Chứng khoán 2008 - Phần 16 (nhất lộc) - Phía trước là biển rộng

Trạng thái
Thớt đang đóng

TungRau

Xe tăng
Khí thế hừng hực nhỉ các cụ nhỉ, lão Khôi phệ điển hình ăn non, ra mà xem PVC nè
@Tungrau : số bác đen cái đèn nó cũng đen, nói chung là 2 mod rủ nhau đi Thái không đúng ngày, hôm qua em đã bẩu mà, ông nào bướng nhất cũng cutloss thì hẳn là có vấn đề rồi
Em lại giống mịe nó bác Mát xờ pít rồi , mua là TT đi xuống , bán là TT đi lên .

Các bác lướt sóng lệ quyên cho em ít tiền đi Thái đi , không tuần sau em lại nhảy vào thì các bác hết chỗ lướt nhá :21::21:

hieuminh

Xe tăng
Website
www.vinajob.com.vn
Hôm nay tím hết cả thế này thì tậy nó lại ị ra cả đống mất thôi :)):)):))

hieuminh

Xe tăng
Website
www.vinajob.com.vn
Em lại giống mịe nó bác Mát xờ pít rồi , mua là TT đi xuống , bán là TT đi lên .

Các bác lướt sóng lệ quyên cho em ít tiền đi Thái đi , không tuần sau em lại nhảy vào thì các bác hết chỗ lướt nhá :21::21:
Sao tưởng đi singapore cơ mà lại chuyển đi Thái giả đen à! :P:P

NTVH

Xe hơi
Bác loằng ngoằng mãi, bảo ra Lê Duẩn rồi lại lẻn lên Tầu, mệt thế, nhẩy tầu thế nguy hiểm lắm đới:))
Hôm đó em chả bảo bác là em ra mua tý bánh mỳ rồi em lại lên cơ mà :))

NTVH

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi hình như có thay đổi gì về cách tính giá tham chiếu ko nhỉ,em cứ thấy nó khác thế nào ý*-)
Vé tàu gần Tết nó có thay đổi tý ty, cụ đứng ở ga hỏi cô bán vé hộ em luôn

dongnat

Xe điện
Cụ đang ở dưới, cứ nhẩy đại lên (à, cụ vẫn bó bột nhỉ), thôi, ra Tết lên cho nó lành cụ ạ, giờ đông lắm
Mụ Bes chắc đang đứng bán hàng rồi, chốc về thông bán em đã xuống tầu, he he

Ian

Xe điện
Website
www.americandoor.vn
Ơ hơ, thế là lần này em bị lỡ tàu roài, đứng lớ ngớ đây cùng với mấy bác tèo bang, bị lườm suốt nãy giờ sợ quá. Em biết cái tội em chỉ là tham và ăn nhời dọa nên nó mới ra thế này, đen quá, thấy các bác nhảy sóng thích quá cơ, ới bác Dongnat ơi, có tuổi rồi, nhảy vừa vừa thôi nhé - đến tầm là xuống luôn, tranh lướt cao quá trẻ nó xô ngã cái thì khổ :D

MinhKhoiTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
dochoixedap.com
Cụ đang ở dưới, cứ nhẩy đại lên (à, cụ vẫn bó bột nhỉ), thôi, ra Tết lên cho nó lành cụ ạ, giờ đông lắm
Mụ Bes chắc đang đứng bán hàng rồi, chốc về thông bán em đã xuống tầu, he he
Có ít cổ SD5 mua của cụ bes hôm qua,rõ ràng cuối phiên nó khớp ở giá 37 ,thế mà hôm nay tham chiếu lại là 35.9 ,:77::77::77:

hieuminh

Xe tăng
Website
www.vinajob.com.vn
Ơ hơ, thế là lần này em bị lỡ tàu roài, đứng lớ ngớ đây cùng với mấy bác tèo bang, bị lườm suốt nãy giờ sợ quá. Em biết cái tội em chỉ là tham và ăn nhời dọa nên nó mới ra thế này, đen quá, thấy các bác nhảy sóng thích quá cơ, ới bác Dongnat ơi, có tuổi rồi, nhảy vừa vừa thôi nhé - đến tầm là xuống luôn, tranh lướt cao quá trẻ nó xô ngã cái thì khổ :D
Bác đang đứng đoạn nào của ga đấy? Em cũng đang đứng bán hàng ở ga đây này, sao em không nhìn thậy cụ đâu nhỉ? :)):)):)):))

