Chứng khoán 2008 - Phần 8 - Đoàn tầu cao tốc hết dốc bắt đầu chuyển hướng đi lên

Trạng thái
Thớt đang đóng

Maz6666

Xe buýt
khú khú, chữa tiêu chảy cấp bằng cách khâu bớt hậu..môn cũng hiệu quả à các bác

CaptivaLK

Xe hơi
He he phen này ông quyết đi buôn chứng.Thiên hạ bao nhiêu đứa hết tiền.
Em bẩu rồi mà , múc thôi các cụ ơi

bes

Xe lăn
Gửi các bác bài phân tích về điều chỉnh biên độ giá! http://vneconomy.vn/?home=detail&page=category&cat_name=07&id=c71ad1ad257843
Hôm nay em cũng đã bắt đầu múc vào rồi! Hy vọng quả này đổi đời phát!
Ôi thôi, hôm nay chả có ai bán à ? Hic hic ặc ặc ke ke ... mỗi mình em đi theo hướng ngược lại :P:P:P

khú khú, chữa tiêu chảy cấp bằng cách khâu bớt hậu môn
Cười vãi lái cái nhà bác này !!! :)):)):))

bvc

Xe tăng
Chuyển hướng đi,

"Trao đổi với báo chí, ông Vũ Bằng - Chủ tịch UBCK đã cho rằng, trong thời gian gần đây giá chứng khoán liên tục sụt giảm mạnh. Đây là dấu hiệu rất đáng quan tâm. UBCK đã phân tích và có những giải pháp đề xuất với Bộ Tài chính và Bộ Tài chính cũng đã có đề xuất với Chính phủ và các bộ để đưa ra giải pháp cho tình hình này." TTOL

Cái mẹt anh Bằng đã tái dần rồi, không lo thúc lên thì anh cũng đi luôn.

Chuyển hướng đi,

"Trao đổi với báo chí, ông Vũ Bằng - Chủ tịch UBCK đã cho rằng, trong thời gian gần đây giá chứng khoán liên tục sụt giảm mạnh. Đây là dấu hiệu rất đáng quan tâm. UBCK đã phân tích và có những giải pháp đề xuất với Bộ Tài chính và Bộ Tài chính cũng đã có đề xuất với Chính phủ và các bộ để đưa ra giải pháp cho tình hình này." TTOL

Cái mẹt anh Bằng đã tái dần rồi, không lo thúc lên thì anh cũng đi luôn.
tái gì, anh vẫn đi chơi Golf bình thường, danh mục của anh toàn mệnh giá và chưa cần dùng tới bây giờ, có gì ma phải lo.

Tien_TCFC

Xe điện

Nhìn là biết bị ********* tháo đường rồi:)) :)) :))

huetran

Xe buýt
Trong giờ học , cô giáo hỏi một học sinh : - Bố mẹ em làm nghề gì - Thưa cô , bố mẹ em là nhà đầu tư chứng khoán ạ ... Cả lớp bỗng nhiên cười ồ lên , cậu bé đỏ mặt không biết tại sao. Cô giáo liền nghiêm mặt nói : - Các em trật tự , không được chế giễu những người nghèo

sapnavan

Xe hơi
Trong giờ học , cô giáo hỏi một học sinh : - Bố mẹ em làm nghề gì - Thưa cô , bố mẹ em là nhà đầu tư chứng khoán ạ ... Cả lớp bỗng nhiên cười ồ lên , cậu bé đỏ mặt không biết tại sao. Cô giáo liền nghiêm mặt nói : - Các em trật tự , không được chế giễu những người nghèo
Em chết cười với nhà bác này "nhà đầu tư chứng khoán - :21: - Không được chế diễu nhừng người nghèo" và bác gì bảo "giảm biên độ giá = chữa Tào tháo đuổi bằng cách khâu hậu môn" :21: :21: :21:

Nhiều bác còn lạc quan yêu đời phết keke (y)

BIC.Vietnam

Xe tải
Website
www.bicvietnam.com
Ui trời , lịch sự vậy à? Thế mà em lại đọc chuyện khác là: Cô giáo liền nghiêm mặt nói : - Các em trật tự , không được chế giễu người tàn tật, vì bố bạn ấy bị cụt ...trym :)):)):)):)):)):))

BIC.Vietnam

Xe tải
Website
www.bicvietnam.com
Ui, không biết vui hay buồn, sáng nay em bị dính lệnh mua STB tham chiếu rùi

Porsche 911

Xe container
Hôm trước thì bác Sinh Hùng khuyên mua, hôm nay thì bác Văn Ninh khuyên mua vào, bác GLi yên tâm ngủ ngon đi nhé!

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Các cụ ơi, em hỏi tí. Tin cụ H ở Cty CK K bị bắt mới hôm T7 tuần rồi đúng không các cụ?

Hiện giờ, cụ H nắm > 12 triệu CP Cty K, trong đó có bao gồm trái phiếu ko nhỉ?

bes

Xe lăn
Cho biên độ vầy thì bao giờ mới đến ngày xưa các bác :(
Vài hôm cho thị trường ổn định trở lại thì mở cho....xuống tiếp. Giá bài này chơi hồi 1150 thì có phải tốt biết bao (y)(y)(y)

@ Bác Phan3H : Hôm qua em cũng thấy đồn ầm lên nhưng rồi chả đi đến đâu, giờ có bắt thì cũng thế thôi. SSI đằng nào chả chết rồi, 1% chứ 0.5% thì cũng vẫn sàn như thường.

Maybach Tàu

Xe container
Chẳng biết đâu DXV của em xuống 14.1 à. Hôm qua vẫn trên 15 :(

Chỉnh sửa cuối:

Ngoc.IMC

Xe tải
Website
www.brother-imc.vn
Các cụ cứ yên tâm đi,,, giảm biên độ, đến khi nó tăng được khoảng chục ngày thì UBCK NN lại ra chính sách " Thả trần" như vậy mới hy vọng là khôi phục được thị trường,,,,, Các bác kiểm chứng nhận định này của Em nhé,,,,

Chính sách ở VN không gì là không thể,,,,,,,,,hic hic

Trạng thái
Thớt đang đóng