Chuyện ấy ở "Cung điện trong rừng thẳm"

Ma Mút

Xe tăng
Chờ đợi, chờ đợi! Hơn 30 phút sau thì cụ/ mợ ấy cũng về đến hang. Cụ ấy thì không vấn đề gì lắm nhưng mợ công chúa cấm cung kia thì nằm vật ra sàn. hehe, nhìn mợ ấy vừa mừng vừa buồn cười

Ma Mút

Xe tăng
Chụp lại phát nữa nào! Em vẫn thấy cửa hang này thật thanh bình

Ma Mút

Xe tăng
Nghỉ 1 lúc thì phải rời hang thôi!

Ma Mút

Xe tăng
Vẫn phải hơi leo trèo qua 1 quả núi nhỏ nữa mới về đến phần bình địa hôm qua

Zê........, về đến chỗ gỗ này roài. Coi như sắp hết trèo leo

Ma Mút

Xe tăng
Chặng cuối đây. Về đến đây ai cũng mừng ra mặt. hehee, hôm nay đi bộ mệt thật. Chẳng bù cho hôm qua. Nhưng ra khỏi rừng, đến lúc này, không có 1 ai xước xát chân tay, ai cũng vui vẻ là em mừng kinh khủng. Thực ra, khi đi vào rừng em đã có ý nghĩ "sao mình lại dại thế, tự dưng tổ chức 1 đoàn thế này trong khi không có kinh nghiệm gì về tổ chức du lịch". hic hic, lỡ ai làm sao thì mang tiếng chết mất.

Chỉnh sửa cuối:

Ma Mút

Xe tăng
Đoạn còn lại là giao lưu, bia bọt ...... và những chương trình sau nữa của đoàn mời cụ Tai Gia, cụ Nốc và các cụ khác kể tiếp và nêu cảm xúc giúp em. Em tạm dừng lại ở cửa rừng. Em xin được cảm ơn các thành viên đoàn đã đi cùng em trong hành trình này. BTC còn có điều gì khiếm khuyết mong mọi người thông cảm và góp ý để rút kinh nghiệm.

Em xin dành lời cảm ơn đặc biệt đến tất cả các cụ/ mợ đã theo dõi đọc thớt này, quá nhiều vodka, em say mèm mà chưa biết sẽ trả ơn lại bằng gì.

Rất mong các cụ/ mợ có comment trong thớt mà em không trả lời trực tiếp được thì thông cảm cho em. Cụ/ mợ nào cần tư vấn thêm các vấn đề khác về chuyến đi cứ inbox, em sẽ tư vấn kỹ hơn.

Đoạn cuối em kể có phần vội vàng mong các cụ mợ thông cảm. :)

Hẹn gặp lại mọi người!

Prado2009sotay

Xe hơi
Trước chuyến đi, thấy khuyến cáo của Oxalis là chuyến đi này no sex nên mọi người rất ngạc nhiên. Ai cũng háo hức và tuân thủ qui định nên chẳng chuẩn bị gì cho cái việc nói trên, ừ thì nhịn vài hôm có sao! Vào đến rừng sâu thì tua -gai tuyên bố cho thoải mái nhé, chắc thấy mọi người phần lớn đi lẻ không có đôi nên nói vậy. Trời ơi! Nhiều người cảm thấy tiếc vì ko chuẩn bị gì. Em có mang trong balo một số BCS nên đem ra định tranh thủ kiếm thêm. Tuy nhiên, sau buổi tối giao lưu, mọi người đều thấm mệt và chỉ "quan hệ cao thượng" nên em cũng mất luôn món hời lớn ấy!
P/s: BCS em mang đi dùng làm túi chống nước cho máy ảnh.
Vầy thì sex gì nổi ko biết ... nhìn tới nhìn lui chỉ toàn trực thăng trước 74. hì hì. Bác mà lái được thì cái máy ảnh chèm nhẹp rùi. ^:)^

Xe tăng

Xe tăng
Mợ chủ coi như đã xong nhỉ. Cảm ơn mợ nhiều do đã cho bọn em biết được thêm một nơi nữa của Việt Nam mình. :41:
Em hóng các cụ mợ khác trong đoàn post bài v ảnh 8->

Ma Mút

Xe tăng
Vầy thì sex gì nổi ko biết ... nhìn tới nhìn lui chỉ toàn trực thăng trước 74. hì hì. Bác mà lái được thì cái máy ảnh chèm nhẹp rùi. ^:)^
Em hiếm thấy ai vô duyên như cụ
Mợ chủ coi như đã xong nhỉ. Cảm ơn mợ nhiều do đã cho bọn em biết được thêm một nơi nữa của Việt Nam mình. :41:
Em hóng các cụ mợ khác trong đoàn post bài v ảnh 8->
Cảm ơn cụ Tăng đã ủng hộ thớt 1 cách kịch liệt nhá :))

chacogi

Xe máy
E lại vào ngó ảnh của mợ chủ :D

TAI GIA

Xe buýt
Chờ đợi, chờ đợi! Hơn 30 phút sau thì cụ/ mợ ấy cũng về đến hang. Cụ ấy thì không vấn đề gì lắm nhưng mợ công chúa cấm cung kia thì nằm vật ra sàn. hehe, nhìn mợ ấy vừa mừng vừa buồn cười
Đổ như cây chuối:

Tươi ngay!

Tạo hình KAPPA:

Chỉnh sửa cuối:

TAI GIA

Xe buýt
Tốp đầu về Hung Ton

Tốp đầu về Hung Ton, trèo lên hang mới biết đã từng nghỉ ở đây:
Cô cháu tươi thế!

Cũng thấm mệt rồi, nghỉ cái đã!
Tuy không bị cảm giác quá sức như khi chinh phục 1 số ngọn núi nhưng về đến đây thì ai cũng đã mệt lắm rồi. Vào đến cái hang này mát lộng cũng có cảm giác đang đi trên sa mạc vớ được rừng mơ

TAI GIA

Xe buýt
Chặng cuối đây. Về đến đây ai cũng mừng ra mặt. hehee, hôm nay đi bộ mệt thật. Chẳng bù cho hôm qua. Nhưng ra khỏi rừng, đến lúc này, không có 1 ai xước xát chân tay, ai cũng vui vẻ là em mừng kinh khủng. Thực ra, khi đi vào rừng em đã có ý nghĩ "sao mình lại dại thế, tự dưng tổ chức 1 đoàn thế này trong khi không có kinh nghiệm gì về tổ chức du lịch". hic hic, lỡ ai làm sao thì mang tiếng chết mất.

Sắp về đến điểm xe đón rồi

Ngô bà con thu hoạch xong

Sướng phát nào!

Riêng nàng này không hiểu cưa cẩm thế nào mà vớ ngay được được một chàng thổ dân "đưa nàng dzề dzinh".

Chỉnh sửa cuối:

asahikasei

Xe máy
một lèo hết chương trình "du lịch qua màn ảnh nhỏ" :-bd. chuyến đi của các cụ các mợ thật tuyệt.

suzu37

Xe container
Xin cảm ơn mợ Mút và các thành viên trong đoàn vì đã đem lại cho em thêm hiểu biết về đất nước mình.

Nhìn lại tiêu đề của thớt mà em tiếc quá mợ Mút ợ. Giá mà .... Giá mà ...

:D Giá mà mợ tổ chức đi tour nầy sớm hơn cái đôi Tây 5 ngày 7 cái kia thì bây giờ em ... Thôi, ngại lém, chả nói đâu :D