bes

Xe lăn
Sáng nay các kụ có ra 77 không? Em bận báo cáo tổng kết lu bù 2 ngày rồi, không ra bàn với kụ Bes về vụ cái chung cư được. Kụ Bes còn máu lửa không?
Cái lúc độ máu cao thì cứ thấy im lìm, đang chán vì vừa bán cả đống CP thì cụ mới nhắc. Sáng nay em bận mất rồi, để sang tuần sau cụ nhé.
Hôm nay lên mạnh nhưng em vẫn thấy sao sao ý, không có cảm giác yên tâm. Đang đắn đo sút nốt đống CP còn lại :mad::mad::mad:

bes

Xe lăn
Có ít cổ SD5 mua của cụ bes hôm qua,rõ ràng cuối phiên nó khớp ở giá 37 ,thế mà hôm nay tham chiếu lại là 35.9 ,:77::77::77:
Sàn Ha nó tính bình quân gia quyền mà cụ, thế mới có chuyện nó tăng quá biên độ 7% chứ. Cái lần thắt biên độ, em với nhà dongnat tính bẩn là bán trần giá hôm nay cao hơn trần 3 ngày nữa nên 2 thằng bán sạch. Nó lên cho 20 phiên liền, léo đỡ được :redface::redface::redface:

TungRau

Xe tăng
Giá tham chiếu ngày hôm sau là bình quân giá ngày hôm trước mà bác MK .

Thế nên cuối phiên mà 37 thì chưa chắc tham chiếu ngày hôm sau là giá đó .

Cái này chỉ riêng sàn Hasino thôi nhé

cuonglp

Xe đạp
Em vừa đi công tác Malay về chiều qua, em đi thì xuống em về đến nơi lại xanh lè! Bên đó thằng nào làm kinh doanh cũng đều khóc lóc thảm thương vì tình hình kinh tế đi xuống. Em lang thang ở mấy chỗ shopping thấy đìu hiu lắm, hỏi ra thì chúng nó bẩu là sale đao thảm hại. Có ngày chẳng bán được gì. Em sợ tiếp sau đây là tình hình thất nghiệp, dân tình thắt chặt chi tiêu, lấy tiền đâu mà đổ vào buôn chứng. Có khi tiền chỉ chạy từ túi của anh em OF sang cho nhau thôi. Em vẫn sợ chưa dám vào chỉ canh xem lền bằng chỗ đã mua là em té ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Longvh

Xe điện
Nhà Ian thích vào thì vào đi kìa, có gì mà sợ lỡ tàu, hàng thoải mái :P

bes

Xe lăn
Cơn cực khoái đã qua, thị trường lại bắt đầu xìu :77::77::77:

sontt

Xe buýt
Cái lúc độ máu cao thì cứ thấy im lìm, đang chán vì vừa bán cả đống CP thì cụ mới nhắc. Sáng nay em bận mất rồi, để sang tuần sau cụ nhé.
Hôm nay lên mạnh nhưng em vẫn thấy sao sao ý, không có cảm giác yên tâm. Đang đắn đo sút nốt đống CP còn lại :mad::mad::mad:
Xuống sân ga trà đá với em đi cụ(c)(c)(c)

NTVH

Xe hơi
Có cụ nào theo dõi bảng của EuroCapital không? Hình như giá tham chiếu của SJD bị sửa từ 14.7 xuống 14.5 hay sao ý. Đáng ra như lúc sáng thì giờ cu cậu ý phải đỏ chứ nhỉ?

Longvh

Xe điện
Có cụ nào theo dõi bảng của EuroCapital không? Hình như giá tham chiếu của SJD bị sửa từ 14.7 xuống 14.5 hay sao ý. Đáng ra như lúc sáng thì giờ cu cậu ý phải đỏ chứ nhỉ?
Em đang xem cái bảng đấy, vừa nãy ko phải 1 cái loạn mà nhiều cái loạn hết cả lên trong khoảng 3 phút :6:

Trạng thái
Thớt đang đóng