[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán- Vol 59: Viên xúc xắc mùa thu.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Nếu mai vẫn rơi em sẽ bán hết MSR của em đi để bqg. Công cuộc lấy thằng miền xuôi nuôi thằng miền ngược của em lại bắt đầu.
Con MSR em ngó nghiêng từ 17.3 từ giữa tháng 8, rồi lại quên mất. Hôm qua ngó lại đã 19 rồi.
Lần nào em đi du lịch về cổ phiếu cũng giảm, năm ngoái thì tháng 12, năm nay thì tháng 9. :(

alceste

Xe điện
Con MSR em ngó nghiêng từ 17.3 từ giữa tháng 8, rồi lại quên mất. Hôm qua ngó lại đã 19 rồi.
Lần nào em đi du lịch về cổ phiếu cũng giảm, năm ngoái thì tháng 12, năm nay thì tháng 9. :(
Cuối tháng 8 nó còn có 15 mà cụ, em mua 16.6 mà còn lỗ sấp mặt đợt đó.
Thay mặt anh em đầu tư, kính đề nghị cụ hạn chế đi du lịch, hoặc ít ra khi nào cụ đi thì báo trước anh em từ khi book vé còn biết đường rút vốn nha.
Mà công nhận nhà đầu tư chuyên nghiệp có khác, năm đi châu Âu 1 lần, mỗi lần 1 tháng, phong lưu là đây chứ còn là đâu.

Xe bo 4 banh

Xe cút kít

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Cuối tháng 8 nó còn có 15 mà cụ, em mua 16.6 mà còn lỗ sấp mặt đợt đó.
Thay mặt anh em đầu tư, kính đề nghị cụ hạn chế đi du lịch, hoặc ít ra khi nào cụ đi thì báo trước anh em từ khi book vé còn biết đường rút vốn nha.
Mà công nhận nhà đầu tư chuyên nghiệp có khác, năm đi châu Âu 1 lần, mỗi lần 1 tháng, phong lưu là đây chứ còn là đâu.
Ảnh hôm qua post là lục ảnh tháng 8 ra đấy ạ. Đúng là lái nó gặt hết cả mùa màng rồi, trên đồng còn mỗi rơm rạ :((

Airbus A350

Xe điện
Các Cụ còn thở không?
Theo cụ thì nên bán hay nên mua?
Em thấy đoạn này giảm là cơ hội để múc, còn tiền để múc hay không thì tùy cách xử lý của mỗi người.

Lãi suất ngân hàng giảm mạnh, tiền bán cắt lỗ hay chốt lãi rồi cũng vẫn loanh quanh trong xới này thôi, theo cụ thì còn kênh đầu tư nào tốt hơn kênh này không?

Đoạn này em chỉ cầm 2 mã và vẫn còn 40% tiền, cứ mỗi phiên giảm mạnh em lại mang 1 phần tiền ra xúc, lái thích làm gì kệ cmn lái. :))

Ps: các thể loại rung dọa vớ vẩn thì biến mịa nó đi, sàn mấy phiên liền còn éo sợ, mới có mấy phiên dư lày thì nhằm nhò gì.

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Em thấy đoạn này giảm là cơ hội để múc, còn tiền để múc hay không thì tùy cách xử lý của mỗi người.

Lãi suất ngân hàng giảm mạnh, tiền bán cắt lỗ hay chốt lãi rồi cũng vẫn loanh quanh trong xới này thôi, theo cụ thì còn kênh đầu tư nào tốt hơn kênh này không?

Đoạn này em chỉ cầm 2 mã và vẫn còn 40% tiền, cứ mỗi phiên giảm mạnh em lại mang 1 phần tiền ra xúc, lái thích làm gì kệ cmn lái. :))
Cụ cho 6 chữ cái lên để mọi người đu theo mua tích sản nào.8->

LinhNguyễn

Xe tăng

Em tiền thịt, lái giảm em mua còn lâu mới call đc em :)

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Sao không thấy tên em nhỉ? :)) Cụ thì chắc tên Việt hoặc Dũng rồi.✌
Em không phải người cty nên không phải công bố :))
Phút cuối cụ mà cho anh Dớ quyền biểu quyết của cụ khéo cờ lại lật như phim Trở về Eden đấy :D

Trạng thái
Thớt đang đóng