Chuyên đề khóa chống trộm!

tmk1207

Xe tải
Em cảm ơn cụ, em cũng có đọc qua quyển hướng dẫn sử dụng xe, cũng thấy có đoạn sao chép chip gì đó, em không nhớ rõ lắm, hình như là tắt đi bật lại máy trong khoảng < 10s gì đấy, tối về em sẽ đọc lại.
Cái cốt em cần hỏi ở đây là công dụng của cái loại khóa này, và xe em là Li i.e thì có nên dùng thêm loại khóa này nữa không?
Cảm ơn các bác trước ạ.
Li thì mua làm gì nữa trời :D . để tiền uống beer thôi chứ

salemX5

Xe tải
Em cảm ơn cụ, em cũng có đọc qua quyển hướng dẫn sử dụng xe, cũng thấy có đoạn sao chép chip gì đó, em không nhớ rõ lắm, hình như là tắt đi bật lại máy trong khoảng < 10s gì đấy, tối về em sẽ đọc lại.
Cái cốt em cần hỏi ở đây là công dụng của cái loại khóa này, và xe em là Li i.e thì có nên dùng thêm loại khóa này nữa không?
Cảm ơn các bác trước ạ.
Việc sao chép chìa khóa của Pi chỉ thực hiện đc khi có chìa khóa gốc (chìa màu nâu). Em nghĩ với Pi không cần cái Smartkey này, nếu bác cẩn thận thì dùng thêm khóa chữ U là bọn trộm cũng ngaị rồi.

tmk1207

Xe tải

tung`lam

Xe tải
Nghe có vẻ hay hay có khi hôm nào em cũng đi quất 1 phát cho con Dream Thái :D à mà lắp xong thế này bọn trộm nó tháo hết dây điện ra và dùm vam mở ra thì xe cũng bay theo trộm luôn à các bác?

tmk1207

Xe tải
Nghe có vẻ hay hay có khi hôm nào em cũng đi quất 1 phát cho con Dream Thái :D à mà lắp xong thế này bọn trộm nó tháo hết dây điện ra và dùm vam mở ra thì xe cũng bay theo trộm luôn à các bác?
dream lắp làm gì . mày vứt xe ở núi à mà trộm nó vặt cả xe =))

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
Cho mình hỏi chút chỗ bác Chiến này với chỗ bác Bốn có phải là chung 01 công ty không nhỉ????

zailucdien1210

Xe tải
Cho mình hỏi chút chỗ bác Chiến này với chỗ bác Bốn có phải là chung 01 công ty không nhỉ????
cùng làm ở công ty litech trên cầu giấy đấy bác ah, bác chiến này ít quảng cáo trên mạng lắm, ko như bác bốn, tuy bác chiến ít quảng cáo nhưng dịch vụ sau mua hàng của bác cực tốt, có vấn đề gì call bác ý là bác ý có mặt liền, bác ấy rất nhiệt tình và vui tính nữa, m khuyên bạn call bác ấy bảo bác ấy lắp cho, ko tự nhiên mà có cả 1 topic nói về sự cẩn thận và nhiệt tình của bác ấy đâu

chemgio333

Xe máy
Dùng khóa chữ U đi E...khóa càng hay đĩa cũng k bằng nó đâu.....
Khóa chữ U ko biét trộm nó dùng kìm cộng lực có cắt được không nhỉ. Có lần sang nhà thằng bạn chơi, nó rơi mất chìa khóa Việt Tiệp, ổ to như nắm tay Jackson ngoàm sắt to gần bằng ngón tay cái, thế mà kêu thằng thợ vào nó lấy kìm cộng lực cắt cái " Rít " như kiểu cắt chuối cho lợn ấy, ko cần đến nhát cắt thứ 3. Tởn.

happyhn

Xe container
Phang phập gì mà phang phập,mở mồm ra là phang phập,cụ dùng hoa cải thôi nhe đỡ mất sức=))
Ho
a cải bán ở đâu các cụ nhỉ, chỉ em, em là phát lận lưng cho yên tâm. Mình phòng kẻ gian từ xa được lun

ducanh91

Xe điện
cùng làm ở công ty litech trên cầu giấy đấy bác ah, bác chiến này ít quảng cáo trên mạng lắm, ko như bác bốn, tuy bác chiến ít quảng cáo nhưng dịch vụ sau mua hàng của bác cực tốt, có vấn đề gì call bác ý là bác ý có mặt liền, bác ấy rất nhiệt tình và vui tính nữa, m khuyên bạn call bác ấy bảo bác ấy lắp cho, ko tự nhiên mà có cả 1 topic nói về sự cẩn thận và nhiệt tình của bác ấy đâu
Vodka bác :D

hailonghk

Xe buýt
Bác Bốn ko cẩn thận lắm,chưa kể có 1 cậu đen đen mà bác ấy hay bảo đi thay thì lắp khá ẩu.

tùngbá

Xe hơi
sáng nay e mới lên hn lấy xe gọi điện cho bác chiến bác đến lắp rất nhiệt tình , quả thật đúng như lời đồn lắp dây gọn gàng và không cắt dây điện nói chuyện rất tử tế hehe , hóa ra là cùng quê với e mới chết , vote cho bác chiến ae ai lắp khóa SM nên gọi điện nhờ bác chiến trước và sau lắp đều chuẩn từ a đến z :D

ducanh91

Xe điện
sáng nay e mới lên hn lấy xe gọi điện cho bác chiến bác đến lắp rất nhiệt tình , quả thật đúng như lời đồn lắp dây gọn gàng và không cắt dây điện nói chuyện rất tử tế hehe , hóa ra là cùng quê với e mới chết , vote cho bác chiến ae ai lắp khóa SM nên gọi điện nhờ bác chiến trước và sau lắp đều chuẩn từ a đến z :D
Vodka bác ngay :D Hnay thằng bạn e cũng vừa gọi bác Chiến lắp khóa :D

momxinh

Đi bộ
các bác cho em hỏi chi phí lắp đặt là bao nhiêu nhỉ?

kureyonshin

Xe tải
tình hình là xe của e bị chuột cắn dây sensor nhận chip 2 phát liền hôm qua bị 1 phát gọi bác chiến đến nối lại rồi hôm nay lại bị tiếp tự ra hàng sửa xe nối lại các bác có cách nào chống chuột cắn dây ko kiểu này có khi phải tháo smartkey ra mất tại nó cắn mỗi dây smartkey thôi ~X(