CHỨNG KHOÁN 2008 - Phần 6.

Trạng thái
Thớt đang đóng

ASCDH

Xe tải
Porsche 911 viết
Ơ bác huetran này! Bác đang cho thuê đấy thôi:^) !
===>Hehe theo như nhà cháu bit thì bác huetran cho thuê nhưng không có phí thì phai?

huetran

Xe buýt
Porsche 911 viết
Ơ bác huetran này! Bác đang cho thuê đấy thôi:^) !
===>Hehe theo như nhà cháu bit thì bác huetran cho thuê nhưng không có phí thì phai?
Con định mời nhà cụ rựi nhưng chai nhà cụ bị hỏng roài
Cố gắng 30 bài để đc uống rựi nha

ASCDH

Xe tải
Con định mời nhà cụ rựi nhưng chai nhà cụ bị hỏng roài
Cố gắng 30 bài để đc uống rựi nha
Cai nha bac huetran nay ky cuc ghe!:mad: bac lam sao ma bit được chai lo nha cháu làm răng mà lại kêu nó bị hỏng nhây?:^)

bes

Xe lăn
Thế các bác buôn cổ phiếu chỉ bán mà không mua hay sao mà thấy TT xuống lại buồn?
Có mua, có bán chứ bác. Nhưng tài ở chỗ Bán khi nó sắp lên, Mua khi nó sắp xuống - ấy thế nên vẫn buồn , buồn nhiều !!!

dongnat

Xe điện
éo mịa, chán quá, dạo này chứng cháo chán đời, hôm nay đi uốn rịu với mấy ông bạn thì hóa ra mình có cái sổ OTC của PVI đấu giá hồi tháng 6 năm ngoái, đã lưu ký mấy tháng nay rồi mà mình cóc biết, giờ mới đem ra lưu ký bán thì còn thấp hơn cả giá đấu thấp nhất, đúng là đen thì gi gỉ gì gi cái gì cũng đen, hôm nào thịt chó đi các bác chứng ơi

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
Ngân hàng chưa kịp quản lý tiền cho NĐT từ tháng 3.2008

Các CTCK cho biết: Mặc dù UBCKNN yêu cầu từ tháng 3.2008 các CTCK phải thực hiện uỷ quyền cho NH quản lý tiền của NĐT. Tuy nhiên, đến thời điểm này văn bản hướng dẫn thực hiện vẫn chưa có khiến rất nhiều CTCK không biết thực hiện như thế nào.

Những vấn đề đang còn nhiều thắc mắc bao gồm: Quản lý như thế nào, báo cáo với ai, khách hàng chỉ được mở tài khoản tại một NH hay nhiều NH?...

Với tình hình như vậy, nhiều khả năng thời điểm 1.3.2008 bắt đầu thực hiện việc thay đổi quản lý tiền của NĐT có thể sẽ không kịp thực hiện. Được biết, có những thời điểm lượng tiền lưu thông của NĐT tại các CTCK lên đến hơn 55.000 tỉ đồng.

bes

Xe lăn
éo mịa, chán quá, dạo này chứng cháo chán đời, hôm nay đi uốn rịu với mấy ông bạn thì hóa ra mình có cái sổ OTC của PVI đấu giá hồi tháng 6 năm ngoái, đã lưu ký mấy tháng nay rồi mà mình cóc biết, giờ mới đem ra lưu ký bán thì còn thấp hơn cả giá đấu thấp nhất, đúng là đen thì gi gỉ gì gi cái gì cũng đen, hôm nào thịt chó đi các bác chứng ơi
ơ, coi như bắt được còn gì. Không nhớ coi như không có, nhớ ra thì coi là bắt được ke.....ke...ke......

Thịt chó đê !!! Trời rét thế này ăn thịt chó chắc ngon lém. Bác nào thạo ăn uống thì hô hào thời gian, địa điểm . Phương thức thanh toán thì chính phủ Cam-pu-chia tài trợ cho nó lành mạnh. Em đề xuất luôn chủ nhật này đi ( để lâu nó hết rét mất). Ở đâu thì em chịu vì chả ăn món này bao giờ, chả biết chỗ nào ngon.

PS : Nhà em nuôi con chó, trông mặt thấy ghét ghét, không chịu sủa " giầu giầu" mà cứ kêu "oăng oẳng" , hay thịt béng đi nhỉ ???(y)(y)(y)

Chỉnh sửa cuối:

focus_S

Xe điện
Kính thưa các bác ấp trứng : theo em thay topic khác đi để còn nẩy lộc đâm chồi :102: :102: :102:

bes

Xe lăn
Kính thưa các bác ấp trứng : theo em thay topic khác đi để còn nẩy lộc đâm chồi :102: :102: :102:
Hiện giờ đang là thớt thứ 6 rồi bác ạ. Mỗi thớt trung bình 1000 post, vị chi là 6000 lần mở mồm rồi chứ chả ít đâu.
Làm trận " gâu gâu " xong rồi thay thớt cả nhà nhé.
Chúc các bác cuối tuần vui vẻ.

