Chứng khoán 2011 - Cô thương Cô mang tận giường Cô cho !!!

Trạng thái
Thớt đang đóng

aivanho

Xe hơi
Hôm nay em bận, bây giờ mới vào xem thì thấy QDC và VIS của em CE nhưng em vẫn chưa về tới xuân hòa. Các cụ mã lực cao cho em xin mấy chén nhé.

sigma

Xe buýt
em kiến nghị các cụ chưa lên đỉnh chịu khó pót bài để anh em có chỗ mời rượu, các cụ trên đỉnh rồi chịu khó mời anh em để bớt thời gian chờ đợi cho anh em =))
Em nhất trí cao với kụ và xin đặt cái chén ở đây hehe

sigma

Xe buýt
Hê hê, trừ 1 số bác thôi còn lại đa số thế cả :)
VNI tăng phá hết mốc này đến mốc khác, thế mà NAV cứ giậm chân tại chỗ, thế nó mới đau sờ cau, em cũng nằm trong đa số hehe

tranhainam

Xe điện
giờ em mới xem lại mã lực, vô lý quá, sao mình có 8 trieu 5 mà các ông khác đã max và gần max rồi
đề nghị anh em tập trung ủn em đê êêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêê
hình như Chã bị anh em ghét nên mới lâu lên đỉnh thế chứ

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Xin lỗi các cụ cho em chửi 1 phát, VNINDEX 515 mà danh mục em như cái lìn thiu.
Chứng khoán kiểu căng kủ coọc.
hê hê, cái này là đại hội bắt buộc ko cho phép dưới mốc 5000, mỗi ngày đều phải tăng hơn hôm qua, mặc dù trị số chả tăng rnẹ gì cả - điều này đã được nhận định từ lâu, tiếc là các cụ xông vào penny nhiều nên tèo, cụ nào chọn khôn được con BC điểm thì ăn. Em mua đón sóng đại hội 2 con thì penny chết sặc khú khú, con kia ăn ra được vài hào :D

Rất nhiều các cụ - rất nhiều - đang phàn nàn là sao VNI tăng mà ko hiểu sao tôi ko có ăn - cả em cũng vậy

Chỉnh sửa cuối:

SLK 55 AMG

Xe buýt
Xem lại Tây Du Ký và em đã nhận ra ý nghĩa của bộ phim này: Ngộ Không là thằng giỏi thì luôn bị chụp cái vòng kim cô lên đầu nếu trái lời sếp là bị niệm chú. Bát Giới là thằng nịnh hót luôn được an nhàn sếp quý. Sa Tăng thằng chăm làm ít nói, lúc nào cũng bị đè gánh nặng lên vai và luôn là thằng đi cuối cùng...Đường Tăng tất nhiên... thằng ngu luôn làm lãnh đạo. Yêu quái toàn con nhà trời, cứ mỗi lần Ngộ Không định ra tay trừ khử thì lại có ông cốp nào đó ở Thiên Đình chạy đến xin tha đem về trời... giáo dục lại" (ST).

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
khú khú,
Cụ nào cầm ssi thì chịu khó nhá, nó mà xuống đến 28,2 ~28,5 mà éo bật được thì các cụ còn kẹp lâu, giờ thị trường up mà éo cần ssi kekeke
khu khú
nghỉ éo gì, không được chán nản, hôm trước đã bảo là chịu khó mà soi xem thằng nào mà vào, chứ thị trường đã chuyển biến roài
Thày dạo này nói bậy kinh nên được, thay mặt anh em phê bình thầy nên kiềm chế :D
học trò của thày là thiếu hiệp thì lại post hình nhạy cảm rất phản cảm khú khú cũng nên kiềm chế hay giải tỏa chỗ khác - (vào box sky nhé)

cgbx

Xe tải
Các cụ vẫn bàn chuyện chứng thật ah? Chẳng thấy ai khoe lãi ngoài Phân Bắc của nhà xus.
Xus nên nghiêm túc khai báo để cả nhà cùng chia vui :21:

hah2005

Xe tăng
Mã lực em sắp chạm mốc 10M, các cụ ủn cho em qua với nhé, như tây lông ủn MSN, BVH=))

Chỉnh sửa cuối:

bizviet

Xe điện
Nếu lý thuyết của em mà vẫn đúng thì từ ngày mai index sẽ điều chỉnh. Nhưng với đà này thì khả năng là nó sẽ sập xình tăng giảm không nhiều trong ngày mai.

Mấy ngày hôm nay HA cứ tèo nhẹ còn Ho cứ tăng là thể hiện sự chuyển dịch dòng vốn. Dân đầu cơ đã cutloss tại Ha và chuyển bám theo *** khoai Tây bên Ho. Tuy nhiên như đã nói hôm trước, Ha không thể xuống sâu được vì đang được support rất mạnh về mặt kỹ thuật và FA.

Nhưng người đang chuyển dịch vốn từ Ha sang Ho sẽ có những người thành công, tuy nhiên nếu đi muộn và sột ruột thì chưa chắc đã thành công vì vậy mà từ ngày mai khi Ho điều chỉnh có thể HA sẽ ngừng rơi chứ chưa chắc đã là Ho điều chỉnh thì HA vẫn giảm tiếp đâu nhá. Thôi nói phét tý mai lại ngồi ngắm VGS khỏa thân kekeke

Bimbipck

Xe đạp
Nếu lý thuyết của em mà vẫn đúng thì từ ngày mai index sẽ điều chỉnh. Nhưng với đà này thì khả năng là nó sẽ sập xình tăng giảm không nhiều trong ngày mai.

Mấy ngày hôm nay HA cứ tèo nhẹ còn Ho cứ tăng là thể hiện sự chuyển dịch dòng vốn. Dân đầu cơ đã cutloss tại Ha và chuyển bám theo *** khoai Tây bên Ho. Tuy nhiên như đã nói hôm trước, Ha không thể xuống sâu được vì đang được support rất mạnh về mặt kỹ thuật và FA.

Nhưng người đang chuyển dịch vốn từ Ha sang Ho sẽ có những người thành công, tuy nhiên nếu đi muộn và sột ruột thì chưa chắc đã thành công vì vậy mà từ ngày mai khi Ho điều chỉnh có thể HA sẽ ngừng rơi chứ chưa chắc đã là Ho điều chỉnh thì HA vẫn giảm tiếp đâu nhá. Thôi nói phét tý mai lại ngồi ngắm VGS khỏa thân kekeke
Với đà này thì khó mà mai Ho điều chỉnh vì ngoài MSN, BVH còn có PVD, FPT, DPM, PVF, VNM... sẽ giữ nhịp cho thị trường.Ho sẽ tiếp tục tăng điểm cho phiên ngày mai. Còn Hnx đúng là khó có thể giảm sâu hơn nữa, theo em nên chuyển dần danh mục sang Ha được rồi.

yamaha-x8

Xe tăng
còn Ho cứ tăng là thể hiện sự chuyển dịch dòng vốn
Vốn chuyển vào đâu không biết, chứ anh ae đang dài mồm ra kêu kia mà cụ, rét này e vào hóng hớt tý để xin riệu thôi

luot_song

Xe điện
Em vào đây xin tý rượu

fotocopy

Xe tăng

em dạo này bận ko ngóc đầu lên đc. Đành nằm im ăn Tết vậy :)), sang năm chơi ván mới.

Nine

Xe điện
Giờ em max rồi chuyên đi rót hầu các cụ thôi. Các cụ chịu khó spam nhiều nhiều tý nhá

quyetdaigia0901

Xe buýt
Em vào chào các bác nhân tiện đặt cái chén \:D/

huytct

Xe tăng
Lâu lắm mới vào để chào các cụ! Hiện em còn toàn cổ sàn HA và đã để "quên" quá lâu rồi! Theo các cụ em có nên bán trước Tết âm lịch ko ạ? Dạo này ko có thời gian theo dõi nên xin ý kiến các cụ! Kính (b)

Trạng thái
Thớt đang đóng