[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán- Vol 59: Viên xúc xắc mùa thu.

Trạng thái
Thớt đang đóng

butchikim

Xe ba gác
Nông tây nay bán khắp mặt trận nhỉ :-? 8->

Sherlocker

Xe buýt
Ngáp vặt!
Bán được mớ VCG 29.45 và mua được mớ KHG 7.7x! :D Lời mỗi tình cảm!

.....

Chỉnh sửa cuối:

AkiraBin

Xe tăng
Phiên cuối cùng trước kỳ nghỉ em vào full hàng chủ yếu hàng thủ...!

Sau lễ thấy tiền vẫn vào mạnh, theo dõi hôm qua thấy con VIG nhấp nhổm em dùng tiền magin để đu lúc xanh mấy % giá 8.7, ơn giời phiên nay nó vượt đỉnh vol to đóng cứng CE +10%, có mua 5k HAG giá 9.1 ủn mông cũng cccm nhà chứng (hnay vol vào khá đẹp nhưng có vẻ lái chờ phiên mai mới kéo)

5K BVH hàng về lãi gần 2% em sút hết để hạ bớt magin, Có tiền ngứa ngày em lại vào đu đỉnh GIL kết phiên đang lãi 1.4% kỳ vọng nó break như VIG, ngoài ra em đu cả 3k BCG nữa, kết phiên đang âm thuế phí. (danh mục của em giờ có 7 mã có 4 con thủ & 3 con công đỉnh kỳ vọng nó chạy nước rút, nếu fail tt mà sập hàng về em lại tuân thủ cutloss ☹)

Phiên cuối cùng trước kỳ nghỉ em vào full hàng chủ yếu hàng thủ...!

Sau lễ thấy tiền vẫn vào mạnh, theo dõi hôm qua thấy con VIG nhấp nhổm em dùng tiền magin để đu lúc xanh mấy % giá 8.7, ơn giời phiên nay nó vượt đỉnh vol to đóng cứng CE +10%, có mua 5k HAG giá 9.1 ủn mông cũng cccm nhà chứng (hnay vol vào khá đẹp nhưng có vẻ lái chờ phiên mai mới kéo)

5K BVH hàng về lãi gần 2% em sút hết để hạ bớt magin, Có tiền ngứa ngày em lại vào đu đỉnh GIL kết phiên đang lãi 1.4% kỳ vọng nó break như VIG, ngoài ra em đu cả 3k BCG nữa, kết phiên đang âm thuế phí. (danh mục của em giờ có 7 mã có 4 con thủ & 3 con công đỉnh kỳ vọng nó chạy nước rút, nếu fail tt mà sập hàng về em lại tuân thủ cutloss ☹)
Thế mà cụ anh ko phím em con VIG. Em cũng mua phiên thứ 5 tuần trước nhưng mua có ít. Qua hàng về rùi. Tạm ổn. Lời được tí rau tí bún. Cũng ko ăn thua lắm. Em đu đỉnh quen rồi nên toàn ăn li ăn lai😭

AkiraBin

Xe tăng
Thế mà cụ anh ko phím em con VIG. Em cũng mua phiên thứ 5 tuần trước nhưng mua có ít. Qua hàng về rùi. Tạm ổn. Lời được tí rau tí bún. Cũng ko ăn thua lắm. Em đu đỉnh quen rồi nên toàn ăn li ăn lai😭
Anh em ta nav bé đánh lom rom hay trùng máu phết, mình cũng mua đc 8k thôi vì hôm qua lúc tc không mua lúc xanh mua thì chờ về mua thêm nó không giảm nữa :). Con này vượt đỉnh là hết cản cứng nên target phải vùng 13, chờ hàng về cây vol hôm nay xem nó hấp cung chốt lời thế nào ta có thể mua gia tăng ở nhịp chỉnh vol nhỏ (theo dõi cả FTS mà không vào đc trượt mất hơi tiếc, nếu VIG mà chạy nước rút như FTS không cho điểm vào thì chờ chốt thôi..........Còn APG đang đẹp khả năng cao sẽ break theo dõi em này múc nhé)

Trạng thái
Thớt đang đóng