chuyên đề về JOLIE

lovexe

Xe đạp
MÌnh thấy joli rất hao xăng , khoảng 8 km/lít. không biết do xe bị hư hỏng gí không , ngoài ra thấy ông bo nó ra khói trắng , Joli thì cực xóc do sài nhíp

NEW JOLIE

Xe máy
Bác ơi 8l/100km là hợp lý rồi. Xe em đi trong thành phố toàn 12 lít toôi. Đi đường trường thì 10 lít bác ợ. Còn xóc thì đúng là xóc thật. Đi đủ người mới đỡ một chút.

cqu

Đi bộ
Các bác đi Jolie cho em hỏi chút, khi nổ máy và xe đang đỗ, em đánh lái thì thấy đồng hồ tua máy nhảy và tiếng máy nhích lên. Đó là chuyện bình thường hay xe em có vấn đề gì.

Thanks các bác...

blackchevy

Xe tải
Bác muốn êm ái hơn với cái giò xe bác thay bằng lốp Mit - Vẫn cùng cỡ lốp đó nhưng đi mượt mà hơn hẳn. Trước đây mình thay hình như mất 950K / quả

tuannm

Đi bộ
Em thấy đa số các xe Jolie mà em gặp thường bị bơm cứng hơn quy định của Mít. Bác thử kiểm tra lại áp suất lốp xem. Xe em thì để áp suất bé hơn quy định 1 tý, thấy ok.

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
hìhi, 8 l là ngon rồi, động cơ 2. thế là tốt rồi. Ra khói trắng có thể là đổ nhiều nhớt quá thôi, còn xóc là do bác hay đi một mình. Em chắc giảm sóc của jolie còn êm hơn Innova đấy

MÌnh thấy joli rất hao xăng , khoảng 8 km/lít. không biết do xe bị hư hỏng gí không , ngoài ra thấy ông bo nó ra khói trắng , Joli thì cực xóc do sài nhíp

meoden

Xe buýt
Cám ơn bác xejeephong nhé. Cám ơn bác lần nữa!
Em thấy bác cám ơn hơi nhiều.........:P Iem sợ bác mỏi miệng nên nói với bác là thành viên trong otofun không nhất thiết phải cám ơn nhìu thía đâu. Ai bít giè thì nói cho anh iem bít thêm thôi.Anh em trong off mùh , đó là tinh thần trong oto fun đấy bác , bác quen dần đi.

jolie2003

Xe tăng
Website
www.vicvietnam.com
Em thấy đa số các xe Jolie mà em gặp thường bị bơm cứng hơn quy định của Mít. Bác thử kiểm tra lại áp suất lốp xem. Xe em thì để áp suất bé hơn quy định 1 tý, thấy ok.
Nếu để lốp trước non quá hơacj đúng theo chỉ dẫn nhà sản xuất là 1.8 cân thì khi đi tay lái sẽ hơi nặng.
Đi nhanh sẽ cảm thấy không an toàn , cảm giác khi vào chỗ xóc thì xe có thể lộn vài vòng luôn

duongdat

Xe tải
Các bác đi Jolie cho em hỏi chút, khi nổ máy và xe đang đỗ, em đánh lái thì thấy đồng hồ tua máy nhảy và tiếng máy nhích lên. Đó là chuyện bình thường hay xe em có vấn đề gì.

Thanks các bác...
Em nghĩ là bình thường bác ạ. Em thấy nhiều xe như thế. Chắc do khi đánh lái thì hệ thống phải bơm dầu trợ lực lái nên máy hơi nhích lên tí :P

dang26k2006

Xe hơi
Em có con jolie đời 2001 vẫn còn chạy ok lắm

dang26k2006

Xe hơi
Xe em chạy được 15 vạn rồi mà chưa làm lại hơi nên hơi yếu. Làm lại hơi thì như thế nào hả các bác? giá cả khoảng bao nhiêu , mong các bác chỉ giúp

jolie2003

Xe tăng
Website
www.vicvietnam.com
Chạy 15 vạn thì có làm sao đâu bác , xe Nhật mà chạy 15 vạn đã phải làm máy thì chắc bác là tay đua có hạng :)

dang26k2006

Xe hơi
Lốp của em jolie bé quá các bác ạ ( 185 R-14) Thành ra khi vào cua hoặc chạy tốc độ cao thấy xe chòng chành. Giảm sóc thì kém máy kêu to...
Chờ thuế nhập khẩu giảm nữa thì sẽ ly dị em này để cưới em khác thôi các bác a.

kdmc

Đi bộ
Chào các pác ! em đang định cưới em Jolie mà nghe nhiều người chê em em nay nên có khi fải nghĩ lại vậy

nothing

Xe tải
E thì nghĩ nếu để mua xe đẹp tiền nhiều thì đầy. Jolie đời mới cái lốp bé là điểm xấu nhất. Nhưng để mua 1 cái xe tiện dụng, cả công việc và gia đình thì nó là rẻ. Đố bác nào tìm ra cái xe được tổng hoà như nó về công năng, giá và chất lượng đấy. Xăng thì e đi thấy nó bình thường, tốn hơn xe khác 1 tí kg đáng kể. Nếu đi nồi đồng cối đá và đỡ tiếc tiền, kể cả va chạm khi lượn lờ phục vụ mình thì nó được quá chứ bác. Đầy bác có tiền nhưng không phải ai cũng muốn mua ngay cái xe đắt tiền mà.

NEW JOLIE

Xe máy
Xe này đi tốt các bác ạ. Ngồi thoải mái và khá rộng rãi. Nhà em toàn người say xe nhưng đi JOLIE thì chẳng ai say cả, kể cả không mở cửa kính. Em thấy mới đi xe dùng em này khoảng một thời gian rồi tính tiếp các bác ạ.

hieunghn

Xe máy
các bác chạy jolie có bác nào chế cái khóa cốp trong xe chưa vậy???

e thấy cái cốp trong xe có cái khóa thì vẫn tốt hơn, mình để đồ đạc cũng yên tâm, thế nhưng khổ cái là jolie lại ko khóa được như 1 số xe khác, e muốn làm cách nào khóa nó lại, bác nào đã làm rồi thì tư vấn cho e với

NEW JOLIE

Xe máy
Em chưa thử bác ạ. Nhưng chắc chế thì cũgn không khó, quan trọng là cho nó thẩm mỹ thôi.
Nhân chủ để cốp em báo để các bác cảnh giác. Hôm em đổ xăng ở cây xăng ở đường Trần Khát Chân (thẳng Võ Thị Sáu). Em loay hoay đứng xem nhân viên đổ xăng lúc lên xe thấy cửa bên kia khép hờ. Kiểm tra đồ thấy không mất gì. May quá các bác ạ. Quả đấy mà có cái máy ảnh vứt ở ghế thì chắc toi rồi. Từ lần đấy mỗi lần đổ xăng là em đều khoá cửa lại (trừ khi có người ngồi trên xe) cho cá chắc các bác ạ

hieunghn

Xe máy
Nhân chủ để cốp em báo để các bác cảnh giác. Hôm em đổ xăng ở cây xăng ở đường Trần Khát Chân (thẳng Võ Thị Sáu). Em loay hoay đứng xem nhân viên đổ xăng lúc lên xe thấy cửa bên kia khép hờ. Kiểm tra đồ thấy không mất gì. May quá các bác ạ. Quả đấy mà có cái máy ảnh vứt ở ghế thì chắc toi rồi. Từ lần đấy mỗi lần đổ xăng là em đều khoá cửa lại (trừ khi có người ngồi trên xe) cho cá chắc các bác ạ
đấy đấy e sợ nhất vụ đấy , lơ mơ mất đồ thì còn bảo của đi thay người, chứ nó lấy mất giấy tờ xe, đăng kiểm thì khốn khổ :(

NEW JOLIE

Xe máy
đấy đấy e sợ nhất vụ đấy , lơ mơ mất đồ thì còn bảo của đi thay người, chứ nó lấy mất giấy tờ xe, đăng kiểm thì khốn khổ :(
May bác nhắc em mới nhớ là hôm nọ không kiểm tra giấy tờ. Lâu lâu không phải dở ra nên không biết có bị mất không. Mai phải xem lại mới được.