[Thảo luận] Chuyện không đáng nói!

ndido123456

Xe máy
:-< nhiều đứa nó thế, chẳng hiểu chúng nó nghĩ gì nữa

crazyspeed

Xe tải
Ôi, cái này nhà em gặp thường xuyên như đi chợ ấy mà, dại mồm chứ mát rượi nhất phải kể đến các bác xe tải, xe Công, xe khách, xe Bus, chắc xe to nên chả bao giờ hạ cos. Còn xe con thì vài nháy mà không xuống thỉnh thoảng em vưỡn dương pha và phi thẳng vào đầu...Nói thật lúc đấy mình chủ động, gần đến chỉ cần đánh lái khẽ một cái là có thể thoát ra, còn "Đối tác" chắc cũng sợ vãi *** ra quần ấy các bác ạ. (Chống chỉ định cho bác nào lái mới nhá :D)

0942554000

Xe hơi
Cụ chủ thật không hổ danh Crazyspeed! Kính cụ một chén :))))
Ôi, cái này nhà em gặp thường xuyên như đi chợ ấy mà, dại mồm chứ mát rượi nhất phải kể đến các bác xe tải, xe Công, xe khách, xe Bus, chắc xe to nên chả bao giờ hạ cos. Còn xe con thì vài nháy mà không xuống thỉnh thoảng em vưỡn dương pha và phi thẳng vào đầu...Nói thật lúc đấy mình chủ động, gần đến chỉ cần đánh lái khẽ một cái là có thể thoát ra, còn "Đối tác" chắc cũng sợ vãi *** ra quần ấy các bác ạ. (Chống chỉ định cho bác nào lái mới nhá :D)

nghienruou

Xe điện
cái này thì tối nào cháu ra đường cũng thấy bức xúc, ý thức quá kém của ngơời tham gia giao thông, chẳng hiểu họ học hành ra sao, chức tước hay giàu sang thế nào. nháy pha mỏi cả tay mà nó ko cụp xuống cho! haizzzzzzzzz

cucgach2

Xe tải
xe đi xe máy cứ thấy thằng nào bật pha là em nháy cho tới đi qua thì thôi. May mà em chạy CBR đèn cũng sáng, cho tụi nó nhòm đom đóm chơi.
Em thống kê thì có tới 70% là phụ nữ, 50% là thanh niên trẩu tre, 30% là các tay anh chị, chả sợ bố con thằng nào, các cụ lớn tuổi có vẻ ít hơn.
Nói chung là các anh bộ đội thì bác cũng phải hiểu cho tụi nó, toàn được cho nhảy lên tự tập lái, làm gì mà ý thức chả vậy. Còn các thành phần khác thì đúng là không thể chấp nhận được.

yeugaidep

Xe buýt
các cụ dạy lái xe dạy cho các học viên cách giữ vợ 2 ăn chay là giỏi lắm rồi...em không mong gì hơn ạ