[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán- Vol 59: Viên xúc xắc mùa thu.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Nam Phong Viet

Xe tải
Hôm nay đánh xuống để test cung phải không cccm ? Có vẻ cuối phiên cung cầu cân bằng rồi.

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Cổ tức được lĩnh hàng naw gấp vài chục lần thị giá cổ phiếu có May Phan Thiết, nhưng chả mua được mà ăn cổ không tức

Tomus

Xe máy
PDR có tin gì mà chạy tít mù thế nhỉ

firstXpan

Xe buýt
Oh, vưỡn lên hả cccm, thị trường khó lường thiệt, em lại đợi dài cổ tiếp vậy...

just for fun

Xe lăn
Nếu kết phiên như lúc này thì NAV cháu tăng được 0.4% so với phiên qua.
HSC mới cập nhật phần mềm mới, sử dụng chưa thấy ưu việt gì ngoài cái này. (Cập nhật NAV tăng lên mấy %)
Còn cái tài sản thì ko để xem đang lãi/lỗ bao nhiêu, cứ phải tự tính

Abram

Xe điện
Không, nhờ người quản lý hộ chứ cháu tuồi dì.
Cụ Abram (hic, mấy nay lậm đạo hồi cứ tự đọc thành Abraham) nay mua lại TPB hay sao mà ẻm phá được chặn trên rồi kìa. Hết cục tham chiếu lại đến cục 17.3, như này thì biết bao giờ người nông dân mới được lên bờ?
Không ạ.
Sáng chưa mở sòng em đặt mua vài k 16.8 vứt đấy. Giờ mới mở ra xem, lái không băn.
Em nghĩ con đấy chỉ cần bọn trung đông đừng húng quá thì lên lại thôi.

Liên quan tí, bọn TPbank có gì hấp dẫn thì phải, mấy đứa em em biết, trước làm cho các ngân hàng khác nhau giờ về đầu quân cho TPbank, 3-4 đứa trong năm nay.

just for fun

Xe lăn
Không ạ.
Sáng chưa mở sòng em đặt mua vài k 16.8 vứt đấy. Giờ mới mở ra xem, lái không băn.
Em nghĩ con đấy chỉ cần bọn trung đông đừng húng quá thì lên lại thôi.

Liên quan tí, bọn TPbank có gì hấp dẫn thì phải, mấy đứa em em biết, trước làm cho các ngân hàng khác nhau giờ về đầu quân cho TPbank, 3-4 đứa trong năm nay.
Cháu ko biết nhưng có vẻ hy vọng nó hồi về 19

Ọp Trader

Xe tải
Đợt vừa rồi tất cả BĐS sập hết. Em cũng kẹp mớ to. Vốn toàn dùng đặt lệnh mua trung bình giá mà đặt sâu quá toàn không khớp. Còn lại tý tiền bồm mua bán PVD kiếm rau dưa, đến hôm nay là lái bê hết đi rồi.
Em full cổ sớm mất 1 tuần, đợt này bị lái vặt
ở đâu có giá rẻ, chúng tôi có giá rẻ hơn. Đôi lái said :((
vni mà ko bị lái đạp, thì cháu nghĩ nay em nó về giá của mợ. còn VNi đạp thì là đạp chung ko thể phân tích :)
Em kh hiểu, các cụ mợ suốt ngày kêu lái ăn, lái đánh lên, lái đạp xuống, lái vặt... vậy mà vẫn lao vào thì khác gì các cụ mợ đang đánh bạc!?

Btw, CK VN thì phải dụng đến CA chứ loanh quanh chỉ FA với TA thì đúng là bị... lái vặt thật :)

BonnieBlue

Xe buýt
Em kh hiểu, các cụ mợ suốt ngày kêu lái ăn, lái đánh lên, lái đạp xuống, lái vặt... vậy mà vẫn lao vào thì khác gì các cụ mợ đang đánh bạc!?

Btw, CK VN thì phải dụng đến CA chứ loanh quanh chỉ FA với TA thì đúng là bị... lái vặt thật :)
Thì đánh bạc thật mà cụ ;))

AkiraBin

Xe tăng
Lái đánh như xóc đĩa luôn các cụ à .Lái toàn chơi kéo cuối phiên tạo cho nđt thói quen nhằm âm mưu gì đây?
Thôi chờ thêm một vài phiên tới xem vni diến biến thế nào rồi tính tiếp.

À, cuối phiên em có mua chơi 500 cổ SAB hỗ trợ đỡ chỉ số..hihi

Chúc cccm cuối tuần vv.

CaptainMT

Xe buýt
Nay nhà cháu vào gần full nav rùi, 3 em tpb, c4g, bcc. Đang xanh mà em lại tbg lên cho nó khô máu luôn. Ko biết lái có thương hay lại phạt cái tội tham ăn. #:-s
Các cụ cứ chửi là ck như đánh bạc, chứ em thấy chính cái sự “đánh bac” nó mới là vẻ đẹp của ck. Mỗi tội vẻ đẹp hơi chết người tí thui. ;;)

Trạng thái
Thớt đang đóng