[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán- Vol 61: Chung mối quan tâm.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Abram

Xe điện
Bán mình cho tư bản từ 5h30 mà lương thấp, em nghe cứ sai sai. Em bán mình từ 7h30 đến 5h chiều, lương thấp gần nhất
SHS chắc chủ tịch mua xong rồi đấy mợ. Nửa tiếng mà vol đã hơn 30 triệu :-*

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Hình như các cụ up nhầm tài liệu của MBS - cty chứng khoán ngân hàng quân đội rồi.
Làm e nhìn giật mình, sao MSB lãi sau thuế 2023 có 584 tỏi😂

trước e có đấy cụ, nhưng nhịp này e chuyển sang tàu ssi rồi ạh

Đc thế thì còn j bằng cụ nhỉ. Nhịp cụ bắt 29.7 thì e lại ko nhập thêm nữa, mà e thay bằng mbb cho bớt chua rồi kk

Cụ ấy bắt từ hôm 18/3 chứ mợ ơi, hôm VNi rơi hơn 4x điểm rồi rút chân 2x điểm ấy.
Hnay ai có mua gia tăng thì mua thêm thôi ạh
Đúng là nhầm thật. :)

just for fun

Xe lăn
Mợ lại làm em bối rối. Em là con nai vàng ngơ ngác nhất ở đây nhé, chắc chỉ sau cụ gì 1987 mà nghe chừng cụ ấy giả nai. =))
Đã thế thì đi shopping mua váy đi mợ. Dạo này cháu chả có ăn uống được gì nên sáng nay lôi cái váy từ năm một ngàn chín trăm ơ kìa ra phối lại mặc tạm chứ cũng ko có gì mặc ạ. Chứng với cả cháo, chán :(

Dancingwiththewind

Xe điện
Đã thế thì đi shopping mua váy đi mợ. Dạo này cháu chả có ăn uống được gì nên sáng nay lôi cái váy từ năm một ngàn chín trăm ơ kìa ra phối lại mặc tạm chứ cũng ko có gì mặc ạ. Chứng với cả cháo, chán :(
Vâng, lâu nay sa đà vào chứng, nên tiền sắm váy áo giày dép bỏ hết vào chứng cả. Chắc em đi lượn mua mấy cái váy ủng hộ các công ty may mặc tí :"> Nhưng mà em lười quá. Chỉ đến cty rồi đi về.

Trạng thái
Thớt đang đóng