Chứng Khoán tháng 2/2010 - Năm mới thắng lợi mới

Trạng thái
Thớt đang đóng

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
8. Sửa đổi Điều 20 như sau:
“Điều 20. Sửa, hủy lệnh giao dịch khớp lệnh liên tục
1. Việc sửa lệnh, hủy lệnh giao dịch chỉ có hiệu lực đối với lệnh gốc chưa được thực hiện hoặc phần còn lại của lệnh gốc chưa được thực hiện.
2. Nhà đầu tư được phép sửa, hủy lệnh trong thời gian giao dịch. Thứ tự ưu tiên của lệnh sau khi sửa được tính kể từ khi lệnh sửa được nhập vào hệ thống giao dịch.
3. Thành viên phải tuân thủ quy trình sửa, hủy lệnh do SGDCKHN ban hành.”

SỞ GIAO DỊCH
CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI

CỘNG HOÀ XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM
Độc lập - Tự do - Hạnh phúc

Số: 71 /QĐ-SGDHN Hà Nội, ngày 05 tháng 02 năm 2010

QUYẾT ĐỊNH
Về việc sửa đổi Quy chế Giao dịch Chứng khoán tại
Sở Giao dịch Chứng khoán Hà Nội

bizviet

Xe điện
Có dám múc thằng đới đâu. Đợt này chơi hàng bánh kẹo có khi có sóng nhở? Hôm nay thị trường chán quá. Mai ** thèm xem bảng nữa. Thề.

Vàng và oil giảm nhanh nhở. Giảm luôn giá xăng đê, chứ E ăn xăng quá
P/E của thày giảm nhanh nhể
còn 10
VST
bán thận
EPS 1900:))

Chỉnh sửa cuối:

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
hôm nay quả dự đểu cuả em thôi thế là phá sản, TT nó ko trễ 1 ngày mà lại sớm mất 1 ngày, chắc định ra sớm để cho ba ngày tết được sạch sẽ còn bơi lội tắm biển :D
Giờ thì chả biết bấu viú vào đâu mà canh bảng nưã, loạn chưởng rồi. Công nhận up bang gớm thật, cứ nói mạnh mồm ầm ầm nhưng ông nào cũng âm thầm xổ hàng ra bán tống bán tháo để thu tiền sớm, thế thì TT có mà up vào mắt :))

Hôm nay được bác Bug đãi món huế rất ngon và nhiều gia vị dậy mùi phết, may lúc về bác Nắng biếu mỗi người 1 chai nước xúc miệng Baccady to vật (cứ tưởng là nước rưả tay Hugo Boss) (b)

bizviet

Xe điện
Upbang thua rồi à. :102:

Hình như Ngân hàng nhà nước chốt lãi vàng thì phải. Bán bây giờ vừa dìm giá cả hàng hóa xuống vừa lãi, lại đúng xu thế của thị trường, sau tết gom lại. Chơi đẹp phết nhỉ. Nhưng như thế là lại hút tiền VND ra khỏi thị trường:102:
Upbang - Buggy-Sunny chiêu đãi tèo bang Nexus-RB68. Em xin nhận thua & đã chung độ. (b)(b)(b).

Công nhận cán bộ TW có khác, ăn trưa xong còn có phong bì đàng hoàng. Nước rửa tay thơm phức, Montblanc em tháo kính ra vẫn nhìn rõ số ...:41:

xebuyt

Xe tăng
---------------------------------------

Vai trò của vàng như một công cụ bảo toàn vốn trước khủng hoảng dần hết date rồi :ohmy:
Ô thế nghĩa là có thể giảm nữa hả cụ? em đang định rút tiền tiết kiệm đi mua vàng... để đầu cơ.:102::102::102:

doremonmattich

Xe tăng
hôm nay quả dự đểu cuả em thôi thế là phá sản, TT nó ko trễ 1 ngày mà lại sớm mất 1 ngày, chắc định ra sớm để cho ba ngày tết được sạch sẽ còn bơi lội tắm biển :D
Giờ thì chả biết bấu viú vào đâu mà canh bảng nưã, loạn chưởng rồi. Công nhận up bang gớm thật, cứ nói mạnh mồm ầm ầm nhưng ông nào cũng âm thầm xổ hàng ra bán tống bán tháo để thu tiền sớm, thế thì TT có mà up vào mắt :))

Hôm nay được bác Bug đãi món huế rất ngon và nhiều gia vị dậy mùi phết, may lúc về bác Nắng biếu mỗi người 1 chai nước xúc miệng Baccady to vật (cứ tưởng là nước rưả tay Hugo Boss) (b)

Dự đoán của cụ rứt là chính xác. Hôm nay tèo là do bất khả kháng từ chứng khoán Mỹ thôi, cả thế giới choáng váng đấy cụ.

Cụ có thể tự hào với phán đoán của mình. :41:. (là hôm nay sẽ úp mạnh)

Chỉnh sửa cuối:

buggy

Xe tăng
Em xin thua, chứ ko phải upbang thua, vì bang chủ upbang là thầy Biz:21::21::21:.

Em chỉ thích thua cho con đá lát đường nó tèo thôi ạ. Mấy hôm rồi hô up là để giải quyết cái vụ vẽ đồ thị cho VNL. Thoát khỏi cái ao tù rồi may quá.

