[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán-Vol 27

Trạng thái
Thớt đang đóng

Linhmkt

Xe buýt
Em lội còm nghe các mã của các cụ chóng hết mặt :D mấy mã lái lượn ác rủi ro cao thế sao cccm vẫn chơi nhỉ?

BigC

Xe tăng
Hôm qua em có xin đánh giá về tương lai con BID mà kg thấy cụ mợ nào chia sẻ gì, không lẽ nhà mình kg ai có con này ạ? Cụ mợ nào có đánh giá cá nhân nào thì chia sẻ cho em với nhé. Em cám ơn nhiều!

Anhdex

Xe tăng
Hôm qua em có xin đánh giá về tương lai con BID mà kg thấy cụ mợ nào chia sẻ gì, không lẽ nhà mình kg ai có con này ạ? Cụ mợ nào có đánh giá cá nhân nào thì chia sẻ cho em với nhé. Em cám ơn nhiều!
Ý kiến cá nhân em thôi nhé 😁 với mấy mã ngân hàng nhất là của nhà nước thì mặt bằng chung giai đoạn này tầm giá cũng chỉ đến thế 🤣 con này chạy quanh mốc 40-45 thôi 😁 ôm bảo toàn vốn ăn mỏng thì ok 😁

BigC

Xe tăng
Ý kiến cá nhân em thôi nhé 😁 với mấy mã ngân hàng nhất là của nhà nước thì mặt bằng chung giai đoạn này tầm giá cũng chỉ đến thế 🤣 con này chạy quanh mốc 40-45 thôi 😁 ôm bảo toàn vốn ăn mỏng thì ok 😁
Em cám ơn cụ!!!

Ryan848

Xe container
Nói thật với cụ khi em mua cổ phiếu em còn chẳng xem nó lãi lỗ thế nào chứ nói gì đến đọc báo cáo với phân tích.
Nó lởm là em đánh giá theo cảm tính chứ không có căn cứ nào cả.
Gọi thế thôi chứ nó ko liên quan đến quyết định mua bán của mình, em cũng chơi giống cụ thôi nhưng cụ không thấy cụ viết mâu thuẫn à, nó toàn đi xuống chứ có lên đâu, mai nó lên là ăn may thôi chứ ko hề có căn cứ nào để mua cả, chơi thế rủi ro bỏ mịa.
Chơi chứng thì như thả gà ra đuổi mà cụ =))

Nhimtiu

Xe container
Đúng là BID đang chạy trong biên 40.x-43,44 nên nếu cụ oánh an toàn thì chơi biên này. Có thể em nó cũng sẽ đx sử dụng oánh lên một ngày nào đó nhưng hiện tại thì tiền vào ctg,tcb,vpb,hdb và một vài em bank 2x khác. Bid là một bank bị lãng quên từ 2020 em thấy thế.

BigC

Xe tăng
Đúng là BID đang chạy trong biên 40.x-43,44 nên nếu cụ oánh an toàn thì chơi biên này. Có thể em nó cũng sẽ đx sử dụng oánh lên một ngày nào đó nhưng hiện tại thì tiền vào ctg,tcb,vpb,hdb và một vài em bank 2x khác. Bid là một bank bị lãng quên từ 2020 em thấy thế.
Em cám ơn ạ! Đúng là lên đây có được bao thông tin hữu ích cho việc quyết định của mỗi cá nhân ạ!

Lelong1411

Xe tăng
Có còn cụ mợ nào cầm Acb ko ạ, e mua 31.Bán gần hết thời 34 vì thấy nó ì ạch quá. Mấy nay hình như có dấu hiệu chạy theo ngành. Chả biết ngắn hạn còn game nào cho e ấy ko nữa

Nhimtiu

Xe container
Có còn cụ mợ nào cầm Acb ko ạ, e mua 31.Bán gần hết thời 34 vì thấy nó ì ạch quá. Mấy nay hình như có dấu hiệu chạy theo ngành. Chả biết ngắn hạn còn game nào cho e ấy ko nữa
Game thì em chả biết nhưng em theo dõi chung thì thấy chả có ai thua lỗ acb cả vì giá nó cứ chạy từ 2x lên 3x rồi các nđt chốt lời hay out ra ở những nhịp chỉnh còn tổ chức thì chưa bán ra nên có lẽ phù hợp cho việc cầm nắm và chốt lời còn mua vào thì em hổng có biết. Em cứ chém linh tinh tí về em acb vì có mua em nó vòng trc.

Lelong1411

Xe tăng
Game thì em chả biết nhưng em theo dõi chung thì thấy chả có ai thua lỗ acb cả vì giá nó cứ chạy từ 2x lên 3x rồi các nđt chốt lời hay out ra ở những nhịp chỉnh còn tổ chức thì chưa bán ra nên có lẽ phù hợp cho việc cầm nắm và chốt lời còn mua vào thì em hổng có biết. Em cứ chém linh tinh tí về em acb vì có mua em nó vòng trc.
Vâng ạ.có lỗ đâu mợ.có điều ăn e nó mỏng quá chứ mấy thằng tầm này nó chỉ thua mấy con trụ to chứ sập hầm thì khó.Đặc thù e k cầm e nào quá 1 quý mấy.E này mấy tháng giời ì ạch k đục nổi đỉnh 36.e vẫn còn giữ 2k ngắm nghía.chả biết nay có vượt lên mốc đc ko

Trạng thái
Thớt đang đóng