[Thảo luận] Chung tay XD VHGT Xử lý dứt điểm hiện tượng bắt sai làn tại nút GT Minh Khai - Đại La

haocachmang

Xe máy
Hị, cảm ơn cụ ạ...em toàn chém gió chứ đã làm gì được đâu ạ! Từ hôm bị bắt đến giờ em toàn phải ngồi nhà vì xe bị giữ hết giấy tờ rồi nên không dám ra đường ạ! Tiện đây em nhờ các cụ kinh doanh về xe cho em cái báo giá ngày mai em phải lên đường đi công tác Đà Nẵng 1 tuần do giấy tờ xe bị CSGT đội 4 thu giữ vì thế em muốn sử dụng dịch vụ bên các cụ ạ! Xe thì loại bình dân là được rồi, cho nó tiết kiệm...điều quan trọng là các cụ cung cấp đầy đủ cho em hợp đồng và hóa đơn VAT để em còn phải thanh toán với công ty nữa ạ! :))

Đầu giờ sáng em lại chém phát nữa với các cụ để các cụ ngồi Cafe xem cho nó xôm nhá!
Mọi thông tin vẫn là "cơ mật" cho nên xin phép các cụ là chỗ nào em xóa là có lý do của nó các cụ nhá...chỉ biết là các bạn đội 4 sẽ lần lượt được tiếp khách không mời đến và bắt các bạn ý giải trình thôi ạ! :))

cụ lý bá quá :)
cố lên cụ

blackpaint

Xe container
Em dự là giao thông công chính sẽ cho người ra kẻ đường và lắp biển trong đêm.Cụ cho chim lợn ra canh nhé.:)).Quên em cũng Vodka cho cụ rồi đấy.Em cũng chiến với mấy chú ở đây rồi nhưng các chú đấy chủ động mềm nên em không làm căng như cụ.
Theo cụ vẽ như nào?

thanhlich

[Tịch thu bằng lái]
Website
kinhmat.com.vn
Hị, cảm ơn cụ ạ...em toàn chém gió chứ đã làm gì được đâu ạ! Từ hôm bị bắt đến giờ em toàn phải ngồi nhà vì xe bị giữ hết giấy tờ rồi nên không dám ra đường ạ! Tiện đây em nhờ các cụ kinh doanh về xe cho em cái báo giá ngày mai em phải lên đường đi công tác Đà Nẵng 1 tuần do giấy tờ xe bị CSGT đội 4 thu giữ vì thế em muốn sử dụng dịch vụ bên các cụ ạ! Xe thì loại bình dân là được rồi, cho nó tiết kiệm...điều quan trọng là các cụ cung cấp đầy đủ cho em hợp đồng và hóa đơn VAT để em còn phải thanh toán với công ty nữa ạ! :))
Cháu hiểu là đội 4 phải thanh toán phải không ạ (b)(b)(b)

Chỉnh sửa cuối:

Libor

Xe điện
:(( :(( Cụ chỉ được cái hiểu linh ta linh tinh là giỏi! Làm người ai làm thế hở cụ? Nhưng ví dụ bên tòa người ta xử thế thì em cũng chả biết làm dư nào ạ! :P

Otarec

Xe hơi
Ủng hộ cụ chủ thớt làm cho ra ngô ra khoai vụ này. Vote cụ

hieuhic

Xe điện
Thằng cu xxx Biền ăn gì mà ngu như dog. Gặp phải cụ Lí Bò thì thôi xin lỗi một câu rồi xin cụ ấy tha cho, đằng này lại còn hăm hở lập bb. Từ giờ đến cuối năm coi như đi làm không công thôi Biền ơi :))

xe365vn

Xe container

900K 1 ngày cụ chủ nhé

thientamnt

Xe điện
Tuyệt ! Gút Gút ! Nghe cụ cãi sướng hết cả người :))

koj

Xe tải
cụ ơi, biển 411 cũng không bao giờ có thể cấm ô tô vào làn đó được, thế nên GTCC không cắm biển ở chỗ này là cực chuẩn
Ý em là nếu ở ngã tư khác mà có biển không có mũi tên chỉ hướng dưới đường thì mình đi như thế này có sai không hả cụ?

Libor

Xe điện
900K 1 ngày cụ chủ nhé
Tức là cứ nhân với 7 ngày thôi hở cụ? Thông thường em chạy xe em thì cả đi và về +chạy loanh quanh xuống Quảng Nam làm việc mỗi đợt dư này hết khoảng 2500-3000km ạ! 900k kia cụ có khống chế số KM không ạ? :)

thientamnt

Xe điện
Cụ Lý cứ cho cái chỉ thị: nếu bị xxx thổi thì lấy biên bản về cụ giải quyết phải không ợ?
Em theo cửa này ah. Cụ lý cho chỉ thị, tí em cho anh em phi xe qua luôn. Tầm 5 cái nữa là đủ dùng Cụ nhể :))

dreamwater

Xe điện
Kính cụ Lý và các anh em,

Như đã nói hôm qua, sáng nay em qua đây định kiếm cái biên bản để góp vui với cụ Lý theo yêu cầu cần sưu tầm và khảo cổ. Nhưng không chú nào vồ em cụ Lý ạ. 1 xxx vàng ngồi trong bốt, 1 xxx vàng đứng ngoài hè cùng với 1 xxx xanh hàm không số (chắc đang thực tập). Rưng cơ mà chạ chú nào vẫy em. Em xin lỗi cụ Lý, em lại không có duyên làm chuột rồi. Số em cứ phải làm mèo hay sao ấy cụ ạ

Libor

Xe điện
Cụ Lý cứ cho cái chỉ thị: nếu bị xxx thổi thì lấy biên bản về cụ giải quyết phải không ợ?

Em theo cửa này ah. Cụ lý cho chỉ thị, tí em cho anh em phi xe qua luôn. Tầm 5 cái nữa là đủ dùng Cụ nhể :))
Tòa chưa xử thì biết đi làn đó sai đúng thế nào mà các cụ xui em ra chỉ thị? Vớ vẩn! :P Thôi thì nếu các cụ chót dại mà đi đúng như em đã đi và bị phạt có biên lai chứng cứ đầy đủ mang đến cho em thì em xin nộp tiền mặt luôn và ngay cho các cụ ạ...theo luật thủ đô đâu như suýt 2 củ/vụ đấy ạ! :P

Chỉnh sửa cuối:

appco

Xe buýt
Tiện đây em nhờ các cụ kinh doanh về xe cho em cái báo giá ngày mai em phải lên đường đi công tác Đà Nẵng 1 tuần do giấy tờ xe bị CSGT đội 4 thu giữ vì thế em muốn sử dụng dịch vụ bên các cụ ạ! Xe thì loại bình dân là được rồi, cho nó tiết kiệm...điều quan trọng là các cụ cung cấp đầy đủ cho em hợp đồng và hóa đơn VAT để em còn phải thanh toán với công ty nữa ạ! :))

Đầu giờ sáng em lại chém phát nữa với các cụ để các cụ ngồi Cafe xem cho nó xôm nhá!
Mọi thông tin vẫn là "cơ mật" cho nên xin phép các cụ là chỗ nào em xóa là có lý do của nó các cụ nhá...chỉ biết là các bạn đội 4 sẽ lần lượt được tiếp khách không mời đến và bắt các bạn ý giải trình thôi ạ! :)

Hoan hô cụ lý bò. Cụ đang sâu vũ khí hàng khủng cho bước đầu cuộc chiến gọi là tâm lý đây. Thương XXX quá chú B chắc lại phải thay bỉm đại nếu đọc comt này. hehe8->

Libor

Xe điện
Vụ này mở rộng thêm vài km là đến ngay ngã 4 Trường Chinh - Tôn Thất Tùng, y cbn chang luôn [-O<
Chỗ này đảm bảo với cụ là kể từ hôm qua sẽ không có bắt bớ rì nữa đâu ạ...em đã rỉ tai mấy bác ở đội này và cho xem cả cờ nhíp của VTC rồi nên sẽ không có hiện tượng như cụ lo đâu ạ!

TL_Vietnam

Xe lăn
Tin tốt lành - Kính kụ 1 ly nhá (b)(b)(b)