Em nghĩ cái vụ nhậu dân SG chưa biết sợ ai bao giờ. Giao cho mỗi ông 1 chai JW, vừa uống vừa lái, xem ông nào tới Đồ sơn trước :)):)):)).

Hội GMB Hà nội, rửa tay bằng Hugo Boss em xin bái phục. Cả đời em chưa bao giờ dám dùng 1 giọt Hugo Boss nào, thế mà các bác đem rửa tay.

@Biz : p3 em cho con VNL nằm sàn, bác thấy đồ thị vẽ thế dc ko???

Chỉnh sửa cuối:

bizviet

Xe điện

Mic71

Xe buýt
Thế thì Dj đêm nay Up rồi cụ Biz nhể. T2->T5 tuấn tới Vni Up mạnh cho ae mình chốt lãi :))

Fotocopy cướp nick

bizviet

Xe điện
GDP Mỹ tăng >5%. Tỷ lệ thất nghiệp giảm là hệ quả của việc GDP tăng đựoc công bố hôm trước, nhưng vì DJ đang trong quá trình điều chỉnh nên nó cứ phập phù thế. Sắp tới sẽ còn nhiều con số đẹp là kết quả của việc GDP tăng >5% sẽ làm cho DJ hồi phục nhanh chóng.

@Foto: Mai phải đi Sao Đỏ - Chí linh, trưa mới về
Thế thì Dj đêm nay Up rồi cụ Biz nhể. T2->T5 tuấn tới Vni Up mạnh cho ae mình chốt lãi :))

Fotocopy cướp nick

VeryGood

Xe điện
Chúc mừng các cụ cầm tiền ngày hôm nay :41:

VND tăng 5,6% vs gold
tăng 0,7% vs USD
tăng 2,14% vs Vni :P:P:P

Chỉnh sửa cuối:

doremonmattich

Xe tăng
:^)
Mât tích đọc tin này nhé. Em bình vôi nhưng tâm hồn ở UPbang
the unemployment rate surprisingly fell to a five-month low of 9.7 percent, according to a government report on Friday that hinted at some labor market improvement starting to take root.
http://finance.yahoo.com/news/Payrolls-fall-in-January-rb-514835788.html?x=0&sec=topStories&pos=main&asset=&ccode=

GDP Mỹ tăng hơn 5% không phải chuyện đùa nhé

dj tèo 41 pts khỏi mốc 10k rồi thầy ơi. Chuẩn bị của thiên trả địa vào thứ 2 rôi :^). DJ nó tèo hẳn phải có lý do cực nghiêm trọng chứ ko như vni đâu. Một trong những lý do theo em là Obama một trong những TT mờ nhạt và ngu nhất trong các tt Mỹ . Một tên cánh tả chính hiệu và chi giỏi nói phét :))

mịe em viết xong bài này dj lại lên 1002 pts :)) há há há

Chỉnh sửa cuối:

doremonmattich

Xe tăng
Chúc mừng các cụ cầm tiền ngày hôm nay :41:

VND tăng 5,6% vs gold
tăng 0,7% vs USD
tăng 2,14% vs Vni :P:P:P
vnd tăng có cái hay là đồng tiền có giá hơn nên giảm áp lực lên lạm phát ợ (b). thắt dc nhập siêu là oke. các cụ đừng mua ô tô nhập nữa nhé :))

M&M

Xe điện
Em lại dự đểu phát nữa.
Từ giờ đến thứ 4 sẽ tèo từ nặng đến nhẹ.
Và thứ 5 thứ 6 tăng kich trần cho các cụ up bang thắng và tạo hưng phấn cho sau tết.
Một kế hoạch đẹp cho chiến lược 30 ngày.
Lão mèo phú quốc thể nào cũng quote bài này và mắng em cho mà xem :)):)):))

Nine

Xe điện
Tình hình thế giới thế nào thì ko biết chứ Vn em thấy vẫn ổn mà

bes

Xe lăn
:^)

dj tèo 41 pts khỏi mốc 10k rồi thầy ơi. Chuẩn bị của thiên trả địa vào thứ 2 rôi :^). DJ nó tèo hẳn phải có lý do cực nghiêm trọng chứ ko như vni đâu. Một trong những lý do theo em là Obama một trong những TT mờ nhạt và ngu nhất trong các tt Mỹ . Một tên cánh tả chính hiệu và chi giỏi nói phét :))

mịe em viết xong bài này dj lại lên 1002 pts :)) há há há
Keke, lúc thấp nhất chỉ còn 9927.95 điểm, thế mà nó hồi lại được non 100 điểm đấy.
Cuối tuần rồi, kcm tèo với chả up, bàn chuyện Tết đi.
Hôm nay em lên Nhật Tân mua được cây đào đẹp léo chịu được, trời mưa rét tụi trồng đào cười như ma làm, mai các cụ mua là bị đắt hơn rồi, hoặc ít nhất thái độ nó kém hơn hôm giời nắng :21::21::21:

cailin213

Xe buýt
oài tuần sau nhìu tin xấu wa, các cụ tranh thủ chốt lời ăn tết hết cả:mad:
nhưng chắc SZL của iem còn bay cao:6::6::6:

bes

Xe lăn
Phá mợ nó đáy rồi, chuẩn bị mất mốc 99xx

Trạng thái
Thớt đang đóng