[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán-Vol 27

Trạng thái
Thớt đang đóng

Nhimtiu

Xe container
Miếng xé giấy của a ấy cũng không phải ít tiền đâu, với lại FLC nó là cái thương hiệu bộ mặt của anh ấy. Không lẽ bao năm cứ để nó chìm dưới hàng trà đá thì mất mặt đối tác lắm.
Nên a ấy không buông đâu ạ. Còn khi nào đánh lên thì cháu chịu ạ. Buông về 10.x sẽ đỡ thôi ạ.
Vâng thôi xào nấu thì cứ để anh ý làm bếp trưởng việc của cccm là cứ ngồi dự tiệc thôi ạ. Em lại fun tí nữa nha:

HoangDung1323

Xe hơi
Phen này em phải rình đu hàng a QC 1 lần xem đỏ hay đen cccm ạ. Em có 2 mốc cho FLC là 11.3 và 9.8 tuỳ TT. K khuyến nghĩ cccm đu đọt nhé, k đến lúc lại chửi em sm😂

dungdv.pt

Đi bộ
Mợ khóc xong lại cười 😜 chắc là hình cũng fun đây, k biết mợ bé trong hình có giống các mợ chứng sỹ k nhể. Tối mà thấy gấu ngã phịch phát xuống đệm là các cụ phải đưa tay ra kéo để các mợ còn gồng tiếp nha.
E nhìn sao thấy giống mình thế. Gấu nhà E thì được cái chịu khó khuyến khích E tham gia học hỏi kinh nghiệm. Thường hỏi E nay tk âm nhiều ko. 🤣🤣🤣

Trada123467

Xe tải
Vđ là xem anh ý muốn cover lại ở vùng giá nào thôi vì tiền trong tay các anh ý nên vớt hàng lúc nào thì mình vớt theo. Còn nó lùi về tới đâu và các nđt có gồng nổi không hay cắt hay đảo mã thì nó luôn là ván bài tâm lý khó giải. Cccm bình tâm suy xét hết giông bão thì biển sẽ êm trở lại nhưng hiện tại thì bão chưa tan nên sóng vẫn mạnh đấy.
Bão này mà không gồng được là đi vào lòng đất hết cụ à. Cháu Đi 1 vòng từ A hiển, đến a Mượt , giờ lại đến A Còi toàn lái ca khó đẻ không.
2 ca kia coi như là thành công rồi, còn mỗi A còi ko biết có chinh phục được nữa không, xong ca này khéo cháu phải nghỉ lao một thời gian, không biết có được như ý nguyện ko?

Trada123467

Xe tải
Phen này em phải rình đu hàng a QC 1 lần xem đỏ hay đen cccm ạ. Em có 2 mốc cho FLC là 11.3 và 9.8 tuỳ TT. K khuyến nghĩ cccm đu đọt nhé, k đến lúc lại chửi em sm😂
Người trong cuộc đang thoát không được, cụ lại muốn lên tàu, tàu này là tàu cao tốc, một là lên trời 2 là xuống lòng đất luôn ạ.

Nhimtiu

Xe container
Bão này mà không gồng được là đi vào lòng đất hết cụ à. Cháu Đi 1 vòng từ A hiển, đến a Mượt , giờ lại đến A Còi toàn lái ca khó đẻ không.
2 ca kia coi như là thành công rồi, còn mỗi A còi ko biết có chinh phục được nữa không, xong ca này khéo cháu phải nghỉ lao một thời gian, không biết có được như ý nguyện ko?
Toàn ca đỡ đẻ lại bảo chờ sáng trăng thía lày có chết k mợ nhẩy? Chơi hàng hot nhiều khi phải vừa ăn vừa thổi k có bỏng hết cả tay cả mồm cấm có sai tí nào. Môn này khéo phải cụ Sherlocker vào nhảy sạp may ra thì rút chân kịp.

Trada123467

Xe tải
Toàn ca đỡ đẻ lại bảo chờ sáng trăng thía lày có chết k mợ nhẩy? Chơi hàng hot nhiều khi phải vừa ăn vừa thổi k có bỏng hết cả tay cả mồm cấm có sai tí nào. Môn này khéo phải cụ Sherlocker vào nhảy sạp may ra thì rút chân kịp.
Cụ ấy mà nhảy sạp mấy hàng này nhiều khi sấp mặt ạ. Tàu chuyển bánh ai ngờ lại đi lùi, rang lạc không khéo lại mất hàng.

Nhưng cháu phải công nhận cụ ấy Nhảy chân sáo tốt ạ.

VuongPQ

Xe buýt
Ơ cụ VuongPQ lâu nay mới thấy vào nhà? Tưởng cụ out ra rồi mà lại chờ về bờ là seo nhể?
Cháu may mắn out hết trước giỗ tổ nhưng lại lên tàu 2 phiên gần đây rồi, còn 50% đạn và margin đang xem về 1150 ko.

