Chi hội Chương trình Từ thiện - Đến với trường tiểu học Tà Té, Điện Biên Đông

An Dong

Xe điện
Cái nì gọi là "Đòi nợ khéo" =)).
Cụ nào ở FOF Hải Dương trót hứa nộp RS rồi thì nhanh tay chuyển khoản nếu không muốn nhà Thích Khách về tận nơi nhé. Án mạng rất dễ xảy ra :>
Nếu xuống HD cho em bám càng với nhé. Tuần này em xuống Hưng Yên ạ. Nhân tiện điều tra cố nhân một thể.

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
Đi nhớ rủ em nhá. Em cũng đang có hẹn riêng với một FOF Hải Duơng, heehee.

Mà gặp xong chắc chắn lúc về em còn được mang quà về nữa cơ:">
Xuống thăm Vinh Nguyễn đê! Xuống cưng nhà anh, ra bờ sông - lên thuyền nhậu Vốt ka Men với cá sông, phê lòi mắt. Say rồi thì biết giề mà mang quà, nhể? Xuống đó mà chơi tàu ngầm Kilo, mình còn thành... quà cho người khác cơ. Hu! Hu!

3Gái

Xe tăng
Website
Nếu xuống HD cho em bám càng với nhé. Tuần này em xuống Hưng Yên ạ. Nhân tiện điều tra cố nhân một thể.
Bố khỉ! Cứ thấy chỗ nào có ăn chơi nhảy múa là hóng ngay. Cố nhân nào ở đó, ngoài ông Vinh Nguyễn và Hưng Ăn phá?..

học lái

Xe điện
Các cụ cho cháu đăng ký 1 suất người lớn, ngồi ghế phụ, trợ lái lúc nào lái chính mỏi em thay.

NguyenChiVan

Xe tăng
em xin thông báo Nại Nà iem đã xin được VÍ Da cho cả nhà , cụ thể là có thêm gấu và 2 F1 cho nên em sẽ đi xe của em , nhân đây em chân thành xin lỗi cụ Dung SIC vì không chung chạ với vợ 2 của cụ được mong cụ thông cảm dùm .

Chỉnh sửa cuối:

3Gái

Xe tăng
Website
em xin thông báo Nại Nà iem đã xin được VÍ Da cho cả nhà , cụ thể là có thêm gấu và 2 F1 cho nên em sẽ đi xe của em , nhân đây em chân thành xin lỗi cụ Dung SIC vì không chung chạ với vợ 2 của cụ được mong cụ thông cảm giùm .
Bác hoành tráng nhể! Có mẹo gì mà lấy được Ví da bất ngờ thế?

Vinh Nguyễn

Xe điện
Xuống thăm Vinh Nguyễn đê! Xuống cưng nhà anh, ra bờ sông - lên thuyền nhậu Vốt ka Men với cá sông, phê lòi mắt. Say rồi thì biết giề mà mang quà, nhể? Xuống đó mà chơi tàu ngầm Kilo, mình còn thành... quà cho người khác cơ. Hu! Hu!
Bố khỉ! Cứ thấy chỗ nào có ăn chơi nhảy múa là hóng ngay. Cố nhân nào ở đó, ngoài ông Vinh Nguyễn và Hưng Ăn phá?..
Cái lày thì em bít nhưng xuống HD em mới bật mí cơ.
Xuống HD đê Cưng ơi, nhớ qué. Dạo này em cũng bận quá, cũng nhớ mọi người mà ko đi đc cũng buồn....
Quán cá bờ sông mát rười rượi
Chè Thái Lan (Ngon Ko Đỡ Nổi) copy Lan Tươi
Bánh Đậu Xanh (Thơm Ngon Lành Bổ)
Mời quý vị chọn đê (hay chọn cả 3). Em chọn cả 3 đáp án, hêhê
Mại Zô.............zô!

Vinh Nguyễn

Xe điện
3H dập dòm gì thế nhào dô luôn đê. Lâu quá ko gặp

3Gái

Xe tăng
Website
Cái lày thì em bít nhưng xuống HD em mới bật mí cơ.
Xuống HD đê Cưng ơi, nhớ qué. Dạo này em cũng bận quá, cũng nhớ mọi người mà ko đi đc cũng buồn....
Quán cá bờ sông mát rười rượi
Chè Thái Lan (Ngon Ko Đỡ Nổi) copy Lan Tươi
Bánh Đậu Xanh (Thơm Ngon Lành Bổ)
Mời quý vị chọn đê (hay chọn cả 3). Em chọn cả 3 đáp án, hêhê
Mại Zô.............zô!
Chọn phương án 1 nhậu nhẹt quán cá bờ sông thui, không dám động vào phương án 2 của cô em các ông! Ke! Ke!

3Gái

Xe tăng
Website
Hải Dương

Tuần sau xuống chơi với cưng nhé! Nhà mình ơi, ọp chui xa xa phát nào. Có thể chiều xuống sớm (thứ 6 chẳng hạn) rồi đêm lên cũng được mà. Lão nào có nhu cầu thì ở lại luôn đến sáng, hôm sau về (hoặc đi tắm biển Đồ Sơn).

Chỉnh sửa cuối:

thu lan

Xe điện
Em Lan mang cặp giò đi ghép cùng xe cùng phòng với anh nhá!>:D<
Cứ cùng phòng là phải có cặp giò cơ đấy 8-}

Mụ này bán xe rồi mà, đi ghép bằng xe rì đây? Để em Lan Tươi em chăm sóc nào.
Chết thật. Chưa đi mà đã có người lo chăm sóc thế này thì mệt sao đc

Đi Toy Siena mềnh chạ cần book phòng đâu Lan nhể, tiền thuê phòng để mua riệu nhắm giò sướng hơn :D
Cái này nghe hay ah nha! 8-}

thu lan

Xe điện
Chọn phương án 1 nhậu nhẹt quán cá bờ sông thui, không dám động vào phương án 2 của cô em các ông! Ke! Ke!
Chỉ có ai dại mới ko động vào anh 2 của em nhề!!! Cái đáng thưởng thức thì ko thưởng thức

miutrang

Xe tải
Em thấy chương trình cụ An Dong lập rất chi tiết. Dưng mà em đọc đi đọc lại vẫn thấy có cái gì đó chưa ổn. Hóa ra xem kỹ lại thì thấy: thời gian đi+ăn+chơi+thăm+... hoàn toàn áp đảo thời gian gặp gỡ và trao quà với các cháu học sinh. Trong khi đó tên của chuyến đi là Chương trình Từ thiện...

Cụ An Dong thử nghiên cứu thêm phương án cắt giảm ngày thứ 4 của chương trình được không?

NguyenChiVan

Xe tăng
em xin thông báo Nại Nà iem đã xin được VÍ Da cho cả nhà , cụ thể là có thêm gấu và 2 F1 cho nên em sẽ đi xe của em , nhân đây em chân thành xin lỗi cụ Dung SIC vì không chung chạ với vợ 2 của cụ được mong cụ thông cảm dùm .

3Gái

Xe tăng
Website
Em thấy chương trình cụ An Dong lập rất chi tiết. Dưng mà em đọc đi đọc lại vẫn thấy có cái gì đó chưa ổn. Hóa ra xem kỹ lại thì thấy: thời gian đi+ăn+chơi+thăm+... hoàn toàn áp đảo thời gian gặp gỡ và trao quà với các cháu học sinh. Trong khi đó tên của chuyến đi là Chương trình Từ thiện...

Cụ An Dong thử nghiên cứu thêm phương án cắt giảm ngày thứ 4 của chương trình được không?
Chương trình vừa đi làm từ thiện, vừa kết hợp thăm quan cảnh sắc - con người và nhất là giáo dục truyền thống cho trẻ con. Người ta làm vậy bao nhiêu lần rồi. Ông muốn về sớm thì cứ té trước, ai bắt ông ở lại? Biết gì về ổn hay không ổn trong khi bao người đang cắm đầu làm Chương trình, hộc bơ đi tiền trạm - lo lắng từ km đường đi cho đến bớt từng đồng mua quà cho trẻ con?...

Đã không đọc hết, không hiểu gì mà cứ chém gió vung vít. Định ném đá vào đây hử?

Chỉnh sửa cuối:

miutrang

Xe tải
Chương trình vừa đi làm từ thiện, vừa kết hợp thăm quan cảnh sắc - con người và nhất là giáo dục truyền thống cho trẻ con. Người ta làm vậy bao nhiêu lần rồi. Ông muốn về sớm thì cứ té trước, ai bắt ông ở lại? Biết gì về ổn hay không ổn trong khi bao người đang cắm đầu làm Chương trình, hộc bơ đi tiền trạm - lo lắng từ km đường đi cho đến bớt từng đồng mua quà cho trẻ con?...

Đã không đọc hết, không hiểu gì mà cứ chém gió vung vít. Định ném đá vào đây hử?

Hì hì, gạch đá gì đâu cụ, đây là ý kiến cá nhân của em thôi mà. Em cũng đăng ký đi theo các cụ rồi, chương trình các cụ thế nào thì em theo thế. Nhưng với tư cách là thành viên trong đoàn, em cũng phải có trách nhiệm nói ra suy nghĩ của mình, các cụ phải nghe ý kiến của mọi người, rồi đúc rút tổng hợp lại. Nếu có gì bất cập, chưa hợp lý thì nghiên cứu điều chỉnh, có làm sao đâu mà cụ 3Gai lại nâng tầm quan điểm quá nhế?