Chứng Khoán tháng 2/2010 - Năm mới thắng lợi mới

Trạng thái
Thớt đang đóng

TungRau

Xe tăng
@Nexus , Buggy : í 2 anh thế nào , thịt bác Nắng luôn hay chưa . Chiều mai ( thứ 6 ) hay ra Tràm Chim cho bác í ngắm chim bay nhỉ ?

Em sao cũng được , chỉ sợ thứ 6 là bác Buggy lại Đà Lạt chơi golf thui .

Bác sunny thích thể loại gì nhỉ ?

M&M

Xe điện
@Nexus , Buggy : í 2 anh thế nào , thịt bác Nắng luôn hay chưa . Chiều mai ( thứ 6 ) hay ra Tràm Chim cho bác í ngắm chim bay nhỉ ?

Em mạn phép thay nhà Sun trả lời.
Nhà Sun thích uống bia ngắm trim ở tràm chim.( Cái chỗ quận 1 hay 3 gì đó nhé mốc sữa).

M&M

Xe điện
:)):)):)) thế ông nào cũng như ông nào à? :21::21::21::21::21::21:
Hic em chả muốn nói đâu...... Nhưng chị đã hỏi thì em mới trả lời đấy nhé.......100% ông nào cũng giống ông nào hết. Trừ những ông không phải là ông :P

TungRau

Xe tăng
@Sunny , nexus : Anh Buggy nói có 1 quán Huế rất ngon , sẽ post địa chỉ sau , có gì em sẽ nhắn tin nếu 2 bác không vào mạng xem .

@RB68 : welcome bác lun , chỉ là ăn trưa thân mật thui . Bác có rảnh thì ghé cho vui , số alô của em : 0989 51 55 52 .

@M&M : Trưa mai cứ cơm đã , còn ngắm Trim tính sau :21:

buggy

Xe tăng

57 Hồ Xuân Hương, Nhà hàng Đông phố. Ăm món Huế.

11h30 các bác nhé. Em cứ book sẵn bàn 6 người. Lộc :)):)):))

Mod cho nhờ tý. Mai Mod xóa dùm.

bizviet

Xe điện
Yên tâm đê.

1. Mô hình 2 đáy + khối lượng confirm thì chỉ có BB bị kẹp chứ bà con nhỏ lẻ không sợ
2. Hôm nay và hôm qua, lệnh đặt mua toàn lệnh lớn, còn lệnh bán toàn lệnh nhỏ, khối lượng mua > khối lượng bán, thị trường tăng điểm đẹp
3. Vì anh chưa bán nên thị trường chưa xuống được :)), cứ yên tâm mà ngồi chờ ăn miếng to, đừng để miếng nhỏ nó che mắt rồi đến lúc lại đấm ngực thì tội cái ngực lắm :))
Cụ cẩn thận ko dính bẫy vẽ chát của BBs:21::21::21:

Tèo bang nhận thua đi

oto2banh1618

Xe điện
Hehe...cụ biz dự quá chuẫn...nhưng hiềm 1 nỗi là khi cụ bán xong rồi cụ mới báo :'(:'(:'(

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
đúng hôm nay mới qua ngưỡng 500 mà các cụ up bang hò dô kinh quá, em nhớ đâu tuần trước cũng hò được 1 hôm rất to :D
Tình hình là 2 hôm nay vẫn chủ yếu chỉ các tổ chức thi đấu thôi, bà con nhỏ lẻ toàn canh bán... cho nên up bang cứ hò dô xoải mái thêm 2 or 3 ngày nưã nhé, VNI mà vượt 520 thì bà con ta lại bán ầm ầm ngay. Và các cụ upbang chú ý 1 điểm nưã này: bán ngày thứ 2 để thứ 6 còn kịp rút tiền ra các cụ nhé. bà con nhỏ lẻ ko xông xênh như các cụ nên noí chung chả thích bị giam tiền (Toàn là khi nào mua thì mới đem tiền vào giao, bán xong là rút ra ngay găm giữ)
Confirmed 11h30 trưa mai với Tung Rau cùng các bác rồi nhé (b)

buggy

Xe tăng
Em nghĩ mấy cụ đ7 hay vay mượn mới phải rút ra trước Tết.

Em sẽ thịt mấy cụ ấy, nếu dc :))

Nine

Xe điện
Em cũng nghĩ là người nào cầm cổ mà không phải tiền vay thì họ cũng chẳng bán trươc tết làm gì ạ. Thời điểm này nếu lãi thì không nhiều mà nễu lỗ cũng tý ti thôi ạ

bizviet

Xe điện
Đây của cụ đây rồi, đừng theo bọn tèo bang nữa nhé:
EIB: Đầu tư tài chính Sài Gòn Á Châu đăng ký mua 4 triệu cp từ 10/2

đúng hôm nay mới qua ngưỡng 500 mà các cụ up bang hò dô kinh quá, em nhớ đâu tuần trước cũng hò được 1 hôm rất to :D
Tình hình là 2 hôm nay vẫn chủ yếu chỉ các tổ chức thi đấu thôi, bà con nhỏ lẻ toàn canh bán... cho nên up bang cứ hò dô xoải mái thêm 2 or 3 ngày nưã nhé, VNI mà vượt 520 thì bà con ta lại bán ầm ầm ngay. Và các cụ upbang chú ý 1 điểm nưã này: bán ngày thứ 2 để thứ 6 còn kịp rút tiền ra các cụ nhé. bà con nhỏ lẻ ko xông xênh như các cụ nên noí chung chả thích bị giam tiền (Toàn là khi nào mua thì mới đem tiền vào giao, bán xong là rút ra ngay găm giữ)

bes

Xe lăn
Yên tâm đê.

1. Mô hình 2 đáy + khối lượng confirm thì chỉ có BB bị kẹp chứ bà con nhỏ lẻ không sợ
2. Hôm nay và hôm qua, lệnh đặt mua toàn lệnh lớn, còn lệnh bán toàn lệnh nhỏ, khối lượng mua > khối lượng bán, thị trường tăng điểm đẹp
3. Vì anh chưa bán nên thị trường chưa xuống được :)), cứ yên tâm mà ngồi chờ ăn miếng to, đừng để miếng nhỏ nó che mắt rồi đến lúc lại đấm ngực thì tội cái ngực lắm :))
Hôm nay offline anh em quyết nghị như sau :

1. Cái mô hình trên được gọi là Mô hình Cái Lờ (sẽ có Lờ lớn, lờ bé và lờ nhỡ nhỡ)

2. Để xứng tầm Pro trader bây giờ phím hay kể chuyển không nhắc đến tên cúng cơm của cổ phiếu mà đọc theo số thứ tự, ví dụ 13 HO : biết ngay là BBC :P:P:P

3. Mải nói phét em quên mợ nó cái điều thứ 3 rồi.

Cụ học cho thuộc kẻo bị phạt vạ nhé, mỗi lần xướng sai là phạt 50K đấy.

RB68

Xe máy

2. Để xứng tầm Pro trader bây giờ phím hay kể chuyển không nhắc đến tên cúng cơm của cổ phiếu mà đọc theo số thứ tự, ví dụ 13 HO : biết ngay là BBC :P:P:P

Oạch, thế lày thì làm khó nhau nhì, cập nhật niên tục chứ không thì nhầm, nhất là quên chừng khi thêm vài cổ liêm yết thì toi :))

bes

Xe lăn
Oạch, thế lày thì làm khó nhau nhì, cập nhật niên tục chứ không thì nhầm, nhất là quên chừng khi thêm vài cổ liêm yết thì toi :))
Nick của chị bây giờ gọi là RB-HBC :P:P:P

RB68

Xe máy
Nick của chị bây giờ gọi là RB-HBC :P:P:P
thế bảng giá nào có đánh số thứ tự (cho xin cái link), mấy bảng giá chị coi không có, cứ đếm tới đếm lui nhầm mãi :21:

doremonmattich

Xe tăng
:41::41::41::41:
Khả năng úp tèo vẫn 5 ăn năm thua, nhưng mà cái mốc 500 nó có là cái gì ghê gớm đâu, vui vẻ ấy mà. Cụ ăn trước thấy úp nóng mông quá, chịu không nổi nhiệt tụt quần vứt đi, cụ khác chưa có gì che chim, chạy đến nhặt lên mặc vào, chưa kể một số cụ đã độn 3-4 cái rồi vẫn cố mà nhặt :))
:41:(b)(b)

Kết cục cụ nào cùng vui nhá

p/s Cách đây 1-2 hôm, cả em cùng lão Bích đều hô hoán các cụ cẩn thận ko mất hàng, chả biết có cụ nào nghe kô nhỉ :)) :))

Đây của cụ đây rồi, đừng theo bọn tèo bang nữa nhé:
EIB: Đầu tư tài chính Sài Gòn Á Châu đăng ký mua 4 triệu cp từ 10/2
Chán thật mình chả có hàng gì trùng với lão Bích này cả :102:. Không 1 con nào luôn :))

Chỉnh sửa cuối:

TungRau

Xe tăng
@RB68 : Hóa ra em phải gọi bác bằng chị à , nhưng không sao , trưa mai chị rảnh thì ra ăn cơm với nhà nắng cho vui nhé . Nhất là gặp Buggy , thích ngay đấy , vui lắm

doremonmattich

Xe tăng

1. Cái mô hình trên được gọi là Mô hình Cái Lờ (sẽ có Lờ lớn, lờ bé và lờ nhỡ nhỡ)

3. Mải nói phét em quên mợ nó cái điều thứ 3 rồi.

Cụ nghiên cứu Gái xong chưa cho em ý kiến để em lấy can đảm nào. Đấy, Thực hành tiếng lóng luôn nhé, cụ nào luận được thì rứt khoát có quần mặc .

bizviet

Xe điện
Vừa ngồi suy ngẫm thấy khó cho tèo bang quá, mai mà có điều chỉnh trong phiên cũng đếch dám mua hihih, vì nghĩ nó tèo. Mà nếu nó tèo ngày mai thật thì cũng đếch dám mua vì nghĩ nó sẽ xuống nữa hehehe, sang đến thứ 2 mà nó tăng lại càng sợ vì lại lo sắp tết rồi, mua vào bị kẹp thì chết :)), thế là thị trường tăng đến tận ngày nghỉ tết :))

Trạng thái
Thớt đang đóng