CHỨNG KHOÁN 2008 - Phần 6.

Trạng thái
Thớt đang đóng

bes

Xe lăn
Vâng, đuôi con lợn bác ạ. Chắc rét quá nên lợn chuyển màu xanh !!!

Hôm nay tăng, bác nào được giá thì bán đi, chỉ mua CP rất tốt và sẵn sàng nắm dài hạn. Đợt sóng này sẽ không kéo dài đâu. Tình hình còn xấu lắm, em vẫn ngồi ngoài thôi. Lát nữa em sẽ có bài phân tích sau.

Chỉnh sửa cuối:

Bluebloa

Xe điện
Website
www.lol.com
Hôm nay tăng, bác nào được giá thì bán đi, chỉ mua CP rất tốt và sẵn sàng nắm dài hạn. Đợt sóng này sẽ không kéo dài đâu. Tình hình còn xấu lắm, em vẫn ngồi ngoài thôi. Lát nữa em sẽ có bài phân tích sau.
bác phân tích nhanh nhanh cho chúng em với nhá (b)

úi, hôm qua OF set lại em buôn hết rịu roài :102: , thôi mời tam bác li (c) cho ấm vậy

jolie2003

Xe tăng
Website
www.vicvietnam.com
Các bác cứ mua vào đi , sợ gì nếu dài vốn........ thời điểm này ôm vào là OK với những bác nào bỏ lỡ cơ hội lúc đáy tuần trước...

maz6

Xe tải
Không biết mùng mấy 2 sàn mở lại các bác nhỉ?
Năm nay em cũng hết ăn Tết rồi. Mới đi có 30%

bes

Xe lăn
h có tiền cũng chả biết nên mua cái j nữa cơ ạ
Mua bánh chưng, đào, quất đi thôi. Tết nhất đến đít rồi còn lăn tăn cổ cánh làm gì nữa. Điềm báo cho rằng lên 10 phiên liền(y)(y)(y), hôm nay mới phiên thứ 6. Thoải mái đê !!! :)):)):))

HKM

Xe tải
Kon lậy các bố!Máy của kon hỏng mấy hôm tưởng các bố đặt sổ đặt xe mua chất đầy chứng ở nhà rồi,thế mà hôm nay ngó vào đọc từ trang 20 hình như vẫn thấy các bố đi ra đi vào thì phải.Kon tiết lộ là kon ký giải ngân phòng HO của 1 quỹ nên các bố nghe theo kon là coi như có 1 quỹ bảo kê đàng sau,đấy chả là thông tin nội bộ là giề (quả này lộ ra đi tù như chơi).Kon cũng chỉ mong câu được vài cái bắt tay,vài lần cụng ly khi kon đi off.Thế mà các bố rắn quá!:77: :77: :77:

Tự dưng đọc bài thấy tiếc nên có vài nhời mong các bác bỏ quá!Tối qua đi tiệc ở Melia có cuộc họp báo của 4 bác hình như 3/2 phát trên truyền hình nếu rảnh các bác đón xem cho vui.Không biết hôm qua có bác nào cũng trên đó không mà em chẳng nhận ra ai cả!

bes

Xe lăn
Kon lậy các bố!Máy của kon hỏng mấy hôm tưởng các bố đặt sổ đặt xe mua chất đầy chứng ở nhà rồi,thế mà hôm nay ngó vào đọc từ trang 20 hình như vẫn thấy các bố đi ra đi vào thì phải.Kon tiết lộ là kon ký giải ngân phòng HO của 1 quỹ nên các bố nghe theo kon là coi như có 1 quỹ bảo kê đàng sau,đấy chả là thông tin nội bộ là giề (quả này lộ ra đi tù như chơi).Kon cũng chỉ mong câu được vài cái bắt tay,vài lần cụng ly khi kon đi off.Thế mà các bố rắn quá!:77: :77: :77:

Tự dưng đọc bài thấy tiếc nên có vài nhời mong các bác bỏ quá!Tối qua đi tiệc ở Melia có cuộc họp báo của 4 bác hình như 3/2 phát trên truyền hình nếu rảnh các bác đón xem cho vui.Không biết hôm qua có bác nào cũng trên đó không mà em chẳng nhận ra ai cả!
Vừa cụng xuông với bác 1 nhát vodka mạng. Em bị bài phân tích của các thuyết phục nên múc thêm REE hôm nọ. Cho đến giờ phút này có mỗi thằng mua thêm là lãi.

