Chuyên đề khóa chống trộm!

MR LIM

Xe máy
Uhm, em cũng đang dùng cái này. Công nhận bác chủ nhiệt tình ghê á......

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Uhm, em cũng đang dùng cái này. Công nhận bác chủ nhiệt tình ghê á......

Hôm kia em vừa làm cò gỗ giới thiệu cho cụ Chiến 1 con SH, cụ ấy lại mối lái được cho mấy cu em cụ ấy vụ dán nilon, một công đôi việc

LiemBlue

Xe lăn
Đu cành anh hỏi cái này ngoài lề tí,mặc dù đã lắp Smat Key òi đúng không nhưng anh vẫn thấy chưa yên tâm 100%,nay muốn lắp thêm 1 bộ báo động nữa thì liệu có ổn không

ducanh91

Xe điện
Đu cành anh hỏi cái này ngoài lề tí,mặc dù đã lắp Smat Key òi đúng không nhưng anh vẫn thấy chưa yên tâm 100%,nay muốn lắp thêm 1 bộ báo động nữa thì liệu có ổn không
có gì yh a nhé !
theo e thì ko nên ,cái hú đấy dễ tèo bình lắm .ngày nào a cũng đi thì ko sao nhưg ít đi là vde đấy .

Duy Nguyen

Xe tải
Mình lắp Smart Key ngay hôm mua xe, gọi bác Chiến theo số trên topic này (lúc đấy chưa có nick OF). 30' sau có mặt. Bác Chiến lắp rất nhiệt tình và cẩn thận, giải thích cơ chế của khóa nữa :)) Đến giờ khoảng 2 tháng r chưa có phàn nàn gì ngoài việc cái chip đeo ở móc khóa nó cọ vào xe làm xuất hiện mấy vệt đen đen. Cái này thì chắc bóc keo ra dán lại là hết nên k đáng lo :D
1 vote cho bác Chiến.

duyjet297

Xe tải
anh êy lắp quả còi giống em , bảo đảm khi lên còi trộm chạy mất quai :)) , em bị 1 quả báo động từ xa rồi , cuối cùng cả bộ cầu chì đi nguyên dàn . lắp 6 cạnh ( loại 1t4 ) + lytech là an toàn nhất , em đang save money để mua bộ 1t4 đêy :(.

ducanh91 để ý 2 con ốc gần bàn thờ nhé

Chỉnh sửa cuối:

ducanh91

Xe điện
anh êy lắp quả còi giống em , bảo đảm khi lên còi trộm chạy mất quai :)) , em bị 1 quả báo động từ xa rồi , cuối cùng cả bộ cầu chì đi nguyên dàn . lắp 6 cạnh ( loại 1t4 ) + lytech là an toàn nhất , em đang save money để mua bộ 1t4 đêy :(.

ducanh91 để ý 2 con ốc gần bàn thờ nhé

ak rùi rùi ! ốc này a sơn mở đc =))

noibatdau12

Xe tải
Nghe các bác ca ngợi khóa SK tốt quá, mai em cũng phải gọi bác Chiến làm 1 bộ mới được, mà các bác cho em hỏi sau khi lắp khóa SK thì nên lắp thêm khóa j hỗ trợ cùng nữa thì tốt nhất ah?

Mata

Xe container
Nghe các bác ca ngợi khóa SK tốt quá, mai em cũng phải gọi bác Chiến làm 1 bộ mới được, mà các bác cho em hỏi sau khi lắp khóa SK thì nên lắp thêm khóa j hỗ trợ cùng nữa thì tốt nhất ah?
Theo e thì thêm cái chữ U cho nó chắc cẩn.

noibatdau12

Xe tải

noibatdau12

Xe tải
Tình hình là sáng nay em alo bác Chiến và sau 1 cái hẹn bác đến rất chuẩn giờ, sau đây là nhận xét của em:

-Bác Chiến đến gặp cười nói rất nhiệt tình, hỏi han mấy câu xong bác bắt tay vào công việc ngay.
-Động tác tháo lắp nhanh gọn, chính xác.
-Đấu dây tỉ mỉ, quấn băng keo chắc chắn.
-Thử chip cho đề và còi hoạt động tốt rồi thì viết cho em cái phiếu bảo hành kèm lời nhắn lúc nào có trục trặc j thì cứ alo cho anh.
-Hỏi han quê quán, nghề nghiệp rồi hẹn hôm nào rảnh đi nhậu :D

Sau đó thì bác ý lại nhanh chóng lên đường để chạy sô tiếp, nói chung em rất hài lòng về cái bộ khóa Smart Key Litech này cùng cả bác Chiến rất nhiệt tình, thân thiện và cởi mở, cả nhà cùng vodka cho bác í nhé ^^

noibatdau12

Xe tải
Em có chung câu hỏi với bác này

các bác cho e hỏi, nên lắp smarkey+ chữ u hay công tắc ngắt điện trong cốp+chữ U, làm công tắc ngăt điện có sợ dễ bị chập ko ạ, nếu lắp thì lắp đâu các bác nhỉ
Em đã lắp khóa SK rồi, cũng đang định mua thêm khóa chữ U nữa, nhưng thấy các bác nói dùng công tắc cũng đc đúng k ah? Mà có SK rồi thì thêm công tắc nữa có thừa k? mà nếu lắp công tắc nữa thì các bác cho em địa chỉ lắp chuẩn nhất nhé.

mrviml

Xe hơi
Em đã lắp khóa SK rồi, cũng đang định mua thêm khóa chữ U nữa, nhưng thấy các bác nói dùng công tắc cũng đc đúng k ah? Mà có SK rồi thì thêm công tắc nữa có thừa k? mà nếu lắp công tắc nữa thì các bác cho em địa chỉ lắp chuẩn nhất nhé.
Em cũng đang quan tâm như cụ