CHỨNG KHOÁN 2008 - Phần 6.

Trạng thái
Thớt đang đóng

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
EM cũng ngất vì em sữa bò tươi nguyên chất làm từ sữa hoàn lưu đấy.Em cũng không hiểu là em này đang từ trần rơi oạch xuống sàn vậy cơ chứ.CHuyện gì đang xẩy ra vậy các bac??bác nào giải thích hộ em với ạ !!!
hoàn nguyên
em đoán vậy

bizviet

Xe điện
Hôm nay đúng là phút thứ "89" nó đập VNM kinh quá. Ông nào mua phiên 1,2 lại buồn. Không lẽ bọn nó chưa gom được hàng nó đập VNM để ngày mai bà con có chút kiềm chế.

Tết này đề nghị các bác không dùng câu "Chúc năm mới làm ăn bằng năm bằng mười năm ngoái" vì nhiều bác còn âm.
Cty VNM còn đang nháo nhào nữa là. Thằng nào đập kinh thế, 10h28' nó cho cái lệnh sàn khối lượng vừa xinh bên mua ( dư đúng 100CP). Giời đỡ !!!

Chỉnh sửa cuối:

phuongchi

Xe buýt
Dạ vâng em nhầm ạ.Cảm ơn các bác đã nhắc nhở!!!:) :)

tuanhaiha

Xe điện
Nhà đầu tư nước ngoài sẽ được mua cổ phần bằng ngoại tệ

Theo Bộ trưởng Tài chính Vũ Văn Ninh, Bộ Tài chính sẽ có một số quy định mới nhằm ổn định thị trường chứng khoán, trong đó có việc cho phép các nhà đầu tư nước ngoài trúng đấu giá cổ phần các công ty được thanh toán bằng ngoại tệ theo tỷ giá quy định.

Bộ Tài chính sẽ nghiên cứu và công bố kế hoạch, nội dung dự thảo quyết định mới về cho vay chứng khoán; tiếp tục mua ngoại tệ để bảo đảm đủ nhu cầu và phù hợp với tình hình thị trường. Bộ cũng có sự điều phối lịch trình đấu giá cổ phiếu lần đầu ra công chúng (IPO) các doanh nghiệp cổ phần hoá; chỉ đạo các doanh nghiệp cổ phần hoá lựa chọn các đối tác chiến lược phù hợp để bán cổ phiếu theo phương thức thoả thuận.

Chỉnh sửa cuối:

Porsche 911

Xe container
Cty VNM còn đang nháo nhào nữa là. Thằng nào đập kinh thế, 10h28' nó cho cái lệnh sàn khối lượng vừa xinh bên mua ( dư đúng 100CP). Giời đỡ !!!
Chúng nó tính toán thế thì có khi có cả vấn đề "chính trị" ở đây cũng nên :)) :)) :)).
Bác Râu đã xem được thằng nào cho VNM hạ sàn chưa? Mai có lên thì cũng chỉ 142 thôi, vẫn còn ngon chán!

buggy

Xe tăng
Em nhầm giao dịch mai & mốt nữa. Còn 2 ngày để chườm đá & phẫu thuật chỉnh hình xxx cho nó đẹp, ăn Tết cho ngon. 2 ngày cuối năm mà up tiếp thì em cưa chân bàn thành công mỹ mãn.

Các bác thích đua với BBs thì xin mời, nhưng nhớ là T+1 or T+2 thôi, không có hàng sẵn là chết.

Hôm nay Tây mua/bán 111/143 tỷ.

Tatarin

Xe máy
Tình hình là mai em sút luôn các bác nhể. Để ăn tết cho nó ngon.
Cầu chúc cho bác và tất cả các chiến hữu của OF ngày mai sút được giá cao để có quả Tết hoành tráng. Nhưng có lẽ bác phải khẩn trương sút từ phiên 1, thậm chí là đầu phiên. Vì em sợ sau đó không dễ đâu. Ấy là vợ em nhận định như vậy:21: :21: :21: . Hôm nay em đã sút kha khá rồi. Nếu mai xuống lại múc vào rồi rắc ít muối, qua Tết ngấu là vừa, được món dưa ngon. (b) (b) (b)

Chúng nó tính toán thế thì có khi có cả vấn đề "chính trị" ở đây cũng nên :)) :)) :)).
Bác Râu đã xem được thằng nào cho VNM hạ sàn chưa? Mai có lên thì cũng chỉ 142 thôi, vẫn còn ngon chán!
Em cũng có ý giống bác... mai có nên múc vào VNM ko nhỉ?

bes

Xe lăn
Lượng hàng T+3,T+4 và tâm lý kiếm tí trước Tết đã lôi tụt váy VNI xuống gần 12 điểm. Trái ngược hôm qua, hết phiên 1 lượng mua còn thưa thớt...chốt ngày hôm nay chợ chắc giảm 20 điểm. Trời rét nhưng hoa đào đã nở rồi !!!

tuanhaiha

Xe điện
ơ bác có nhầm không a?
Giao dịch hết thứ 6 cơ mà
huetran has chosen not to receive private messages or may not be allowed to receive private messages. Therefore you may not send your message to him/her.

Tien_TCFC

Xe điện
Lượng hàng T+3,T+4 và tâm lý kiếm tí trước Tết đã lôi tụt váy VNI xuống gần 12 điểm. Trái ngược hôm qua, hết phiên 1 lượng mua còn thưa thớt...chốt ngày hôm nay chợ chắc giảm 20 điểm. Trời rét nhưng hoa đào đã nở rồi !!!
Hàng họ tết nhất mà hoa đào nở sớm thế này thì chết:)) Xanh hôm trước, đỏ loè hôm sau.............quay ngoắt 180o thế này thỉ chỉ có ở Vn thôi:21:

vinhcon

Xe tải
xịt !! hôm qua em vừa được tý....hôm nay lai đi bán kem...đời !!!

huetran

Xe buýt
huetran has chosen not to receive private messages or may not be allowed to receive private messages. Therefore you may not send your message to him/her.
Em đã kt lại rồi, các bác có điều gì chỉ giáo em thì có thể gửi tin nhắn cho em được rồi
Mong nhận được nhiều góp ý từ các bác
Chân thành cảm ơn

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng