Chuyên đề khóa chống trộm!

S3co.vn

Xe đạp
Số 9, Phan Kế Bính, Phường Đakao, Quận 1, Thành Ph
Website
www.s3co.vn
Hôm nay may các bác ạhh, nhà em mất mấy con xe mà xe em chỉ bị cào cấu cắn xé cái ổ khóa toe tua thôi. may mà chưa mất xe, giờ phải nghiên cứu cái khóa chống trộm thôi. Gần tết rồi an ninh phải thắt chặt mới được, ko thì tết này em sẽ hát bài "Xuân này con không về" chắc luôn :D

Phuphale

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Hôm nay may các bác ạhh, nhà em mất mấy con xe mà xe em chỉ bị cào cấu cắn xé cái ổ khóa toe tua thôi. may mà chưa mất xe, giờ phải nghiên cứu cái khóa chống trộm thôi. Gần tết rồi an ninh phải thắt chặt mới được, ko thì tết này em sẽ hát bài "Xuân này con không về" chắc luôn :D
Chúc mừng cụ nhé,năm nay đói kém chung mà lại mất xe thì mệt lắm

longuy2222

Xe tăng
xe để nhà cũng ko nên mất cảnh giác nhé, lúc nào cũng khóa cổ và gạt nắp đậy, lắp thêm chống trộm litech nữa nhé .........

Gravita2304

Xe tăng
Nhà cháu nghĩ xe số các cụ đánh tay lái sang phải rồi khóa cổ. Như thế khi bẻ khóa cũng khó hơn vì đoản bẻ khóa phải dùng lực lớn, không gian rộng.

Phuphale

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Tháng củ mật rồi các cụ nên cẩn thận hơn không thì ngót xe như chơi.Nếu chưa an tâm với khóa của mình thì đến em,em làm cho cái công tắc báo động cho đảm bảo các cụ ạ.Rủi trộm nó có sờ đến xe cụ thì nó không thể nổ máy mà còi lại kêu inh ỏi,chắc phải chạy đứt dép thôi:-"

LiemBlue

Xe lăn
Tháng củ mật rồi các cụ nên cẩn thận hơn không thì ngót xe như chơi.Nếu chưa an tâm với khóa của mình thì đến em,em làm cho cái công tắc báo động cho đảm bảo các cụ ạ.Rủi trộm nó có sờ đến xe cụ thì nó không thể nổ máy mà còi lại kêu inh ỏi,chắc phải chạy đứt dép thôi:-"
Thanks bác Việt sáng nay đã tận tình lắp công tắc chống trộm cho em,mặc dù lúc đó bác đang khá bận với công việc nhưng thực sự bác làm rất cẩn thận và an tâm vì theo đánh giá riêng em có tí nghề gà vịt thì không thể gây ra chập chờn được ạ.

d0cc0c4ub4i

Xe hơi
Dạo này nhiều khóa chống trộm quá, khóa bác lắp là khóa như thế nào đấy? Bác dùng combo với khóa litek ah?
Thanks bác Việt sáng nay đã tận tình lắp công tắc chống trộm cho em,mặc dù lúc đó bác đang khá bận với công việc nhưng thực sự bác làm rất cẩn thận và an tâm vì theo đánh giá riêng em có tí nghề gà vịt thì không thể gây ra chập chờn được ạ.

Phuphale

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Cái của em không phải là khóa.Nó đơn giản là công tắc ngắt nguồn và báo động.Nếu cụ tắt công tắc rồi mà bị phá khóa thì toàn bộ nguồn điện xe cụ sẽ bị ngắt và đồng thời còi sẽ hú ầm cho đến khi cụ tắt mới thôi

d0cc0c4ub4i

Xe hơi
Như vậy có phải em vẫn dùng kết hợp được với litek đúng ko cụ?
Lắp nhanh ko cụ và có phải cắt dây ko? Rổ rá thế nào và địa chỉ liên lạc cụ pm vào inbox giúp em. Thanks
Cái của em không phải là khóa.Nó đơn giản là công tắc ngắt nguồn và báo động.Nếu cụ tắt công tắc rồi mà bị phá khóa thì toàn bộ nguồn điện xe cụ sẽ bị ngắt và đồng thời còi sẽ hú ầm cho đến khi cụ tắt mới thôi

Phuphale

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Như vậy có phải em vẫn dùng kết hợp được với litek đúng ko cụ?
Lắp nhanh ko cụ và có phải cắt dây ko? Rổ rá thế nào và địa chỉ liên lạc cụ pm vào inbox giúp em. Thanks
Vâng vẫn dùng cùng lytech và không cắt dây nào của cụ chỉ cắm dắc sang thôi.Thời gian khoảng 1h còn giá thì cực hạt dẻ cụ đừng lo

S3co.vn

Xe đạp
Website
www.s3co.vn
Bác nói thế nào chứ, có cách gì hay hơn không ? Chứ xài cái đấy àh, trôm nó chưa chạy mà mình pải chạy ra trước kẻo đánh thức hoặc làm piền cộng đồng rồi. KHông khéo quả nào đang nhậu mà nghe xong nổi máu lên oánh thấy màu đỏ nữa càng khổ :))

Phuphale

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Thế thì cụ chạy ra chỉ chỗ để công tắc cho thằng trộm nó lĩnh hộ cụ hehe

S3co.vn

Xe đạp
Website
www.s3co.vn

minhquoc

Xe điện
Khóa cơ với bọn nhảy xe giờ chỉ còn là chuyện vặt, các cụ đừng bao giờ tin tưởng nhiều vào nó

Patek Philippe

Xe đạp
Xe e để trong nhà xe tập thể,2 khóa cửa,1 khóa chữ U,1 khóa càng Zcom,cộng vs cái litech nữa. Cứ phải cẩn thận các cụ ợ.

Mr.Dzoãn

Xe tải
xe e để trong nhà : 1 khóa cửa cuốn tự động , 1 cửa kính , 1 khóa cổ , 1 khóa Yetti , 1 khóa đĩa việt tiệp , 1 khóa litech trộm nó mà bớ đc. thôi thì... âu cũng là cái số =))

trieutulong79

Xe đạp
Em xem ABUS rồi, ngon nhưng đắt, bảo hành trọn đời, chấp mọi loại Kìm cộng lực