[Thảo luận] Chung tay XD VHGT Xử lý dứt điểm hiện tượng bắt sai làn tại nút GT Minh Khai - Đại La

junfang

Xe điện
Mọi việc thế là tốt đẹp. Cám ơn cụ Lý. Nhờ có cụ vất vả mà người tham gia giao thông yên tâm mà ra đường.
Sau vụ này cụ có định xử lý dứt điểm thêm điểm đen nào khác không cho em theo học với :)

hieuhic

Xe điện
Anh Bò ơi! Em B đây, em còn trẻ sự nghiệp còn dài, lại còn phải nuôi mẹ già con thơ. Lần này em mà dính án kỷ luật thì coi như toi đời em. Mong anh giơ cao đánh khẽ, anh tha cho em ạ. Em cũng chỉ là thân con trâu, con bò thôi anh ơi. Em cắn rơm cắn cỏ xin anh tha cho em ạ.
Hic hic

mttran

Xe hơi
Website
www.doppelherz.vn
Bác Lí được Chính trị viên tiếp cơ mà.
Cái bác chính trị viên này ĐI VÀO LÒNG DÂN LẮM
nhà em có ông Bác rể, trước cũng làm Chính trị viên đại đội, kiêm dạy về chính trị ở HVQP, giờ đã về nghỉ
Tính thì ko hiền nhưng mà nói năng thuyết phục lắm, kín đáo, cứ ngỡ hung hăng như ngựa chiến còn hạ giáp quay đầu
Dù sao thì "Lũ chúng ta" (Em xin lỗi bác nào không thuộc tầng lớp này, xin lỗi ko biết Libor là quan hay dân)
"Lũ chúng ta ngủ trong giường chiếu hẹp", bõ công con kiến kiện củ khoai, để rồi: Ngô ra ngôi khoai ra khoai

Chỉnh sửa cuối:

Emchaien

Xe buýt
Sau vụ này các cụ đi nhớ nhìn biển nhé, vì tương lai là sẽ có biển 411 đặt đâu đó lấp ló khó nhìn :))

_Boeing_

Xe buýt
Anh Bò ơi! Em B đây, em còn trẻ sự nghiệp còn dài, lại còn phải nuôi mẹ già con thơ. Lần này em mà dính án kỷ luật thì coi như toi đời em. Mong anh giơ cao đánh khẽ, anh tha cho em ạ. Em cũng chỉ là thân con trâu, con bò thôi anh ơi. Em cắn rơm cắn cỏ xin anh tha cho em ạ.
Hic hic
Cụ đùa à,B lên phòng làm rồi,chữ kỷ luật thì hãy đợi đấy,,,,

nadungx

Xe tải
cụ có cái biên bản làm việc nào như nội dung cụ nói phọt lên đây cho bà con làm bảo bối, có nó mai iem lượn qua đấy vài vòng mua bánh trung thu :P

hay quá, cứ nhiều người như cụ thì xxx mới biết sợ mà k dám làm láo, lợi dụng chức quyền lộng hành với dân đen ta

pupil

Xe điện
... thụt két của mụ nhà em đc 2 củ, nhưng chỉ tốn đúng 20k tiền chuyển phát nhanh thư đảm bảo đơn khiếu nại ạ, vì thế em đang ăn ra đc 1 mớ cũng kha khá! :))
Hôm nay em mới biết tin này, thật khâm phục và cảm ơn cụ Lý Bò. Nhưng hình như cụ bị lõm nhiều hơn thì phải: cụ bị tóm hôm 15/7, đến mồng 10/9 nó mới giả giấy tờ cho cụ, vậy là 55 ngày cụ phải đi tắc xi đi làm, chạy chỗ nọ chỗ kia ngày nhẽ mất tối thiểu 300k chứ chả ít (mấy ngày lễ tết 2/9 cụ đi nghỉ Đồ Sơn có khi còn mất nhiều hơn nhưng thôi em chả tính) mà ai lại chậy xe thiếu giấy tờ ra ngoài đường vi phạm luật chết, vị chi 55 ngày cụ mất béng mười sáu củ rưỡi rồi. Không bắt chúng nó bồi thường cụ còn cười nữa à !!! Em hỏi thật nếu có phong bì bồi thường thì bọn em cũng chỉ xin tí ti gọi là (b) cỏ thôi :D

