[Funland] Chúng ta từ đâu tới và sẽ đi về đâu?

TN1805

Xe điện
Bộ Gene của các loài động vật nói chung và con người nói riêng, quả thực là 1 kiệt tác của Tạo hóa các cụ nhỉ.
Khi tìm hiểu sâu về nó chúng ta mới thấy Tạo hóa thật phi thường.

Thế mà các loài đã được tạo ra từ 1 "nồi súp nguyên thủy" đấy (theo Darwin), thật kỳ diệu.

anhtuan0122

Xe đạp
Vấn đề này mà để tranh luận ra ngô ra khoai thì quá khó. Người có trải nghiệm, có niềm tin thì họ dễ tiếp nhận; người tin vào khoa học hay vô thần thì còn lâu họ mới tin. Nên là cụ nào tin thì tiếp tục tin và chia sẻ với người cùng quan điểm, tránh mua bực vào người 🤭 em thì em tin vào tâm linh nhé. Nói không ngoa chứ càng chức cao, càng nhiều tiền thì số đông họ là tín đồ nặng mấy vấn đề tâm linh này 😅

Wilddingo

Xe đạp
Vấn đề này mà để tranh luận ra ngô ra khoai thì quá khó. Người có trải nghiệm, có niềm tin thì họ dễ tiếp nhận; người tin vào khoa học hay vô thần thì còn lâu họ mới tin. Nên là cụ nào tin thì tiếp tục tin và chia sẻ với người cùng quan điểm, tránh mua bực vào người 🤭 em thì em tin vào tâm linh nhé. Nói không ngoa chứ càng chức cao, càng nhiều tiền thì số đông họ là tín đồ nặng mấy vấn đề tâm linh này 😅
Cụ nói đúng, vấn đề này chỉ nên chia sẻ, không nên tranh luận, mà chia sẻ thì chỉ nên với những người cùng quan điểm.