[Funland] Chuyện của ông bạn thân (con riêng con chung)

lttvtvn

Xe container
Sài Gòn hoa lệ nhưng nhà em ở Q.2 thì không!
Kể cả ko viên chức thì nó cũng cho anh đã có tập 1 cũng hạng bét nhé. Trừ khi nó xấu, mặt tiền anh rất đẹp, nhà anh bố làm to! Giờ con gái nhiều cơ hội lắm, tự chủ, hiểu biết và tư duy tốt thì bạn cụ í còn lâu mới có cơ hội...
Các cụ tự ti quá, gái tân, công chức, văn phòng xinh chứ k xấu nhé, toàn xui em bỏ vợ.:D:D:D:D:D:D

lttvtvn

Xe container

Parejo_10

Xe điện
Êu ơi lắm người em thấy dũng cảm vãi í. Vừa thoát khỏi 1 cuộc hun nhân với bao vật vã đau thương mà ngay lập tức chui được vào cuộc hun nhân khác hứa hẹn còn cam go vật vã hơn. Tài thật í.
Em có cuộc sống khá êm ả và tư duy tích cực, nhưng riêng chuyện ly hôn và tái hôn thì quan điểm của em là: giả sử có ly hôn thì ở vậy cho sướng đời. Yêu ai thì chia sẻ tình cảm và 1 phần nhỏ thời gian, tuyệt đối ko có sống chung, ko có cưới xin gì sất.
Ớ ờ mợ chơi bài cờ ngoài ai tính :D
Người trong cuộc nó khác lắm. :P

lttvtvn

Xe container
Ơ, thế ko nghe lời em ấy khuyên à? Cụ hư quá
Thực ra do khả năng thôi cụ, giờ này thoáng hơn trước kia. Trước kia xong tập một thì cơ bản rổ rá cạp lại, h lấy gái tân dễ hơn nhiều, quan trọng là phong độ.

barca6996

Xe container
Hihi đỡ nhức đầu nào hả cụ? Trên hay dưới?:))
K có lựa chọn tốt chỉ có lựa chọn đỡ xấu hơn. E mà hoàn cảnh như cụ chủ thớt thì e lựa chọn con chim cô đơn thỉnh thoảng ra Trần Duy Hưng hót tí rùi về. Nhưng mỗi người có hoàn cảnh khác nhau và quan niệm cũng không giống nhau

Ngao5

Vũ Trụ
Người OF
Ít thấy cụ Ngao5 chém ở những thớt yêu đương luyến ái nhỉ, hay là Cụ có tuổi rồi :D
Em trên 7 sọi rồi , không chém, thấy buồn cười vì nhiều câu hỏi và câu trả lời
Thí dụ trong bài này. Anh chàng 33 tuổi ra sao, tình trạng hôn nhân ra sao, tính tình ra sao, lười biếng hay chăm chỉ, nhà cửa ra sao.... các cụ không tường tỏ, rồi phán những phương án trên cơ sở mò mẫn.... "nếu như, giá như...".
Cuộc sống muôn màu muôn vẻ, khó nói trước được gì xảy ra. Thích thì nhích, việc gì phải hỏi. Họ đâu còn trẻ con nữa, cũng cân nhắc chán đi rồi. Họ phải tự chịu trách nhiệm với những quyết định của mình
Em rất ít khuyên, vì có khuyên họ cũng nghe đâu. Con tim thường mù quáng mà

ocean1

Xe tăng
Nếu biết không đủ tiền để lo cho tất cả mọi người ( con riêng + con chung) thì chỉ lấy vợ thôi, hoản việc sinh thêm con cho đến khi kinh tế khá hơn

muitranhaibanh

Xe buýt
Thi thoảng buồn thì giao lưu thôi.xong ai về nhà nấy là lành nhất.

blackpaint

Xe container
Lương thế nuôi 2 bố con chưa xong lại còn đòi cưới vợ, nuôi thêm đứa nữa ... sĩ diện hão.

hanamkr

Xe buýt
1/ Riêng các món : ngoại tình, con riêng con chung, ghen, yếu sinh lý ... Lạ 1 cái là trên OF toàn người tốt bụng, chuyên đi hỏi hộ ông bạn, ông cậu, ông anh hàng xóm ... Thế chứ

2/ Nội dung: Đời đã bập vào rồi, ngu 1 lần thôi, ngu lằm ngu lốn thế, cưới xin giờ này thành con mày con tao con chúng ta thì bách cmn nhục
Giàu có không sao, nghèo thì ăn mứt cả lũ

Nếu thực sự yêu thương nhau, thì hãy là nơi để chia sẻ, hạnh phúc cùng nhau từng khoảnh khắc, đừng kéo nhau vào cuộc khốn khổ dưa cà mắm cá
Trong of toàn các ông tử tế tài cao đức trọng làm gì có ông nào vợ bỏ theo zai, bọn gái ở forum khác bâu vào còn chả hết😂

Alexandre Ciskob

Xe điện
Trong of toàn các ông tử tế tài cao đức trọng làm gì có ông nào vợ bỏ theo zai, bọn gái ở forum khác bâu vào còn chả hết😂
Cụ phải nói là mấy ông trên OF toàn xe đẹp, nhiều tiền, ngon trai cao to, chim dài súng lớn.

Chém như thần, ra ngoài nhìn thì ối dồi ôi, lắm bố còn lừa đảo, nợ nhau vài củ *** trả nổi :D

Kuu

Xe lăn
Em trên 7 sọi rồi , không chém, thấy buồn cười vì nhiều câu hỏi và câu trả lời
Thí dụ trong bài này. Anh chàng 33 tuổi ra sao, tình trạng hôn nhân ra sao, tính tình ra sao, lười biếng hay chăm chỉ, nhà cửa ra sao.... các cụ không tường tỏ, rồi phán những phương án trên cơ sở mò mẫn.... "nếu như, giá như...".
Cuộc sống muôn màu muôn vẻ, khó nói trước được gì xảy ra. Thích thì nhích, việc gì phải hỏi. Họ đâu còn trẻ con nữa, cũng cân nhắc chán đi rồi. Họ phải tự chịu trách nhiệm với những quyết định của mình
Em rất ít khuyên, vì có khuyên họ cũng nghe đâu. Con tim thường mù quáng mà
Vâng, em biết tầm tuổi Cụ. Em đùa tí cho vui thôi :D
Cụ trên 7 sọi mà mọi cái thế là vẫn còn phong độ lắm. Tư duy vẫn còn nhanh và sắc, chắc chỉ cái khoản kia là không còn ...sắc :-s
Em nghĩ những thớt kiểu này vào chém gió chọc ngoáy cho vui thôi. Có các già làng như Cụ vào chém chuyện yêu đương thì lại càng vui hơn :))

skype0211

Xe tăng
Chuyện của cụ cũng same same chuyện của thằng bạn em, nhưng thằng bạn em thì có thoải mái hơn tí. 2 vợ chồng nó có 1 đứa con trai, mấy năm trước sang Nhật học tiến sỹ, đi được 4-5 tháng thì vợ ở nhà có bồ, rồi bỏ, năm ngoái mới xong thủ tục ly hôn, con ở với mẹ, ông này 1 tháng chu cấp 1,8 triệu (em nhớ mang máng). Trong quãng thời gian đó, vợ nó ở với 1 ông cũng có 2 đứa con, cũng ly dị vợ, con mỗi người nuôi 1. Thế là nhà vợ nó và chồng mới có 2 đứa con riêng, mới đẻ thêm 1 đứa con chung, mà toàn là trai cả, tổng 3 đứa (đúng câu con anh con em đánh con chúng ta :))) ). Thằng bạn em thì đã xong, về VN được mấy tháng, giờ yêu 1 em còn zin chưa chồng. Nhưng ae ngồi bia bọt với nhau vẫn khuyên ở vậy cho lành, sau đón thằng con trai về mà nuôi không tội nó. Còn chuyện của bạn cụ thì phức tạp hơn nhiều đấy, haizzz

Toilatoi242

Xe tăng
Giờ trường hợp con riêng 2 vị khác giới nó lại tợp nhau nữa thì mới gọi là vui!

DurexXL

Xe lăn