Chỉnh sửa cuối:

Honda67cm

Xe hơi
Người như cụ lý bò mà không có cái phong bao thì cụ để yên cho chúng nó à, không khéo giờ đang đi tậu vài lượng để chuộc lỗi với gấu của cụ ở nhà vì tội thụt két ấy chứ lỵ

hanoivietnam

Xe tăng
Chúc mừng cụ chủ đã chiến thắng trở về. Tổ chức mừng chiến thắng tí cụ chủ nhể?

nnperav

Xe tăng
OF nhà mình phong cụ Lý thành Hiệp sỹ đê!!!!

honza

Xe tải
Chúc mừng cụ! Tuy nhiên cho em hỏi có cái gì dạng như văn bản về việc này không để mai em đi qua Ngã tư TT Tùng - Trường chinh! Nếu chẳng may có ai hỏi em chỉ cần hạ kính và chìa cái đấy ra cho đỡ mất thời gian! NHìn cái làn sát giải phân cách trống trơn mà không ai đi vào thấy lãng phí quá!

gunner_hp

Xe tăng
Chúc mừng cụ! Tuy nhiên cho em hỏi có cái gì dạng như văn bản về việc này không để mai em đi qua Ngã tư TT Tùng - Trường chinh! Nếu chẳng may có ai hỏi em chỉ cần hạ kính và chìa cái đấy ra cho đỡ mất thời gian! NHìn cái làn sát giải phân cách trống trơn mà không ai đi vào thấy lãng phí quá!
Cụ thử xin cụ LIBOR cái bùa xem :D

cucuto9

Xe tải
Tôi hay đọc bài trong box này và phải công nhận bài của ba Libor thật quá hay và đem lại nhiều bài học bổ ích. nhưng tôi thấy lạ ở chỗ là diễn đàn này sao không có nút like nhỉ? hay online trên đt ko có?
Cảm ơn bạn Libor nhiều lắm

nghiathang

Xe tăng
Sao lão không đề cập vụ hơn 6 củ giề nữa ấy nhỉ.

Libor

Xe điện
Sao lão không đề cập vụ hơn 6 củ giề nữa ấy nhỉ.
Hic hic, em chưa hiểu ý cụ là sao? :)) :P
@ all các bác: các cụ thấy nút giao thông nào mà xxx làm ăn khuất tất thì các cụ cứ có chứng cứ đầy đủ (ghi âm, ghi hình) rồi tập hợp lại làm cái đơn y như của em là các cụ thấy có hiệu lực dư nào ạ! Vụ của em có nhiều tình tiết hay nhưng chỉ kể đc ở quán bia thôi, viết lên đây ko hay lắm ạ! :))

hieuhic

Xe điện
@ all các bác: các cụ thấy nút giao thông nào mà xxx làm ăn khuất tất thì các cụ cứ có chứng cứ đầy đủ (ghi âm, ghi hình) rồi tập hợp lại làm cái đơn y như của em là các cụ thấy có hiệu lực dư nào ạ! Vụ của em có nhiều tình tiết hay nhưng chỉ kể đc ở quán bia thôi, viết lên đây ko hay lắm ạ! :))
Ý cụ là vòi bia bọn em chứ gì, 5 cốc thì có mà say cả chấy :))

thanhlich

[Tịch thu bằng lái]
Website
kinhmat.com.vn

Cũng chả hoan hỷ lắm vì ofers đọc cái thread này cũng chỉ chiếm 0.001% những người lái xe thôi. Nên xxx nhìn mặt lơ ngơ là vẫn vợt như thường.

Bia thôi các Cụ ơi.