maz6

Xe tải
Các bác gâu gâu ở đâu thế. Đi thì nhắn em với nhé.:101:

dongnat

Xe điện
Hiện giờ đang là thớt thứ 6 rồi bác ạ. Mỗi thớt trung bình 1000 post, vị chi là 6000 lần mở mồm rồi chứ chả ít đâu.
Chúc các bác cuối tuần vui vẻ.
theo em thì gâu gâu để đến chiều thứ 6 tuần tới, đủ thời gian sắp sếp và lúc ấy qua Rằm rồi, với cả cho nó xuống cả tuần sau luôn, lúc đi gâu gâu cho nó đủ đen:21:

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
Kính báo:

Tối nay 8h VTV1 kể khổ giúp các bác bị các công ty chứng khoán mượn tạm tiền và hàng để tự doanh (không xin phép khổ chủ)

Lại phải chuẩn bị tiền IPO ngành Viễn thông rồi:
VNPT đang tiến hành cổ phần hóa các đơn vị thành viên, trong đó chủ yếu là các đơn vị thuộc khối xây lắp và công nghiệp. Riêng mạng thông tin di động MobiFone đang trong giai đoạn đấu thầu lựa chọn tư vấn cổ phần hóa và đã thực hiện xong phần chấm điểm kỹ thuật. Ngoài ra, các công ty đơn vị thành viên khác như: Tài chính bưu điện, Cáp Focal, In tem bưu điện, Điện toán - truyền số liệu VDC và VASC đã được VNPT báo cáo, trình Thủ tướng cho phép cổ phần hóa, nhất là sau khi điều chuyển phần đường trục và tách báo điện tử VietNamNet cùng VnMedia ra khỏi VDC và VASC.

Chỉnh sửa cuối:

dongnn

Xe tăng
Tưởng nhớ
Theo dự báo của mấy cơ quan bảo vệ môi trường thì.. hết tháng 2, đầu tháng 3 năm nay mấy bác Gâu Gâu sẽ tham gia vào Danh sách ĐỎ! Vì lẽ đó, kính đề nghị các bác chơi TRỨNG không manh động, chắc chắn các cơ quan chức năng sẽ có biện pháp thích hợp để bảo vệ loài vật (sắp) quý hiếm này (b) (b) (b)

sigma

Xe buýt
ơ, coi như bắt được còn gì. Không nhớ coi như không có, nhớ ra thì coi là bắt được ke.....ke...ke......

PS : Nhà em nuôi con chó, trông mặt thấy ghét ghét, không chịu sủa " giầu giầu" mà cứ kêu "oăng oẳng" , hay thịt béng đi nhỉ ???(y)(y)(y)
Nhà Bes vui tính ghê, thịt giải đen đi bác ạ :21: :21: :21:

T72

Xe tải
Website
foshanceramic.com.vn
Kính báo:

Tối nay 8h VTV1 kể khổ giúp các bác bị các công ty chứng khoán mượn tạm tiền và hàng để tự doanh (không xin phép khổ chủ)

VNPT đang tiến hành cổ phần hóa các đơn vị thành viên, trong đó chủ yếu là các đơn vị thuộc khối xây lắp và công nghiệp. Riêng mạng thông tin di động MobiFone đang trong giai đoạn đấu thầu lựa chọn tư vấn cổ phần hóa và đã thực hiện xong phần chấm điểm kỹ thuật. Ngoài ra, các công ty đơn vị thành viên khác như: Tài chính bưu điện, Cáp Focal, In tem bưu điện, Điện toán - truyền số liệu VDC và VASC đã được VNPT báo cáo, trình Thủ tướng cho phép cổ phần hóa, nhất là sau khi điều chuyển phần đường trục và tách báo điện tử VietNamNet cùng VnMedia ra khỏi VDC và VASC.
Cứ thế này thì hoa đào bao giờ mới tàn đây !

Xe tải
Kính báo:

Có mỗi cái VNPT tổng em đang mong nó CPH thì Chính Phủ lại cấm. Chán chết !!!

bizviet

Xe điện
hôm nay lại tèo rồi, sao nằm sàn nhiều thế, chẳng thấy cầu đâu cả

bes

Xe lăn
Được ngày mò ra sàn ngồi, đo sàn 4/5. Chán vật, phiên 1 chắc phải xuống đến 20 điểm.

T72

Xe tải
Website
foshanceramic.com.vn
Ôi ! Mùa hoa đào, mùa hoa đào.
Em đi làm thôi , ở nhà chờ chứng có mà chết đói.
Còn ít xèng bán hôm trong tết ngồi rình vậy.

Chào các bác cổ chứng, em mới đi Tây Bắc - Đông Bắc về, trên đó hoa ban, hoa mận rất đẹp nhưng không đẹp bằng hoa đào nở bung xác pháo ở dưới mình nhỉ :21: :21: :21:

Trạng thái
Thớt đang đóng