[Funland] Chứng ngáy ò ó o và ngưng thở khi ngủ, mời các cụ đang bị ngáy vào tập là hết

Longttdv

Xe hơi
Vâng, nhân chuyện Cô vi, các nghiên cứu mới cho thấy có nhiều nguy hiểm hơn khi cccm hay bị ngáy và ngưng thở khi ngủ:

"Các đợt ngưng thở khi ngủ dẫn tới nồng độ oxy thấp hoặc thiếu oxy không làm tăng nguy cơ lây nhiễm nCoV của một người nào đó. Song, tình trạng thiếu oxy liên quan giấc ngủ khiến tỷ lệ F0 phải nhập viện hoặc tử vong cao hơn."

E lập thớt này tại quán cho đông, hướng dẫn cccm bị chứng này, đảm bảo hết sau 10-14 ngày, đỡ sau hai tới ba ngày tập.

Do cùng triệu chứng nhưng gốc hác khác nhau, mỗi người phải có cách tập riêng, đa phần là tập thở, cơ vân, cơ vòng nên ko có công thức chung.

Cụ nào bị thì mời vào thớt, mỗi t7 CN e cố gắng hướng dẫn và trị cho 05 cụ, hoàn toàn miễn phí, e ko nhận lại bất cứ thứ gì nhé, đc hay ko cccm lên đây phản ánh trung thực là e mừng.

Vì thời gian và giãn cách nên ưu tiên cụ nào có nick trc năm 2018 đã, chú ý e ko hướng dẫn cụ mợ dưới 20t, nhân đây cụ nào hay nhiệt e cũng trị hộ miễn phí luôn.

Có đủ thông tin e sẽ cho cccm địa chỉ và sđt riêng, khu Cầu giấy hn ạ, chỉ gặp 01 lần thôi, nếu nhiệt miệng thì 02 lần.

Có mỗi trà nc mời cccm, e nghèo nên ko có đồ ngon nha.

e dự t7 tuần này bắt đầu, buổi sáng 03 lượt, chiều 02 lượt, cccm trên 20 và dưới 65, cân nặng dưới 40kg vf trên 85kg, làm ơn xác nhận bằng vc vào nick of ghi tên và cmnd hay cccd nếu độ tuổi gần giới hạn trên dưới, cccm cũng phải viết tay cam kết ko bệnh nền, ko có chứng đặc biệt như sợ bấm, kích thích mãnh liệt cơ, tiểu đường...

Min mod thấy bài ko hợp lý thì xoá hộ e nhé, do ko phải dùng và e ko khuyên dùng bất cứ loại thuốc nào, chỉ cần tập và tập nên hoàn toàn miễn phí, cccm có thể tự mang theo chai nước uống nếu cần.

Longttdv

Xe hơi
E cũng đang bị bệnh ngáy khi ngủ này nhờ cụ hỗ trợ hay gửi giúp em bài tập với. Cảm ơn cụ nhiều

Atlas99

Xe tải
Cụ cựu bộ trưởng Thanh Long bị chứng bệnh này đây.

wae alpha

Xe tải
Em cũng bị ngáy khi ngủ nhờ cụ hướng dẫn chữa giúp cho em hoặc gửi bài tập với, Em cảm ơn cụ nhiều.