[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán- Vol 63: Vào hạ

thichnhiutien

Xe tải
Em nén nỗi đau vì em đã cắt lỗ hết mất rồi :((Đời em cắt lỗ chưa bao giờđúng.
Chắc em cai nghiện món này thôi mợ ạ.
không phải ai cũng bản lĩnh chờ đợi như mợ Just đâu, e cũng giống mợ bán gần hết còn có mấy trăm để cho vui thì nó tím :((

Daimon

Xe tải
không phải ai cũng bản lĩnh chờ đợi như mợ Just đâu, e cũng giống mợ bán gần hết còn có mấy trăm để cho vui thì nó tím :((
E toàn bám càng mợ just. Mợ ấy mua gì rất hay chia sẻ, e cứ chờ mua giá thấp hơn mợ ấy là đc, đặc biệt con nào mợ ấy nói trung bình giá là e múc. Giờ pvd 25x là e mua chờ mợ ấy kéo.

Dancingwiththewind

Xe điện
Thế mới cay ạ. Bao lần hô không cắt lỗ rồi nhưng vẫn bị nao núng. Giờ phải bản lĩnh chính trị vững vàng (cuối năm nào cũng kiểm điểm bản lĩnh vững vàng hóa ra bốc phét).
Nghiện rồi khó cai lắm :))
Các cụ nói cấm có sai, ko nghe nghiện trình bày =))
Em chán lắm rồi ý, lỗ mòn mỏi, còn mỗi 490 cổ GSP(đc trả cổ tức) là xanh.

just for fun

Xe lăn
E toàn bám càng mợ just. Mợ ấy mua gì rất hay chia sẻ, e cứ chờ mua giá thấp hơn mợ ấy là đc, đặc biệt con nào mợ ấy nói trung bình giá là e múc. Giờ pvd 25x là e mua chờ mợ ấy kéo.
Cháu đợi bán hết VHE rồi về cứu PVD ạ :))

Quỳnh.Anh.VNA

Xe tải
Bọn này đạp chán thì kéo thôi chứ có việc gì đâu ạ
Em tưởng tình hình cty có đột biến gì. Mãi em này rồi cũng về bờ thậm chí lãi nhẹ hẳn 5 củ. Em VHE này là em quyết tâm thi gan với các anh lái xem sao. Mợ dự định lúc nào thì xả em này đấy mợ ơi, liệu các anh ý có kéo trần mấy phiên không nhỉ 🤔

just for fun

Xe lăn
Em tưởng tình hình cty có đột biến gì. Mãi em này rồi cũng về bờ thậm chí lãi nhẹ hẳn 5 củ. Em VHE này là em quyết tâm thi gan với các anh lái xem sao. Mợ dự định lúc nào thì xả em này đấy mợ ơi, liệu các anh ý có kéo trần mấy phiên không nhỉ 🤔
Chả biết nó như nào nhưng cháu cứ bán dần ạ, lỡ nó có xuôbgs thì mua lại vậy

Quỳnh.Anh.VNA

Xe tải
Em định cai chứng đó ạ. Nhưng mợ just for fun bẩu nghiện không cai được nên em đang buồn vì không ai tin em cả :((
Em từng thử rồi mà có cai được đâu mợ ơi. Lần này em cai được 3 tuần rồi. Danh mục còn mỗi em VHE. Hôm nay em ý trần làm em lại nóng ruột lại vào nghe ngóng xem mua bán thế nào.

Dancingwiththewind

Xe điện
Cai làm gì mợ ơi, mất bao nhiêu tiền mới nghiền.
Em từng thử rồi mà có cai được đâu mợ ơi. Lần này em cai được 3 tuần rồi. Danh mục còn mỗi em VHE. Hôm nay em ý trần làm em lại nóng ruột lại vào nghe ngóng xem mua bán thế nào.
Đừng cai mợ ạ, em khuyên chân thành =))
Đương hừng hực khí thế các đồng đội lại ngăn cản thế này thì em biết làm sao?

mabu44

Xe điện
Thị trường đang giai đoạn trầm lắng quá các cụ nhỉ ?? vol thấp quá nên cũng ko kích đc các FO lên.

dvsabk

Xe tải
Hôm nay Vol cải thiện phết, tuy vậy từng chốt chặn vẫn đang mong manh quá. Liệu sáng mai có washout đánh nhịp đáo hạn không? Chắc phải chờ cụ CaptainMT đạp anh Long mạnh chút nữa :D