Dispatcher

Xe tăng
Em không có hàng nhà anh Quýt cụ ạ nhưng theo ngu ý của em thì khả năng cao anh ý kéo các em khác trong hst lên xả cho các nhà đt giá cao thì anh ý kiếm đc mớ rồi vì hàng anh ý nhập từ hồi ros khoảng 2k và klf hay amd 1.7-2. Gì đó. FLC cứ coi như con hàng chiến lược anh ý cần cover lại để đánh lên bán cho cuối năm hay sang năm thì có khi anh ý sẽ thả trôi một tg cho về vùng giá thật hấp dẫn đã rồi mới vớt em nó lên??? Cccm đừng mắng em nếu có sai sách vì em chỉ phỏng đoán thế thôi còn bảng điện độ một hai tháng nữa nó mới cho kq chính xác đc chứ không phải hàng chết cả đi ra kq lúc 6h30 ạ. X_X
Vodka cụ thay lời cám ơn cụ đã nhiệt tình chỉ điểm em.

Dispatcher

Xe tăng
Hàng A Q khi thị trường xấu thị có sự phân hoá là đương nhiên. Ngoài anh cả FLc tích lũy và chỉnh hơn 15 ngày qua. Mấy em kia đa số phi 1 mạch.
Giai đoạn này hàng a Còi may ra ôm FLc còn có được miếng ăn vì vẫn còn miếng bánh vẽ xé giấy.
Mấy em HSt ăn theo kia thì làm ăn gì đâu, BCTC ra thì lại sấp mặt hết như ART.
Còn về Ros em nghĩ vẫn còn game, do a còi cũng cầm nhiều hàng em nó, nên nếu FLC chạy thì nó cũng leo nheo đi theo thôi ạ.

Riêng FLC em cũng bay 2 con SH rồi, nhưng vẫn không cóng gì cả. Chắc quá đôi khi lại thành lép đấy cụ ạ.
Em cám ơn mợ rất nhiều nhé, mời mợ ly vodka.

Anhdex

Xe tăng
Em không có hàng nhà anh Quýt cụ ạ nhưng theo ngu ý của em thì khả năng cao anh ý kéo các em khác trong hst lên xả cho các nhà đt giá cao thì anh ý kiếm đc mớ rồi vì hàng anh ý nhập từ hồi ros khoảng 2k và klf hay amd 1.7-2. Gì đó. FLC cứ coi như con hàng chiến lược anh ý cần cover lại để đánh lên bán cho cuối năm hay sang năm thì có khi anh ý sẽ thả trôi một tg cho về vùng giá thật hấp dẫn đã rồi mới vớt em nó lên??? Cccm đừng mắng em nếu có sai sách vì em chỉ phỏng đoán thế thôi còn bảng điện độ một hai tháng nữa nó mới cho kq chính xác đc chứ không phải hàng chết cả đi ra kq lúc 6h30 ạ. X_X
Chết cả đi nay xịt đùng rùi 😅 nói chung là sòng nào cũng khó chơi bít trước đã giàu 😛

Trada123467

Xe tải
Cháu may mắn out hết trước giỗ tổ nhưng lại lên tàu 2 phiên gần đây rồi, còn 50% đạn và margin đang xem về 1150 ko.
Cụ nhảy tàu chuẩn thế, hỏi khía không phải cụ có duyên nợ gì với Tân hoang minh và Mipec long biên không ạ.

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Tổng kết ngày thì: Mợ đẹp Akoya đã cảnh báo chuẩn, bác Trada123467 dự đoán cuối ngày ngóc đầu lên đã không thành nhưng bù lại phán DLG tím chuẩn. Nay em định lao vào bắt đáy HQC nhưng mà nhìn lại bé VGI trong tài khoản đang -14% nên lại ngậm ngùi giữ lại tiền đề phòng :(
Mợ Akoya đi đâu rồi cụ ơi?

VuongPQ

Xe buýt
Cụ nhảy tàu chuẩn thế, hỏi khía không phải cụ có duyên nợ gì với Tân hoang minh và Mipec long biên không ạ.
Em không có.
E thấy TT tăng mà NAV k tăng là em sút thôi, đỡ mệt đầu.
Từ 1000 đến đỉnh 1280 tầm 280d, chắc chiết khấu 35-50% về 1140-1180 thì e load tiếp chứ h đành chịu lỗ thêm.

Dispatcher

Xe tăng
Mợ Akoya đi đâu rồi cụ ơi?
Mợ lội còm mấy trang đầu thì mợ ấy nói mợ còm lần cuối rồi vì khuyến nghị của mợ ấy hơi bi quan nên mợ ấy không can tâm khi mọi người đi ngược khuyến nghị mợ ấy.

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Mợ lội còm mấy trang đầu thì mợ ấy nói mợ còm lần cuối rồi vì khuyến nghị của mợ ấy hơi bi quan nên mợ ấy không can tâm khi mọi người đi ngược khuyến nghị mợ ấy.
Comt đó là ở Vol 26 ạ. Em đọc rồi. Mợ í đi chơi thôi, sẽ lại về đây cho em và CCCM khác học hỏi, mợ Akoya nhỉ? Người yêu mến thì rất mong những lời ruột gan của mợ...

Dispatcher

Xe tăng
Cụ forhome.vn ; Anhdex ; Nhimtiu ; mợ Trada123467 ... em qua quán cf chơi, thớt về BAV, và có vô tình thấy 1 còm như thế này. Và đây là lần thứ 2 em thấy 1 còm có nội dung như vậy xuất hiện. Lần trc là ở thớt chứng vol cũ. Có vẻ anh ấy liên quan phết tới đội hình mới của đất nước.

Trạng thái
Thớt đang đóng