Chứng khoán 2011 - Cô thương Cô mang tận giường Cô cho !!!

Trạng thái
Thớt đang đóng

kieninlove

Xe tăng
Đến chết với cái thị trường này, HO tăng mạnh, HA đỏ mới hay chứ, chẳng lẽ đây là mốt của năm nay x-(

JamesB

Xe buýt
Xin lỗi các cụ cho em chửi 1 phát, VNINDEX 515 mà danh mục em như cái lìn thiu.
Chứng khoán kiểu căng kủ coọc.
Anh còn theo bảng cơ ah? Éo mẹ em lỗ lòi từ lâu rồi nên không thèm quan tâm.

hah2005

Xe tăng
Xin lỗi các cụ cho em chửi 1 phát, VNINDEX 515 mà danh mục em như cái lìn thiu.
Chứng khoán kiểu căng kủ coọc.
*** hàng của em toàn đỏ với vàng, chạy cũng dở mà ở cũng không xong. Mỗi ngày TK lại mòn mất một ít ^:)^

bizviet

Xe điện
khú khú, em cảnh báo sóng to roài cụ nào không ăn được thì thiệt kekeke. Hôm qua vào vgs sáng nay chén lun cho nó có lộc, hàng cũ vẫn còn. hôm nay vào HSI chã gọi là mứt hóa sinh kekeke. PGC té hết roài khú khú.

Cụ nào cầm ssi thì chịu khó nhá, nó mà xuống đến 28,2 ~28,5 mà éo bật được thì các cụ còn kẹp lâu, giờ thị trường up mà éo cần ssi kekeke

Chỉnh sửa cuối:

strongrich

Xe tăng
khú khú, em cảnh báo sóng to roài cụ nào không ăn được thì thiệt kekeke. Hôm qua vào vgs sáng nay chén lun cho nó có lộc, hàng cũ vẫn còn. hôm nay vào HSI chã gọi là mứt hóa sinh kekeke. PGC té hết roài khú khú.

Cụ nào cầm ssi thì chịu khó nhá, nó mà xuống đến 28,2 ~28,5 mà éo bật được thì các cụ còn kẹp lâu, giờ thị trường up mà éo cần ssi kekeke
To cái lo to pho ấy cụ biz nhỉ! Hôm nay chỉ vẫn mấy con được nước ngoài múc BVH, MSN mới lị vài con thép đẩy thị trường lên, còn cả ranh mục của em đỏ lòm lọm. Mấy con thép lên mà chẳng thể vào được: VIS TLH

Mấy tư vấn, môi giới bẩu em nghỉ Tết thôi ạ!

bizviet

Xe điện
To cái lo to pho ấy cụ biz nhỉ! Hôm nay chỉ vẫn mấy con được nước ngoài múc BVH, MSN mới lị vài con thép đẩy thị trường lên, còn cả ranh mục của em đỏ lòm lọm. Mấy con thép lên mà chẳng thể vào được: VIS TLH

Mấy tư vấn, môi giới bẩu em nghỉ Tết thôi ạ!
khu khú
nghỉ éo gì, không được chán nản, hôm trước đã bảo là chịu khó mà soi xem thằng nào mà vào, chứ thị trường đã chuyển biến roài

buggy

Xe tăng
Vote Eggers bây giờ khó thật, nhiều cụ ngồi trên nóc tủ, vote chả làm gì. Nhưng xoay vòng lại thì máy mắng.

Em cứ kiên định & quyết liệt đúng như các anh ấy nói thôi, mà em lói thật nhé, cũng chẳng biết mình kiên định quyết liệt cái gì nữa :)).

bes

Xe lăn
Vote Eggers bây giờ khó thật, nhiều cụ ngồi trên nóc tủ, vote chả làm gì. Nhưng xoay vòng lại thì máy mắng.

Em cứ kiên định & quyết liệt đúng như các anh ấy nói thôi, mà em lói thật nhé, cũng chẳng biết mình kiên định quyết liệt cái gì nữa :)).
Cụ cũng sắp max rồi à, anh em đủn nốt lên nóc tủ nào :))

strongrich

Xe tăng
vote eggers bây giờ khó thật, nhiều cụ ngồi trên nóc tủ, vote chả làm gì. Nhưng xoay vòng lại thì máy mắng.
.
em kiến nghị các cụ chưa lên đỉnh chịu khó pót bài để anh em có chỗ mời rượu, các cụ trên đỉnh rồi chịu khó mời anh em để bớt thời gian chờ đợi cho anh em =))

hongphat_edu

Xe tải
511 điểm..chắc lên 520 như cụ BES để cả Box ăn tết to nào

luot_song

Xe điện
làm quả 520 trước tết ta nào

hah2005

Xe tăng
Chán như con gián, 3 hôm vừa rồi VNI càng tăng thì tài khoản của em càng âm! Không biết khi VNI nó quay đầu thì em đi đâu:((:((:((:((:((

cgbx

Xe tải

Cụ đủn em lên cùng cụ với nào.
Chứng cháo như 4f, may mà em thoát hàng, cắt lỗ 20% chứ để tới gì chắc lỗ mựa nó 50% rồi :-bd
Em mừng quá =))

Longvh

Xe điện
Chán như con gián, 3 hôm vừa rồi VNI càng tăng thì tài khoản của em càng âm! Không biết khi VNI nó quay đầu thì em đi đâu:((:((:((:((:((
Hê hê, trừ 1 số bác thôi còn lại đa số thế cả :)

Khổ thân "nhà giàu cũng khóc" =)) cụ nào thừa rượu còn bị mắng này nọ thì cứ đổ hết vào em =))

Mựa, hôm nay lại cãi thày lên tàu tý nữa, mà giá thì đúng bằng lúc 430, công nhận index như cái .. cái gì Mốc nhể ? 3 ông nội kia mà nổi hứng quay đầu thì chắc tan hàng luôn quá .

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
giờ em mới xem lại mã lực, vô lý quá, sao mình có 8 trieu 5 mà các ông khác đã max và gần max rồi
đề nghị anh em tập trung ủn em đê êêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêê

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn

*** mựa cái bọn bán khống SSI làm cho hàng của em ôm mãi mà ko lên được, hnay gần về đến diểm hoà vốn rồi, lại nằm vùng thành nhà đầu tư chiến lược.

Trạng thái
Thớt đang đóng