[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán- Vol 59: Viên xúc xắc mùa thu.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Phiên cuối cùng trước kỳ nghỉ em vào full hàng chủ yếu hàng thủ...!

Sau lễ thấy tiền vẫn vào mạnh, theo dõi hôm qua thấy con VIG nhấp nhổm em dùng tiền magin để đu lúc xanh mấy % giá 8.7, ơn giời phiên nay nó vượt đỉnh vol to đóng cứng CE +10%, có mua 5k HAG giá 9.1 ủn mông cũng cccm nhà chứng (hnay vol vào khá đẹp nhưng có vẻ lái chờ phiên mai mới kéo)

5K BVH hàng về lãi gần 2% em sút hết để hạ bớt magin, Có tiền ngứa ngày em lại vào đu đỉnh GIL kết phiên đang lãi 1.4% kỳ vọng nó break như VIG, ngoài ra em đu cả 3k BCG nữa, kết phiên đang âm thuế phí. (danh mục của em giờ có 7 mã có 4 con thủ & 3 con công đỉnh kỳ vọng nó chạy nước rút, nếu fail tt mà sập hàng về em lại tuân thủ cutloss ☹)
Cụ TA FA đầy mình mà cũng nhảy nhót ác chiến nhỉ.
Hôm nay em mua được 1k PVD 25.85 ( hôm qua dở say dở tỉnh định đặt 25.55 mà bấm thế nào ra giá này), bán 2k PVD 26.5. Toàn bộ các lệnh mua bán khác không khớp tý nào. :(

alceste

Xe điện
Hôm nay em mua được 1k PVD 25.85 ( hôm qua dở say dở tỉnh định đặt 25.55 mà bấm thế nào ra giá này), bán 2k PVD 26.5. Toàn bộ các lệnh mua bán khác không khớp tý nào. :(
Hôm nay em liều mua DHC,còn đu hẳn giá 45.2, mua 1k, xong nó trùng xuongs thì lại sợ ko dám mua nữa. Ko biết hàng về có gì không.
Em vào KHG từ hôm rơi, nhưng vào sớm quá đâm ra giá vốn bằng cụ Sher mua hôm nay. Hi vọng hưởng ít vía các cụ như TCH, để em mua nốt 4 cái bánh xe.

AkiraBin

Xe tăng
Từ phiên sập em rén quá không vào sớm nên không ăn uống được gì..Tính vào thủ full mg BVH chờ kéo mà đợt này nó bị tây táng kinh quá, cứ kéo lên là nó táng...Em tạm thoát cho tây bán hết rồi tính, Thấy tt thay phiên nhau kéo em liều vào đu mấy mã kênh trên xem ntn (có khi lại ăn bô)
PVD sau phiên nay mới bắt đầu đẹp dần rồi đấy cụ, em cũng đang ngắm điểm đu hy vọng nó quay về test gap 25.5 lần nữa xong hướng lên thì yên tâm đu..

tintucvn

Xe tăng
Phiên cuối cùng trước kỳ nghỉ em vào full hàng chủ yếu hàng thủ...!

Sau lễ thấy tiền vẫn vào mạnh, theo dõi hôm qua thấy con VIG nhấp nhổm em dùng tiền magin để đu lúc xanh mấy % giá 8.7, ơn giời phiên nay nó vượt đỉnh vol to đóng cứng CE +10%, có mua 5k HAG giá 9.1 ủn mông cũng cccm nhà chứng (hnay vol vào khá đẹp nhưng có vẻ lái chờ phiên mai mới kéo)

5K BVH hàng về lãi gần 2% em sút hết để hạ bớt magin, Có tiền ngứa ngày em lại vào đu đỉnh GIL kết phiên đang lãi 1.4% kỳ vọng nó break như VIG, ngoài ra em đu cả 3k BCG nữa, kết phiên đang âm thuế phí. (danh mục của em giờ có 7 mã có 4 con thủ & 3 con công đỉnh kỳ vọng nó chạy nước rút, nếu fail tt mà sập hàng về em lại tuân thủ cutloss ☹)
Bcg em mua thứ 3, chiều nay hàng về rồi. Chắc mai em nó tăng thì em bán. Con này em ăn mấy vòng rồi, cứ tím là dân tình mang ra đánh mất tím.
Lâu lắm rồi lại mới thấy cụ.

Abram

Xe điện
Nay xem lại VFS, gần 20 ngày lên sàn đã kịp trồng xong lứa thông, với đỉnh - đáy chênh nhau khoảng 600%.
Lái chứng Việt nhìn chắc tâm phục khẩu phục :D

Dr Thanh Bùi

Xe lăn
Nay xem lại VFS, gần 20 ngày lên sàn đã kịp trồng xong lứa thông, với đỉnh - đáy chênh nhau khoảng 600%.
Lái chứng Việt nhìn chắc tâm phục khẩu phục :D
Trong xóm có mợ MuathuHN252 mua VFS thì phải ! Cụ angkor wat thì lãi đậm .

just for fun

Xe lăn
Thời tiết Hà Nội nay đẹp quá, chúc cccm 1 ngày giao dịch thành công.
nhà cháu nay chỉ quan sát thôi, nếu HQC được 10% là bán.

butchikim

Xe ba gác
Chỗ cháu vẫn oi lắm :-"
Phiên cuối tuần rung lắc mạnh cái cho tỉnh ngủ, cháu ôm hàng tháng nay không động đậy gì...buồn ngủ chết được 8-> ;;)

Binhcoi8x

Xe tăng
GV HQC của Mợ thấp nhỉ? em mới lãi nhẹ phết phẩy thôi. Vẫn ngóng cây ce sớm trong nay mai.

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Chỗ cháu vẫn oi lắm :-"
Phiên cuối tuần rung lắc mạnh cái cho tỉnh ngủ, cháu ôm hàng tháng nay không động đậy gì...buồn ngủ chết được 8-> ;;)
Hôm nay chắc tàu ở ga Đà Nẵng, lùi nhẹ đón chứng sỹ tưởng lỡ chuyến lên tàu.
GV HQC của Mợ thấp nhỉ? em mới lãi nhẹ phết phẩy thôi. Vẫn ngóng cây ce sớm trong nay mai.
HQC của cháu là 4.41 mà, có thấp lắm đâu.

Trạng thái
Thớt đang đóng