Chứng khoán Tháng 3 năm 1K Thăng long Rồng bay lên

Trạng thái
Thớt đang đóng

bes

Xe lăn
GMD 3:2 giá 20, nếu thế thì hơi thối nhỉ.

Em nghĩ chả có gì hay ho.
Miej cái bọn này, rắn như gạch. Tiền thằng dư thừa 1:1 nhưng vẫn chơi cái trò bẩn phát hành giá cao.
Anh Người chơi đíu giống tên.

kieninlove

Xe tăng
SBT 600k đặt tham chiếu giờ mất tích !!! thô không chịu được !!!

quaotchua

Xe đạp
VN-INDEX: 503.28▼(-2.39;-0.47%)
HNX-INDEX: 162.71▼(-1.04;-0.64%)

SSI ▼ -0.8 44.2

Pác nào bói cho em 1 quẻ xem TT hnay kết thúc ở đâu ko ?

SSI của em nó ko lớn được ?

buggy

Xe tăng
Miej cái bọn này, rắn như gạch. Tiền thằng dư thừa 1:1 nhưng vẫn chơi cái trò bẩn phát hành giá cao.
Hehe, cụ ơi, nếu anh ấy mà Người thật thì làm sao dc như ngày hôm nay. Anh ấy là Doanh Nhân, mà Doanh Nhân là phải đi vặt tiền thiên hạ, chứ ko đi làm từ thiện như cụ Biz dc.

Nếu ko huy động thêm vốn tiền đâu mà :
- xây cảng Cai Mép
- trả nợ cho dự án cảng Dung quất.
- xây building Lê Lợi
- v.v và v.v

Thông cảm đi mà, chừng 10 năm nữa nhưng dự án trên sẽ mang lại siêu lợi nhuận cho NDT.

Nhưng mà cụ đưng nghe em tán FA, nghe lão Biz vẽ giun đi, kiếm tiền mới nhanh dc.

bizviet

Xe điện
Cụ nào có SBT thi nên nghiên cứu xem cho đi hay ở nhé, em linh cảm từ hôm qua rồi.

MẶt trận PGD chiến kinh quá, quả này chắc em bị voi đè mất.

Cụ buggy chán quá, từ ngày cụ bỏ VNL em thấy nó dặt dẹo quá, giá 17 nhé

Chỉnh sửa cuối:

meccameng

Xe tải
từ sáng cang bán hàng để đú GMD theo cụ mà đíu bán được thằng nào... Cay

doremonmattich

Xe tăng
Hehe, cụ ơi, nếu anh ấy mà Người thật thì làm sao dc như ngày hôm nay. Anh ấy là Doanh Nhân, mà Doanh Nhân là phải đi vặt tiền thiên hạ, chứ ko đi làm từ thiện như cụ Biz dc.

Nếu ko huy động thêm vốn tiền đâu mà :
- xây cảng Cai Mép
- trả nợ cho dự án cảng Dung quất.
- xây building Lê Lợi
- v.v và v.v

Thông cảm đi mà, chừng 10 năm nữa nhưng dự án trên sẽ mang lại siêu lợi nhuận cho NDT.

Nhưng mà cụ đưng nghe em tán FA, nghe lão Biz vẽ giun đi, kiếm tiền mới nhanh dc.
_______

Cụ giảng đúng rồi, hợp ngu ý em lắm, không tin không được :)) ... Túm lại dự án càng to càng lâu về tiền, nghe thì hoành tráng nhưng mà nó giống cái bánh vẽ. Nói vậy thì cũng còn hơn mấy mã 1x-2x, trả lãi ngân hàng đã vãi ra rồi thì lấy đâu ra dự án này nọ cơ chứ :))

bizviet

Xe điện
LBM, MCV, LAF đúng là vua làm giá, éo thể phân tích được.

skilyner

Xe tải
LBM, MCV, LAF đúng là vua làm giá, éo thể phân tích được.
stockbiz giết dân

http://www.stockbiz.vn/News/2010/3/30/102027/bbc-dhdcd-thong-qua-viec-phat-hanh-tren-3-trieu-co-phieu-thuong-tang-von-dieu-le-trong-quy-2-2010.aspx

Bên cạnh đó, đại hội cũng thông qua quyết định tăng vốn điều lệ của công ty bằng cách phát hành cổ phiếu thưởng cho cổ đông hiện hữu với số lượng trên 3 triệu cổ phiếu mệnh giá 10.000 đồng theo tỷ lệ nhận quyền 5:1. Dự kiến việc tăng vốn sẽ được thực hiện trong quý II/2010.

file đính kèm thì phủ quyết tăng vốn

http://www.stockbiz.vn/Handlers/DownloadAttachedFile.ashx?NewsID=102027

Chỉnh sửa cuối:

quaotchua

Xe đạp
TT đỏ , mà TLG, TLH cứ tìm tái thế các bác nhỉ? Mới chào sàn, sức lực xung mãn quá

Chelsea

Xe hơi
Website
toyotasurevn.vn
Pác ơi,e cũng vào PGD nhưng mà chít nặng quá. huhu. không biết pác có thôngtin gì về nó hem?

bes

Xe lăn
DXP ngon quá, em hết tiền mất rồi. Cụ nào vào vợt 65.x kiểu gì cũng có ăn.

buggy

Xe tăng
@Biz : lão trồng rau trên nền bê tông, sát bờ sông mà ăn ngon nhỉ :)). Nhưng em ko đua theo lão đc, quản lý 1 danh mục khoảng 50 con, thì em chịu.
@Dore : em biết gì mà giảng. Long term thì đa phần là thua gửi lsuat ngân hàng. Nhưng short term thì hơn buôn hàng trắng. GMD mà càng nhiều son phấn, trang sức thì càng đẹp, đơn giản quá mà. Nhưng mà lột ra thì giời ạ !!!