Kịch bản hoàn hảo nhất :
1. Cutloss hôm bác 2snguyen cảnh báo.
2. Mua sau bài phân tích của bác HKM 2 phiên.

sungak

Xe tăng
Website
www.myhyec.com
Vừa cụng xuông với bác 1 nhát vodka mạng. Em bị bài phân tích của các thuyết phục nên múc thêm REE hôm nọ. Cho đến giờ phút này có mỗi thằng mua thêm là lãi.

Kịch bản hoàn hảo nhất :
1. Cutloss hôm bác 2snguyen cảnh báo.
2. Mua sau bài phân tích của bác HKM 2 phiên.
Công nhận, nếu em làm thế này hoàn toàn, em giầu mie nó ngay từ hôm kia rồi :))

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
Đợt 2: 857.01 12.90 1.53% Tổng GT: 917.35 tỷ
ôm bom tử thủ chờ đến Rằm tháng Giêng thôi
950 trong tầm tay rồi

bvc

Xe tăng
Năm cũ tạm biệt HO-HA.
Năm mới chúc HO- HA mạnh khỏe, an khang thịnh vượng, tấn xanh tấn tím.

bizviet

Xe điện
Chúc các bác năm mới vui vẻ, muốn điều cổ thế nào được như thế.

Túm cái váy lại là tâm lý đang lên thì cũng khó đẩy xuống ngay được.

Kinh nghiệm bẩn của em là thời kỳ suy giảm càng dài thì thời kỳ tăng trưởng và phân phối càng lâu. Cứ yên tâm mà chơi không sợ gì cả , tháng 12/07 tháng 01/2008 còn chịu được thì không có cái gì là không vượt qua.

Vừa cập nhật kết quả giao dịch của khoai Tây thấy chúng nó mua & bán phới phới giống quân ta. Vậy là bác nào chưa tin là lên thì khỏi phải lăn tăn nữa nhé

Chỉnh sửa cuối:

huetran

Xe buýt

Kinh nghiệm bẩn của em là thời kỳ suy giảm càng dài thì thời kỳ tăng trưởng và phân phối càng lâu. Cứ yên tâm mà chơi không sợ gì cả , tháng 12/07 tháng 01/2008 còn chịu được thì không có cái gì là không vượt qua
Chí lý chí lý (b)(b)(b)

bes

Xe lăn

Kinh nghiệm bẩn của em là thời kỳ suy giảm càng dài thì thời kỳ tăng trưởng và phân phối càng lâu. Cứ yên tâm mà chơi không sợ gì cả , tháng 12/07 tháng 01/2008 còn chịu được thì không có cái gì là không vượt qua
Từ ngày có quyển sách, nói năng nó mạch lạc hẳn hoi :P:P:P

Cái triết lý trên được hiểu là " đã xuống đến đáy sợ éo gì mà không leo lên đỉnh". Em vẫn nhớ con NTP áp dụng bài này. 152 ngỡ chưa phải đỉnh nên giờ lại xuống 9x :21::21::21:

bizviet

Xe điện
Hôm qua ăn hàng NTP rồi đấy, giờ chỉ cần 130 là té nhé không đợi lên 152 đâu :21:. Mà chỉ cần 2 phiên là lên đến 130 thôi hehe. Đây không tham nhé :21:

Mà mấy hôm trước toàn lo là mọi người hết $, thế mà mấy hôm nay tiền đâu ra nhiều thế không biết. Có một bác ở trên sàn em biết mấy hôm nay không giải ngân được vẫn còn 100% cash, lý do: điều chỉnh phiên 1, phiên 2 hôm qua không dám mua vì muốn nó xuống nữa + sợ thị trường đổi chiều lao xuống, đến phiên 3 thấy nó ngóc lên thì lao vào đặt ATC thì cũng chẳng mua được, hôm nay lại "khoai ngó" tiếp. Khi nào bác này mua được hàng em báo các bác chúng ta cùng té :77:
Từ ngày có quyển sách, nói năng nó mạch lạc hẳn hoi :P:P:P

Cái triết lý trên được hiểu là " đã xuống đến đáy sợ éo gì mà không leo lên đỉnh". Em vẫn nhớ con NTP áp dụng bài này. 152 ngỡ chưa phải đỉnh nên giờ lại xuống 9x :21::21::21:

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng