Chứng khoán tháng 10 - Hòa cùng niềm vui cả dân tộc, các cụ chung sức đẩy lên nào !

Trạng thái
Thớt đang đóng

dongnat

Xe điện
Nhưng đừng có vào Hàng lởm nhé

bizviet

Xe điện
Chuẩn đới. Tự nhiên mấy hôm nữa lại thấy tiền ở đâu mà nhiều thế heheheh (kep kẹp kep kẹp)
Em thấy có hiện tượng làm giá cả thị chường, bà con cắt chim xong xuôi đâu đấy thì đến mùa KQKD quí 3 và hiệu quả TT 19. Thế là lại .... cởi chần nhẩy vào tỉn =))

O Muong Te

Xe điện
Hôm nay em mới có thời gian vào OF. Chúc các cụ buôn may, bán đắt, mã lực tăng cao

M&M

Xe điện
Các quý cụ làm ơn cho em hỏi phát, em bảo thằng em sang bên bộ lội vụ xin được cái này về treo ở kính xe nhân dịp đại lễ. Cụ nào sành điệu giảng em cái ý nghĩa với , em chả biết với cái này thì xe em lội được vào những đâu, em xin cảm tạ các quý cụ ạ.

Biển chữ H là biển dành cho các loại xe công hàng lởm, nhưng lại dất phù hợp với santafe gold. Ngoài ra biển này có tác dụng vào các ngày từ mùng 1 đến mùng 9 của tất cả các tháng :))

doremonmattich

Xe tăng
Cái con béo này, anh phọt lên để khoe là chính, chẳng nhẽ lúc xin được, anh chú lại quên há mồm da hỏi "cái này để làm rì?" =))

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

wazza10

Xe hơi
Chiến thuật của những NĐT "máu lạnh"...
Song song với các phương pháp đầu tư truyền thống, nhiều NĐT đang tận dụng từng ngóc ngách của thị trường mua trước cổ phiếu ngõ hầu đón đầu các con sóng ngắn.
Từ lâu TTCK được ví như một mỏ vàng, nhưng tham gia vào cuộc chơi lớn chỉ lý thuyết thôi chưa đủ. Song song với các phương pháp đầu tư truyền thống, nhiều NĐT đang tận dụng từng ngóc ngách của thị trường mua trước cổ phiếu ngõ hầu đón đầu các con sóng ngắn. Một số chiến thuật thuộc hàng độc nhất vô nhị ngày càng lộ diện trên thị trường.
http://forum.sanotc.com/3583311/vnindex-duong-den-thang-long.aspx#post583311

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
Ngày 1/10, ông Lê Đình Bản, Phó Tổng Giám đốc Công ty cổ phần Thủy điện A Vương (AVC) cho biết, trong 3 ngày 29, 30/9 và 1/10, Nhà máy Thủy điện A Vương (Đông Giang, Quảng Nam) - thủy điện lớn nhất miền Trung có công suất 210MW – phải ngừng hoạt động do thiếu nước.

VSH?

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
Cái con phò béo này, anh phọt lên để khoe là chính, chẳng nhẽ lúc xin được, anh chú lại quên há mồm da hỏi "cái này để làm rì?" =))
Chiều ngày 1/10, Sở GTVT Hà Nội cho biết, từ 19 - 24 giờ ngày 1/10 đến hết ngày 10/10 sẽ cấm các phương tiện giao thông đi lại khu vực hồ Hoàn Kiếm và Quảng trường Ba Đình để phục vụ Đại lễ.

sungak

Xe tăng
Website
www.myhyec.com
Chiến thuật của những NĐT "máu lạnh"...
Song song với các phương pháp đầu tư truyền thống, nhiều NĐT đang tận dụng từng ngóc ngách của thị trường mua trước cổ phiếu ngõ hầu đón đầu các con sóng ngắn.
Từ lâu TTCK được ví như một mỏ vàng, nhưng tham gia vào cuộc chơi lớn chỉ lý thuyết thôi chưa đủ. Song song với các phương pháp đầu tư truyền thống, nhiều NĐT đang tận dụng từng ngóc ngách của thị trường mua trước cổ phiếu ngõ hầu đón đầu các con sóng ngắn. Một số chiến thuật thuộc hàng độc nhất vô nhị ngày càng lộ diện trên thị trường.
http://forum.sanotc.com/3583311/vnindex-duong-den-thang-long.aspx#post583311
bài của bác thì cần gì dẫn nguồn, bài của bên đấy thì bọn em cũng có nick bên đấy, bác copy về làm cái gì

4x4

Xe tăng
Từ ngày mốc thả cửa cho 8888 thoải mái, dù ko liên quan đến chứng cũng ko bị xóa bài. Nhưng e thấy các cụ sa đà vào chuyện ngoài lề nhiều quá vì vậy, e yêu cầu các cụ "giấy rách phải giữ lấy lề" dù 8888 kiểu gì cũng phải có từ liên quan tới chứng hoặc ít ra là có chữ chứng ở trong bài - thế nó mới thuần khiết và tinh tế nhá! :P

E nói thật là e cũng chả biết gì về chứng nhưng bài này của e đã có hơn 5 chữ chứng - dứt chi nà chuẩn mực đấy, các cụ học theo e đê. (thưc ra là e thèm vodka thôi) :))

Nine

Xe điện
Em ủng hộ việc 888 phải liên quan đến chứng ạ

hongphat_edu

Xe tải
Vâng theo cụ 44 là tám cũng phải có chứng.

bes

Xe lăn
Từ ngày mốc thả cửa cho 8888 thoải mái, dù ko liên quan đến chứng cũng ko bị xóa bài. Nhưng e thấy các cụ sa đà vào chuyện ngoài lề nhiều quá vì vậy, e yêu cầu các cụ "giấy rách phải giữ lấy lề" dù 8888 kiểu gì cũng phải có từ liên quan tới chứng hoặc ít ra là có chữ chứng ở trong bài - thế nó mới thuần khiết và tinh tế nhá! :P

E nói thật là e cũng chả biết gì về chứng nhưng bài này của e đã có hơn 5 chữ chứng - dứt chi nà chuẩn mực đấy, các cụ học theo e đê. (thưc ra là e thèm vodka thôi) :))
:) :) :) phong trào vote xẹp xuống thì lại bớt những bài linh tinh thôi ạ :) :) :)

Trước đây em rất tâm huyết trong việc giữ bản sắc OF trong box Chứng Khoán, để nó không thể lẫn với vietstock hay F319.
Nhưng nhiều cụ phản ứng, thế nên em chỉ làm nhiệm vụ 1 cách đơn thuần, bài nào quá vi phạm em mới xóa.
Đâm ra nhiều người mến :)) :)) :))

sunnyhanoi

Xe điện
Tình hình là em đi rót rượu 1 vòng từ sáng mà đến tối quay lại vẫn không nhận lại được cái chén nào là sao nhỉ??? L-)

Buôn bán thế này thì chết! Chứng thì phập phù chả biết đâu mà lần :-??

4x4

Xe tăng
Tình hình là em đi rót rượu 1 vòng từ sáng mà đến tối quay lại vẫn không nhận lại được cái chén nào là sao nhỉ??? L-)

Buôn bán thế này thì chết! Chứng thì phập phù chả biết đâu mà lần :-??
Nhà nắng nói phét, a chưa nhận được chén nào của nắng từ sáng tới giờ. Làm ăn cho ngay ngắn đê, rót cho a ly đúp ngay (động cơ to thế mà keo là ko đc nhá nhá) :))

dongnat

Xe điện
Dạo này bọn chứng rất hay rủ nhau đi bia, cá lẻ, em thấy bọn of nó đồn thế

buggy

Xe tăng
Tháng 10 chắc chắn có sóng. Sóng dập dồn mạnh lắm, vì nghe lỏm bên Skype thấy các cụ ấy rủ nhau đi lướt sóng kín lịch tháng 10 luôn.

Nhưng mà sóng chả phải ở Hosino hay Hasino, mà lại ở Dosino mới kinh chứ. Có ai biết sàn GD Chứng Khoán Đosino ở đâu ko ạ??? Đang ký GD ở đó thế nào nhể??? Nghe nói là mở tk thoải mái lắm, 1 nhà đầu tư dc mở nhiều TK, lại còn dc GD nhiều lần với 1 cp nữa chứ. Mình ở tuốt SG, nghe thèm quá.

Trạng thái
Thớt đang đóng