[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán-Vol 27

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ryan848

Xe container
Con VIX lởm giá trên trời mà các cụ thích nó thế nhỉ, khó hiểu thật.
Chuyện thường mà cụ. Ối con còn sắp hủy niêm yết đến nơi vẫn trần, nên cháu nghĩ tiên quyết vẫn là tăng lợi nhuận, cụ mà theo hướng đầu tư cháu ko dám bàn ạ.
Nếu cụ có phân tích, đánh giá chỉ ra nó lởm cứ góp ý để mng biết. Cháu F0 cũng mới bập vào món này từ tháng 10 năm trc thôi.

Anhdex

Xe tăng
Đất phong nha kẻ bàng đới cụ. Đất chỗ cụ là ở đâu vại?
Thái lọ quê em toàn tị tị một lô nghe phát hoảng luôn 😳 đụng vào kể cả dưới huyện sâu xa cũng bị thổi lên ác luôn 😤 toàn 2x với 3x có những chỗ đắt ngang trung tâm Hn luôn mặc dù ở xã huyện 😢

Ryan848

Xe container
Ặc ặc gặp đại gia tổng tk của em dc có 50tr bằng 1 góc nhỏ của bác
Là con số thôi cụ ơi, % chiến thắng mới đem lại cảm xúc ạ. Cháu F0 mới tham gia nên hay public mong cccm góp ý, chứ cụ mợ trên này còn ngồi cao lắm.

just for fun

Xe lăn
Đất phong nha kẻ bàng đới cụ. Đất chỗ cụ là ở đâu vại?
Đợt này đất trong ấy đang đứng, cò ôm một đống ko bán được nên họ ko dám ôm thêm, cháu mưa đặt giá đấy có khi trúng ấy. Mảnh ấy khá đẹp, mặt đường to 10,5m.

just for fun

Xe lăn
Thái lọ quê em toàn tị tị một lô nghe phát hoảng luôn 😳 đụng vào kể cả dưới huyện sâu xa cũng bị thổi lên ác luôn 😤 toàn 2x với 3x có những chỗ đắt ngang trung tâm Hn luôn mặc dù ở xã huyện 😢
Nói chung đất đai giờ về quê thấy anh em bạn bè ngồi nói chuyện tỷ nọ tỷ kia mặt tỉnh bơ ạ. Xóm cháu ở cò đi lùng đất suốt ngày, mẹ cháu phải đóng cửa ko thì ngày nào cũng có người phi vào gạ bán đất ;))

panameraf

[Tịch thu bằng lái]
Chuyện thường mà cụ. Ối con còn sắp hủy niêm yết đến nơi vẫn trần, nên cháu nghĩ tiên quyết vẫn là tăng lợi nhuận, cụ mà theo hướng đầu tư cháu ko dám bàn ạ.
Nếu cụ có phân tích, đánh giá chỉ ra nó lởm cứ góp ý để mng biết. Cháu F0 cũng mới bập vào món này từ tháng 10 năm trc thôi.
Nói thật với cụ khi em mua cổ phiếu em còn chẳng xem nó lãi lỗ thế nào chứ nói gì đến đọc báo cáo với phân tích.
Nó lởm là em đánh giá theo cảm tính chứ không có căn cứ nào cả.
Gọi thế thôi chứ nó ko liên quan đến quyết định mua bán của mình, em cũng chơi giống cụ thôi nhưng cụ không thấy cụ viết mâu thuẫn à, nó toàn đi xuống chứ có lên đâu, mai nó lên là ăn may thôi chứ ko hề có căn cứ nào để mua cả, chơi thế rủi ro bỏ mịa.

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng