Chứng khoán 2009 - Phần 29 - Bắt tay chia sẻ, Lợi nhuận nhân đôi.

Trạng thái
Thớt đang đóng

sunnyhanoi

Xe điện
Trân chiến DJ thật sự căng thẳng :102::102::102: Mặc dù các cổ phiếu đã hồi phục phần nào sau khi mất điểm vì báo cáo việc làm không được sáng sủa :mad:

sunnyhanoi

Xe điện
Cổ phiếu BĐS: Hấp dẫn đến bao giờ?

Thị trường bất động sản sôi động kể từ đầu năm đã giúp cho cổ phiếu bất động sản có được những cú bứt phá ngoạn mục. Thời điểm thị trường chứng khoán đạt đỉnh của năm đã có những đóng góp không nhỏ của nhóm cổ phiếu BĐS với vai trò dẫn dắt thị trường.

http://www.stockbiz.vn/News/2009/10/2/59814/co-phieu-bds-hap-dan-den-bao-gio.aspx

sunnyhanoi

Xe điện

bizviet

Xe điện
DJ: Khẳ năng hôm nay bò thằng gấu, bọn vni cũng tinh phết. Sáng này cuối giờ giao dịch thỏa thuận nhộn nhịp lâu rồi mới thấy. Nhiều chú bán xong rồi sợ mất hàng

bin1408

Xe tải
DJ: Khẳ năng hôm nay bò thằng gấu, bọn vni cũng tinh phết. Sáng này cuối giờ giao dịch thỏa thuận nhộn nhịp lâu rồi mới thấy. Nhiều chú bán xong rồi sợ mất hàng
Nếu khả năng đó xảy ra, em e rằng cơn bão đầu sau còn thiệt hại nặng hơn nữa :^)

M&M

Xe điện
@mbéo
con của chú hàng hiếm
anh tìm toét mắt không có tin
Hic. Chã mà không tìm thấy tin thì con hàng của em là tuỵêt đỉnh công phu trong vòng bí mật rồi. Em lại phải gom thêm thôi. Em nghe nói năm sau lên sàn, còn chính xác sau năm nào thì chưa biết :102::102::'(
PS:CHã cho em ý kiến, có khi nào thằng bố lại nuốt cổ của thằng con không. Nếu đúng thế là em đi mua ben lỳ luôn đấy :69::))

Chỉnh sửa cuối:

bes

Xe lăn
Sao mà of quên mất em rùi vậy. Em hỏi toét mắt mà chăngtr cu nào bắt nhời.......các cụ định để em đi mãi con xe rách này ah. Chán quá hic chic.........
Trời, đây là thớt chứng khoán đã niêm yết, OTC có thớt riêng mà.
Với lại chắc con cổ phiếu của bác nó xoáy quá, chả ai biết nên chả ai dám reply. Ví dụ như em, lần đầu tiên nghe thấy tên, biết trả nhời gì bây giờ :21::21::21:
Đành chúc bác cuối tuần vui vẻ vậy.

dongnat

Xe điện
Xin chào cả nhà, e la thành viên mới. Chúc các bác nhìu sức khỏe để trade thắng.
E thấy tối nay DJ rớt mạnh, có thể bước vào giai điều chỉnh, VNI chắc rớt hết thàng 10 này, nhưng e chưa biết vào mã nào lúc này, các bác phím cho e vài mã tốt với ( e chơi sàn Ho).
Thnks các bác,
Nó mà rớt hết tháng 10, thì bác nhắm mắt mua đại con nào cũng thắng hết. vì lúc ấy vni nó về 400:)):)):)):))

doremonmattich

Xe tăng
cháu nuôi của tổng sông đà
khà khà con đấy em cũng biết, ngon đới. Nhưng mà tên mã giao dich rất phò hựa hựa .... :)):))

Hài vãi kụ nhể, thỏa thuận tưng bừng khói lửa :21: bên mua cực kỳ hăng hái. VD SSI khớp thỏa thuận giá tb còn cao hơn giá tham chiếu trên sàn. Lô cuối khớp mịe nó 20k giá trần (85)mới hài chứ :21:

Phiên hoảng loạn 2 hôm vừa qua giúp em thấy được vài viên ngọc trong đá. Nhất định sẽ lưu tâm đến những thằng này :^).

Đúng là cháy nhà mới ra mặt chuột :))

Chỉnh sửa cuối:

bizviet

Xe điện

Anh down này hay thật, 3 tháng nay cứ sau 1 quả thụt dài là lại up. Trên hình nó tương đương với quả nến xanh dài

Chỉnh sửa cuối:

M&M

Xe điện
khà khà con đấy em cũng biết, ngon đới. Nhưng mà tên mã giao dich rất phò hựa hựa .... :)):))

Hài vãi kụ nhể, thỏa thuận tưng bừng khói lửa :21: bên mua cực kỳ hăng hái. VD SSI khớp thỏa thuận giá tb còn cao hơn giá tham chiếu trên sàn. Lô cuối khớp mịe nó 20k giá trần (85)mới hài chứ :21:

Phiên hoảng loạn 2 hôm vừa qua giúp em thấy được vài viên ngọc trong đá. Nhất định sẽ lưu tâm đến những thằng này :^).

Đúng là cháy nhà mới ra mặt chuột :))
Anh không biết là con gì đâu. Chuối cực :)):)):)):)).
Thế soi ra con gì hú em với nào. Múc thật lực kiếm cái xe đi tết nào (l)

sunnyhanoi

Xe điện
M Béo dậy sớm thế nhỉ? Có con hàng nào hay phím anh vào cái, dạo này đen quá :'(

M&M

Xe điện
M Béo dậy sớm thế nhỉ? Có con hàng nào hay phím anh vào cái, dạo này đen quá :'(
Tộ sư, thứ 7 rồi còn hỏi hàng phím. Hỏi chã ý. Chã bảo không phải khang hy chã léo giả chiền :21::21:

mySa

Xe máy
Các cụ ơi. Em có một ít con everron của bọn hàn xẻng. giờ giá của nó là trên 50 gì đó(cái này em xem otc) các cụ có chuyên nghanh phân tích giúp em với ạ Em xin votkia thật lực ạ.
Sắp đến mùa đông chăn đệm Everon thể nào cũng bán chạy lắm :P

Các bác ơi, có ai biết trái phiếu SSI đã được chuyển đổi hết chưa ạ, cháu nhớ hình như mới được 2 hay 3 lần hay sao í.

Có nhà mới mà hôm nay cháu mới vào được :P

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
Sắp đến mùa đông chăn đệm Everon thể nào cũng bán chạy lắm :P

Các bác ơi, có ai biết trái phiếu SSI đã được chuyển đổi hết chưa ạ, cháu nhớ hình như mới được 2 hay 3 lần hay sao í.

Có nhà mới mà hôm nay cháu mới vào được :P
KMR KMF mẹ con cùng giá 13.5

cùng ngành

http://cafef.vn/hose/thong-tin-chung/KMR-cong-ty-co-phan-mirae-mirae-sc-.chn#taichinh

http://cafef.vn/hastc/KMF-cong-ty-co-phan-mirae-fiber-mirae-fiber-sc.chn

Trạng thái
Thớt đang đóng