Chứng Khoán tháng 2/2010 - Năm mới thắng lợi mới

Trạng thái
Thớt đang đóng

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Cụ nào hay lảng vảng khu vực Nguyên Chí Thanh thì chú ý đừng có đỗ xe đi tè nhé, xxx lượn liên tục, bắt liên tục, ngày hôm nay em có lượn ít thôi mà đã thấy có 4 chú taxi bị thịt, chưa kể những lúc em không giám sát :))
Spam tý - Cụ Biz cũng hay tè đường nhỉ, cứ làm chai lavie và dán kính Vkool cho tiện. XXX nó bắt 4 cu kia tội tè đường hay đỗ sai đường thế cụ. NCT đường to vật lại ngay đaì TH, tè chỗ nào thì tiện mà tè nhỉ :)) vớ vẩn tiện máy quay đi về ông nào laị lia cho phát thì phiền

GTS

Xe tăng
Có một vấn đề thắc mắc em nhờ các cụ giải đáp: VD có cổ chia 1:1 giá đóng cửa phiên sát chốt là 47,5 thì giá chốt là 47,5/2=23,75 sẽ làm tròn là 23,7 hay 23,8.

bes

Xe lăn
Thế cuối cùng là xanh hay đỏ ạ ? Từ đầu tuần đến giờ em chỉ mê mải đi chúc Tết, nhanh kẻo hết Tết mất thì phí của.
Vào thêm con bóng đèn, giờ toàn cổ trong bụng. Lên thì lên mà xuống thì xuống, kiểu nào em cũng chơi được. Định sút con PE=3,4 nhưng thấy tiêng tiếc nên giữ lại, bao giờ lên đến PE=5 thì bán vậy.

Có một vấn đề thắc mắc em nhờ các cụ giải đáp: VD có cổ chia 1:1 giá đóng cửa phiên sát chốt là 47,5 thì giá chốt là 47,5/2=23,75 sẽ làm tròn là 23,7 hay 23,8.
23,8 cụ ạ. Làm tròn lên theo nguyên tắc >=0.5 làm tròn = 1.

bizviet

Xe điện
Thế cũng dính vào thằng hói hả :41:.

Thằng hói lần này mà lên 33 thì lại ngon hehehe
Thế cuối cùng là xanh hay đỏ ạ ? Từ đầu tuần đến giờ em chỉ mê mải đi chúc Tết, nhanh kẻo hết Tết mất thì phí của.
Vào thêm con bóng đèn, giờ toàn cổ trong bụng. Lên thì lên mà xuống thì xuống, kiểu nào em cũng chơi được. Định sút con PE=3,4 nhưng thấy tiêng tiếc nên giữ lại, bao giờ lên đến PE=5 thì bán vậy.

GTS

Xe tăng
Thanks cụ. (b)
Hôm nay đỏ nhưng giá đóng cửa lại cao hơn giá mở cửa, nhưng em thấy có mùi lừa đảo lắm, bà con mai tưởng tăng lại húc vào đá.

bes

Xe lăn

Hôm nọ vừa đập lợn mừng tuổi của con được ít cash, thấy Cụ và Chã đắm đuối con bóng đèn nên em vào tí chơi, lãi rồi :P:P:P
Tối nay mấy ông Thành Công cafe nhá, nhân tiện em trả Chã cái bộ dây câu bình (nếu Chã không định tặng em) luôn (l)(l)(l)

tranhainam

Xe điện
Chúc mừng năm mới các cụ.
Tết ra, em vừa đi khách sạn 4 sao hơn tuần lễ, vừa được về hôm nay. Mai các cụ cứ họp đầu năm vui vẻ, e chắc 1-2 tuần nữa mới diện kiến các cụ được

Ta Viet Cuong

Xe tăng
Cụ nào hay lảng vảng khu vực Nguyên Chí Thanh thì chú ý đừng có đỗ xe đi tè nhé, xxx lượn liên tục, bắt liên tục, ngày hôm nay em có lượn ít thôi mà đã thấy có 4 chú taxi bị thịt, chưa kể những lúc em không giám sát :))
Lão này trông lờ đờ, nhưng thấy CA đến chạy ra xe 9''/100 m, nhanh hơn cả Ben Johnson:)):))
Thấy chứng các cụ ể oải quá, em spam sang chuyện khác vậy.

