Thề.

Komat

Xe tải
Bác Carbacninh nói gì em không hiểu, em thấy có gì phức tạp đâu nhỉ?

Komat

Xe tải
Lại sắp đến 19/08 nữa rồi, năm nay em chưa thấy có chương trình kỷ niệm nào nhỉ?
Gần một năm, giò nhìn lại chuyên đi đó vẫn thấy hồi hộp và đôi khi lo lắng như xưa.

spunk

Xe hơi
Em đăng ký chân chụp chọt !!!!

xe chua lua

Xe tải
Hờ hờ ! Cái cái rừng Vầu ở Bắc quang-Hà giang đấy ,hay ta lên thăm anh Tô luôn nhỉ ...:-c
lên xong các cụ ới em nhé, em cho chú siêu off road IFA L60 thậm chí KAMAZ 3 cầu đi phục vụ các cụ, có 2 em nó đi hộ tống chả sợ giề cả

NNZHI

Xe máy
Lại phải ngồi hóng rồi. Thèm quá mà kô có ngựa. chúc các Bác off vui.

mrtienduong

Xe hơi
chưa có xe không biết có tham gia được không các bác :))

anhtuan12b3

Xe buýt
Lại sắp đến 19/08 nữa rồi, năm nay em chưa thấy có chương trình kỷ niệm nào nhỉ?
Gần một năm, giò nhìn lại chuyên đi đó vẫn thấy hồi hộp và đôi khi lo lắng như xưa.
bác komat xem đứng ra hô hào tổ chức cho ae lạng sơn cũng đc mà. em cũng ở ls có gì bác nghiên cứu a e làm 1 chuyến đi

30M-7352

[Tịch thu bằng lái]
Ông Hiền Tý đâu rồi, để anh em kêu quá, Chủ tịt gì mà chẳng gương mẫu gì cả, cho xuống làm thường dân baay giờ
Oài chủ tịt của em bây giờ là cố chủ tịt rồi ạh. Còn tân chủ tịt của bọn em là ngưởi mở cái box này muh. Bọn em được cái là rất quy củ, đợi các lãnh đạo sắp xếp chuẩn bị xong là cứ thế bọn em lên đường theo mệnh lệnh của sếp thôi. Mà anh dạo này mất tích đi đâu thế, em thấy con Trai tân của anh sắp thành chị em giống của Mợ Tôm roài đấy.

DILAC.

Xe tăng
Chào các bác,

Biết nói thế nào nhỉ? Lâu rồi em cũng không tham gia diễn đàn offroad của các bác, chỉ xem và thấy ngưỡng mộ thôi. Các bác thử tính xem lên Lạng Sơn quê em có hợp lý không? trên này có nhiều đường để đi lắm, chỉ có điều em không thạo về khâu tổ chức như bác Meodenhl nên không tự tin để mời các bác. Trên em cũng đang có một vài anh em muốn tổ chức thành một hội otofun của Lạng Sơn. Để ủng hộ tinh thần cho mấy anh em trên này các bác có nên chọn LS cho chuyển đi lần này không? Nếu được các bác lên lịch cụ thể để em còn chuẩn bị nhé.
lạng sơn đẹp như người lạng sơn giờ không được như xưa rùi .. e thấy buồn môi khi nhớ đến ls .. ôi ls bây giờ chỉ còn là hoài niệm xxx ls thì thôi rồi .. nản .. đoi lời nó thật cụ đừng giận xl nếu có quá lời .. cụ thông cảm

Komat

Xe tải
lạng sơn đẹp như người lạng sơn giờ không được như xưa rùi .. e thấy buồn môi khi nhớ đến ls .. ôi ls bây giờ chỉ còn là hoài niệm xxx ls thì thôi rồi .. nản .. đoi lời nó thật cụ đừng giận xl nếu có quá lời .. cụ thông cảm
Bác này chắc trước kia sống ở LS rồi. Bác buồn chắc có kỷ niệm riêng, chứ LS cũng có thay đổi nhiều đâu cà về vật chất và tinh thần đấy nhé. Còn XXX thì ở đâu chả thế, hôm vừa rồi em xuống HN xxx có tha cho đâu, lúc người ta đi thì không hướng dẫn, đến khi đi sai rồi lại đè ra phạt, phạt xong rồi lại hỏi han và dặn dò.

anhtuan12b3

Xe buýt
xxx bắc giang cũng đâu kém lạng sơn đâu bác. em đi qua kép và vôi thì lúc nào cũng căng mắt nhìn kim đồng hồ và vạch chỉ đường chỉ sợ bị bắn thôi..