HKM

Xe tải
Hú hồn! Vừa chợ búa hương khói xong, em vào mở bảng đúng giữa phiên cuối thấy con VIS sàn lòi dư bán ATC 100k sợ vãi. Lúc đới theo cảm tính trong thâm tâm vang lên câu nói "bán ngay". Trước giờ cảm tính của em thường đúng (8/10), nhưng lần này em đã làm ngược lại điều đó. Phiên ngày mai run phết, cửa đi là rất sáng, cũng có thể là ngon. VNI thì đã về sát vạch phát bóng vụ cá độ trước tết. Hy vọng cụ Tạ đúng!!!

Chỉnh sửa cuối:

doremonmattich

Xe tăng
@Biz : lão trồng rau trên nền bê tông, sát bờ sông mà ăn ngon nhỉ :)). Nhưng em ko đua theo lão đc, quản lý 1 danh mục khoảng 50 con, thì em chịu.
@Dore : em biết gì mà giảng. Long term thì đa phần là thua gửi lsuat ngân hàng. Nhưng short term thì hơn buôn hàng trắng. GMD mà càng nhiều son phấn, trang sức thì càng đẹp, đơn giản quá mà. Nhưng mà lột ra thì giời ạ !!!
Thực ra em cũng rất thích GMD, nhưng không được hỗ trợ bởi VNindex nên vẫn nhát chưa dám vào lại, hôm nay cuối giờ thấy thanh khoản tốt, chị Hà ngỏng cuối phiên, tối nay em về nghiên cứu rồi theo đuôi cụ Bes vào tí cho nó khí thế :).

Nhưng mà nói đi cũng phải nói lại, cuối quý các tổ chức cố giữ lửa để NAV nó ngon, hết ngày mai thì mới biết được đâu là cầu thực. Cẩn tắc vô áy náy, chấp nhận mình ngu thì lẽo đẽo đi sau thôi :21:

Chỉnh sửa cuối:

buggy

Xe tăng
Thực ra em cũng rất thích GMD, nhưng không được hỗ trợ bởi VNindex nên vẫn nhát chưa dám vào lại, hôm nay cuối giờ thấy thanh khoản tốt, chị Hà ngỏng cuối phiên, tối nay em về nghiên cứu rồi theo đuôi cụ Bes vào tí cho nó khí thế :).

Nhưng mà nói đi cũng phải nói lại, cuối quý các tổ chức cố giữ lửa để NAV nó ngon, hết ngày mai thì mới biết được đâu là cầu thực. Cẩn tắc vô áy náy, chấp nhận mình ngu thì lẽo đẽo đi sau thôi :21:
Em cũng thấy GMD sóng sánh rất ngon. Em đã có lần rủ rê Biz bang đánh chén, nhưng hình như Biz bang chỉ thích rau sạch, ko chơi GMD.

Còn chấp nhận ngu & lẽo đẽo đi sau là sở trường của em nhé.

Target GMD 75 đê :))

wizat

Xe hơi
hôm nay em vào trần dc ít GIL, ai dè nó lại xuống, chán, kô biết mai thế nào đây :-s

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Công ty cổ phần Đầu tư & công nghiệp Tân Tạo (ITA); cụ thể như sau:
* Tên người thực hiện giao dịch: Đặng Thị Hoàng Phượng
* Số lượng cổ phiếu nắm giữ trước khi thực hiện giao dịch: 1.524.050 cổ phiếu.
* Số lượng cổ phiếu đăng ký giao dịch (bán): 1.524.050 cổ phiếu
* Số lượng cổ phiếu nắm giữ sau khi thực hiện giao dịch: 0 cổ phiếu.
trong tháng 4 bán hết
Tốt quá, các cụ nên mua vào em này ngay ngày mai nhé, chú nào run sẽ bán ra giá rẻ đấy. Thật ra nó đã bán hết là trong tháng 4 là nó sẽ có trò làm giá để ITA cững lên, các cụ hãy nhập hàng và bán đúng lúc giá nó bổng nhé, thật sự vui khi nghe tin này, ITA còn 1 đống :D
Em cũng cứ lẽo đẽo đi sau các cụ tí, cụ naò ngã em nâng, giờ này thì cứ lò dò phiá sau. Hôm nay Sàn giảm điểm, nhưng trong tài khoảng quản lý thì laị báo trị giá tiền ko bị giảm, laị còn tăng thêm 1 ít. Như vậy là em đang nắm nhiều penny stock à hehe

bizviet

Xe điện
Xin cảm ơn, vậy có nghĩa hôm nay là đáy rồi. Một lần nữa cảm ơn cụ Môi toét
Chào các cụ, OF lại đổi màu tiếp, chả hiểu có liên quan gì đến TT không nhỉ??? *-)

Nhìn TT này iêm cũng hơi hoảng, sáng cutloss bùm bụp. Chả hiểu từ giờ đến cuối tuần thế nào nhưng cuối phiên thấy bà con lại lao vào kinh, có khi là cụ Tạ đang vào hàng nhỉ :21:

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
@Nexus: Chúc mừng EIB của cụ nhé, hôm nay gần CE rồi còn gì.
Đầu phiên nó về 22.3 mà em laị tham, cứ chờ xuống tý nưã cơ, vì đoán TT đang xuống... mà em thì gấp thếp nhiều nên định mai mới xuất tiền, ai ngờ thị trường ko đoán được cụ nhể

Trạng thái
Thớt đang đóng