Em xin báo cáo các cụ là sự cố hệ thống nước sinh hoạt nhà em đã có phương án xử lý và thực hiện từ ngày mai: Bỏ hết hệ thống cũ ở tầng 1, đi lại toàn bộ vì đào lên bây giờ thì cũng thế, sửa chỗ này mai mốt nó lại hỏng chỗ khác thì sao. May mà nhà em như cái lều, hệ thống cũ sử dụng ống kẽm đời ơ kìa, lại có một phần (chắc là phần chính) đi dưới đất =>hủy bỏ cũng dễ và không tiếc lắm :102:
Mai em kiếm thằng sắt thép phế liệu em mua mới được.:P

Khi nào HÓI xuống 20.4 em mua được ko anh:'(:'(:'(

Ta Viet Cuong

Xe tăng
Chúc mừng năm mới các cụ.
Tết ra, em vừa đi khách sạn 4 sao hơn tuần lễ, vừa được về hôm nay. Mai các cụ cứ họp đầu năm vui vẻ, e chắc 1-2 tuần nữa mới diện kiến các cụ được
Mai thì chỉ cần tèo bang gặp BTC để lên lịch thôi, còn bình vôi và upband nên ở nhà:))

doremonmattich

Xe tăng
Lão này trông lờ đờ, nhưng thấy CA đến chạy ra xe 9''/100 m, nhanh hơn cả Ben Johnson:)):))

Mai em kiếm thằng sắt thép phế liệu em mua mới được.:P

Khi nào HÓI xuống 20.4 em mua được ko anh:'(:'(:'(

Kinh quá, cụ ví dụ ben dôn sơn thì có khi nhiều cụ chả nhớ nó là thằng nào :))

:)). Em nghĩ xấu thì không thể rất xấu mà tốt thì lại khá tốt. Úp tèo cơ hội ngang nhau nên kỳ này nếu tình hình xấu em cơ cấu lại sang toàn BC cho nó máu.

GTS

Xe tăng

:)). Em nghĩ xấu thì không thể rất xấu mà tốt thì lại khá tốt. Úp tèo cơ hội ngang nhau nên kỳ này nếu tình hình xấu em cơ cấu lại sang toàn BC cho nó máu.
Trả lời PM của em đi, hôm nay em nó giảm tí mà không dám mua vì chưa có PM.

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73

Benjamin Jonson (khoảng 11 Tháng Sáu năm 1572 - Ngày 06 tháng 8 năm 1637) là một tiếng Anh Renaissance kịch, nhà thơ và diễn viên. A contemporary of William Shakespeare , he is best known for his satirical plays, particularly Volpone , The Alchemist , and Bartholomew Fair , which are considered his best, and his lyric poems. Một đương đại của William Shakespeare, ông được biết đến với vở kịch trào phúng của mình, đặc biệt là Volpone, Nhà giả kim, và Bartholomew Fair, được xem là tốt nhất của mình, và bài thơ của ông lyric. A man of vast reading and a seemingly insatiable appetite for controversy, Jonson had an unparalleled breadth of influence on Jacobean and Caroline playwrights and poets. Một người đàn ông đọc rộng lớn và ngon miệng một dường như insatiable cho tranh cãi, Jonson đã có một bề rộng vô song ảnh hưởng trên Jacobean và Caroline nhà viết kịch và nhà thơ.

