[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán- Vol 61: Chung mối quan tâm.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Tungtunghunghung

Xe tăng
Cụ bán hết hàng ngắn hạn chưa ạ ?
Mình còn lại chút chút để theo dõi thôi, đã bán theo kế hoạch cứ nhú là bán nên giá bán ok. Nay thấy đập msn sâu quá vào tí 77 :)) mua 1000 cổ thôi :D Gọi là thử xem tạo lập có dùng msn đỡ phái sinh để phân phối giá tốt không ấy :)) Chứ phải xem phiên mai tạo lập đập tiếp hay chỉ đè sáng và cover lại hàng phiên 8/3. Vì chỉnh vậy cũng tầm ~50 điểm tính cả râu nến rồi. Nên cũng không có gì phải vội. Bắt đầu theo dõi dần để chờ kì họp FED 20/3 tới cũng quanh ngày đáo hạn phái sinh 21/3 sẽ quyết định mua lại hay đợi thêm

Giang đại tá

Xe buýt
Về khoản kỹ thuật, các anh lái đã úp bô thành công em con hàng shs. Đánh T mà hàng về lõm 4% thì em thở làm sao đây các anh.

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Nay em nhập dần một ít NVL giá ATC

Abram

Xe điện
Chắc phải giữa tháng 4 cụ nhé. Đất đang lên giá, cụ bán bớt mà mua cổ BĐS.
Hpx có văn bản đề nghị được giao dịch trở lại từ hôm 7/3. Theo lý thuyết trong vòng 5 ngày làm việc sở giao dịch trả lời yes or no.

tự_lực

Xe buýt
Nếu em đang trong tinh ftrạng full tiền, thì giá này em đã bắt đầu mua lại từ phiên ATC ngày hôm nay. Đoạn này bắt đầu canh mua lại là quá đẹp.
Các cụ các mợ cẩn thận không lại bángầnđáy.
PS: e kđánh cổ phiếu cơ sở nữa vì nguồn tiền có hạn. e thấy thì traođổi với mọi người thôi.

holland

Xe tăng
Nếu em đang trong tinh ftrạng full tiền, thì giá này em đã bắt đầu mua lại từ phiên ATC ngày hôm nay. Đoạn này bắt đầu canh mua lại là quá đẹp.
PS: e kđánh cổ phiếu cơ sở nữa vì nguồn tiền có hạn. e thấy thì traođổi với mọi người thôi.
vầng, nếu nghe cụ thì đã đỡ khổ rùi hic.

BeanBean08

Xe hơi
Cụ vội thế. Mới nghỉ ngơi tịnh tâm có mấy ngày cuối tuần thôi mà.

tự_lực

Xe buýt
Vâng, sáng nay em có nhắc 1 vài cụ mợ nhà mình mua VGI giá 36 mục tiêu nắm giữ dài hạn cũng đã có lợi nhuận. Quan điểm cá nhân em nhịp này cổ BDS sẽ tạo đáy trước VNI, nhiều cổ đã cho điểm mua rất đẹp. Nếu là em phiên mai ATO giảm giá em mua luôn. Đoạn này là e đoán, k biết đúng sai nên nếu có cụ mợ nào qđ theo thì cg lưu ý giúp e. Cảm nhận cá nhân thôi ạ.
PS: ngoài ra có việc này cháu nhờ các cụ mợ nhà chứng xem có cụ mợ nào quen biếtđội thi công giúp nhà cháuđc k.
Cháu cầnthi công 3 bức vách thạch cao ngăn phòng vàđi lưới an toàn cho các bạn nhỏ của trungtâm trẻ. Hiện giá báo cao quá. Nếu cụ mợ nào quenđội thợ có thể giúp cháu giá láy công làm lãiđược không?

tự_lực

Xe buýt
Cụ vội thế. Mới nghỉ ngơi tịnh tâm có mấy ngày cuối tuần thôi mà.
Cụ đọc kỹ giúp em ạ. e k đánh cổ phiếu nữa. Em nói nếu là em thì em sẽ canh để mua. Nghĩa là nhiều cổ đã về vùng mua rồi. Thì các cụ mợ đừng cắt lỗ nữa. Kẻo lại cắt ngay đáy. Còn những cụ mợ đang full MG thì em k dám khuyên gì.

just for fun

Xe lăn
Cháu nay cũng bắt đầu giải ngân rồi, ko biết giải ngân hết số tiền đang có thì có phải dùng margin để giải ngân tiếp ko nữa

Trạng thái
Thớt đang đóng