:77::77::77:

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
Hôm nọ vừa đập lợn mừng tuổi của con được ít cash, thấy Cụ và Chã đắm đuối con bóng đèn nên em vào tí chơi, lãi rồi :P:P:P
Tối nay mấy ông Thành Công cafe nhá, nhân tiện em trả Chã cái bộ dây câu bình (nếu Chã không định tặng em) luôn (l)(l)(l)
bửn
7pm post bài lúc anh đang ăn cơm
9pm nháy điện thoại
sợ ra ngay thì phải trả đồ à

@mattik: mai làm lễ rửa TRYM mèo con nhể:21:

GTS

Xe tăng
bửn
9pm nháy điện thoại

Hôm nọ rửa nháp rồi, cụ rủ rửa mèo bố có khi lại đắt khách. :21: :21: :21:

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Các cụ sắp xếp chốt lịch hẹn ngày Nam Bắc Hội Ngộ tầm lanh quanh ngày 20/3 là đẹp nhất. Sớm quá đầu tháng việc kế toán níu chân bác Tùng râu sợ ko đi được. Giờ này phím mãi chưa thấy cụ Bug với Tungrau ở đâu, hay là vẫn chưa có mặt ở SG (thậm chí ở VN)

Ta Viet Cuong

Xe tăng

Anh kỳ này làm bình vôi cho nó lành, định chọc lão Biz nhưng lão ý trầm tính ứ cáu:21::21::21:
Benjamin Jonson (khoảng 11 Tháng Sáu năm 1572 - Ngày 06 tháng 8 năm 1637) là một tiếng Anh Renaissance kịch, nhà thơ và diễn viên. A contemporary of William Shakespeare , he is best known for his satirical plays, particularly Volpone , The Alchemist , and Bartholomew Fair , which are considered his best, and his lyric poems. Một đương đại của William Shakespeare, ông được biết đến với vở kịch trào phúng của mình, đặc biệt là Volpone, Nhà giả kim, và Bartholomew Fair, được xem là tốt nhất của mình, và bài thơ của ông lyric. A man of vast reading and a seemingly insatiable appetite for controversy, Jonson had an unparalleled breadth of influence on Jacobean and Caroline playwrights and poets. Một người đàn ông đọc rộng lớn và ngon miệng một dường như insatiable cho tranh cãi, Jonson đã có một bề rộng vô song ảnh hưởng trên Jacobean và Caroline nhà viết kịch và nhà thơ.

:77::77::77:

Thằng cha này cơ::P
Personal Information

Full name, Benjamin Sinclair Johnson, Jr.; born December 30, 1961, in Falmouth, Jamaica; son of Ben (a telephone repairman) and Gloria (a cook and waitress) Johnson.
Education: Graduated from Yorkdale High, Ontario, Canada; attended Centennial College, Ontario.

Career

Sprinter and relay runner, 1977-88 and 1990--. Appeared in the Summer Olympics in Los Angeles, 1984, earned two bronze medals, for 100 meter race and 400 meter relay; earned four indoor world records, 1987, including a 9.83-second finish in the 100 meter in Rome; appeared in the Summer Olympics in Seoul, South Korea, 1988, earned gold medal, for 100-meter run, stripped of medal and banned from Olympic competition for two years after urine test revealed steroid use. Reinstated to Olympic eligibility, 1990.

bes

Xe lăn
bửn
9pm nháy điện thoại

Đíu gì, làm em ngồi với 4 ông Bizbang, đêk dám ngo ngoe sợ bị úp sọt :mad::mad::mad:

RB68

Xe máy
Các cụ sắp xếp chốt lịch hẹn ngày Nam Bắc Hội Ngộ tầm lanh quanh ngày 20/3 là đẹp nhất. Sớm quá đầu tháng việc kế toán níu chân bác Tùng râu sợ ko đi được. Giờ này phím mãi chưa thấy cụ Bug với Tungrau ở đâu, hay là vẫn chưa có mặt ở SG (thậm chí ở VN)
:41: (b)(b)(b)(b)(b)(b):41:

Trạng thái
Thớt đang đóng