Chung cư giá rẻ kiểu cụ Thản có kinh khiếp ko?

tuanminhtc1

Xe đạp
em nghĩ cụ nên làm căn liền kề a vượng chứ ko nên mua giảng võ :v

xe_c@ng_h@i

Xe buýt
1 cụ chủ trúng quả, 2 cụ chủ đang thịnh với nghề, 3 công chức tham ô , 4 chém gió, em fun tý :))

phamhung2409

Xe tải
Em thì em chả dám bàn cụ chủ chém hay nói thật hay là sale quảng cáo quái gì... Nhưng 1 số cụ không tin và có giọng phân biệt vùng miền, quê phố là em nghe nó không lọt tai cho lắm :)

dutoan

Xe buýt
Em cũng ở quê lên chen chân Hà Nội, nhưng nghe cụ chủ khoe em cũng mừng cho cụ... có điều, em hỏi khí không phải? Cụ trúng xổ số hay cụ làm ở chỗ nào mà thu được lắm lộc rơi vãi thế?

longxek8x

Xe máy
Đọc xong bài của cụ chủ mà em thấy chẳng đọng lại gì, bài viết chả có trọng tâm, tiêu đề là khen nhà anh Thản mà trong nội dung thấy đề cập mỗi cái thang máy (mà cũng ko phải là khen), mà nếu cụ có khoe kiếm tiền giỏi thì chia sẻ kn cho anh em đi

vutaisam

Xe đạp
năm đầu tiên mới mua nhà 1 tỷ 2 còn vay ngân hàng ,sau hai năm chuyển sang nhà của anh vượng ở Giảng võ phải trên 8 tỷ sặc thánh chém

vimaru_gawa

Xe tăng
Sáng đã có thớt chạy Uber + shipper tháng kiếm 30 củ, giờ lại có thớt này, theo em thì cố gắng phấn đấu + vào dây đỏ thì lên như diều ngay ;))
ship 1tr/ngày cũng k khó đâu cụ,
trước có ku ship đồ đến cho e,nguồi uống nước hỏi han thì nó bảo ngày đều đều kiếm 5-600k đấy.làm có uy tín và quen nhiều mối thì dc ngay

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
ship 1tr/ngày cũng k khó đâu cụ,
trước có ku ship đồ đến cho e,nguồi uống nước hỏi han thì nó bảo ngày đều đều kiếm 5-600k đấy.làm có uy tín và quen nhiều mối thì dc ngay
Chuẩn cụ ạ. Shipper ruột bên em ngày bình quân riêng chạy cho em đã được tầm 500k.

NAC16

Xe tải
Em 1 thanh niên tỉnh lẻ( Phú Thọ) xuống thủ đô và lấy vợ HN.2 năm trước đang thuê nhà ở ngon lành( OCD) đùng phát chủ nhà tuyên bố lấy trong vòng 1 tuần. Choáng hơn nữa vợ tuyên bố: Phải mua nhà. Em lắp bắp hỏi: Tiền đâu, gấu ko thèm trả lời. Nghĩ hay vợ găm tiền rồi cũng thấy sướng sướng.

2 hôm sau vợ bảo đã tìm đc nhà anh đến xem đi.
Kim Văn Kim Lũ các cụ ạ. Lúc đầu nhìn cũng hơi nhếch nhác sau nghĩ có nhà riêng cũng khoái.
Đến khoản tiền, hoá ra vợ em đếch có riêng, 2 vợ chồng có vài trăm lại lấy cái 1 tỷ 2. Vậy phải kiếm anh bank. Cái gói 30k tỷ chém quá thủ tục bó tay. Em đành tay bo bank.
Đang OCD náo nhiệt về đường tối om nghĩ nản, nhưng ở thời gian thấy quá hợp lý với người ít tiền. Nhiều cụ trên này chém thang máy 30 phút, các thứ nọ kia kinh khủng lắm. Có lẽ góc nhìn khác. Với em mới lập nghiệp là cực ổn.

Trả nợ hết, em nghĩ ngay đến ôt. Lần này thì vợ tuổi gì quyết định. Em phang ngay CX5( vay bank gần hết). Bọn MB lúc đầu từ chối em vay mặc dù em show khả năng trả nợ. Cuối cùng cũng xong khi em triển bank ít tên tuổi NCB.
2 năm sau, nghĩa là hôm nay khi biết tin vợ có bầu em lại lên OCD. Nhà anh Thản cho thuê dễ hơn em tưởng. Kết hôn với anh Thản công nhận may mắn.
Và hôm nay sau khi đã trả gần hết cái xe. Em lại nghiên cứu kết hôn anh Vượng ở Giảng Võ, lại phiền đến bank thôi.

Đôi dòng hơi lê thê cho các cụ trẻ sắp lập nghiệp tại đất này. Hihi.
Cụ giỏi thế. Em 31t mà bjo 1 vợ 2 con 30 tầng ( mua nhà bác điếu tầng 30.

TieuThin

Xe hơi
Em 1 thanh niên tỉnh lẻ( Phú Thọ) xuống thủ đô và lấy vợ HN.2 năm trước đang thuê nhà ở ngon lành( OCD) đùng phát chủ nhà tuyên bố lấy trong vòng 1 tuần. Choáng hơn nữa vợ tuyên bố: Phải mua nhà. Em lắp bắp hỏi: Tiền đâu, gấu ko thèm trả lời. Nghĩ hay vợ găm tiền rồi cũng thấy sướng sướng.

2 hôm sau vợ bảo đã tìm đc nhà anh đến xem đi.
Kim Văn Kim Lũ các cụ ạ. Lúc đầu nhìn cũng hơi nhếch nhác sau nghĩ có nhà riêng cũng khoái.
Đến khoản tiền, hoá ra vợ em đếch có riêng, 2 vợ chồng có vài trăm lại lấy cái 1 tỷ 2. Vậy phải kiếm anh bank. Cái gói 30k tỷ chém quá thủ tục bó tay. Em đành tay bo bank.
Đang OCD náo nhiệt về đường tối om nghĩ nản, nhưng ở thời gian thấy quá hợp lý với người ít tiền. Nhiều cụ trên này chém thang máy 30 phút, các thứ nọ kia kinh khủng lắm. Có lẽ góc nhìn khác. Với em mới lập nghiệp là cực ổn.

Trả nợ hết, em nghĩ ngay đến ôt. Lần này thì vợ tuổi gì quyết định. Em phang ngay CX5( vay bank gần hết). Bọn MB lúc đầu từ chối em vay mặc dù em show khả năng trả nợ. Cuối cùng cũng xong khi em triển bank ít tên tuổi NCB.
2 năm sau, nghĩa là hôm nay khi biết tin vợ có bầu em lại lên OCD. Nhà anh Thản cho thuê dễ hơn em tưởng. Kết hôn với anh Thản công nhận may mắn.
Và hôm nay sau khi đã trả gần hết cái xe. Em lại nghiên cứu kết hôn anh Vượng ở Giảng Võ, lại phiền đến bank thôi.

Đôi dòng hơi lê thê cho các cụ trẻ sắp lập nghiệp tại đất này. Hihi.
Cụ gặp anh Vượng ở giảng võ ko có giá dưới 75tr/m2 đâu cụ, gặp anh Thản rẻ hơn nhiều nhưng dễ cháy nổ hơn. Tiền nào của nấy cụ a

nobitatn7

Xe tải
cụ thớt còn sống trên này không a. Cho e trả góp cái lộc của cụ với. Xong rồi cụ để lại luôn cho e con cx5 nhé

quangchien86

Đi bộ
Thỉnh thoảng đọc thấy vui các cụ ạ, biết ngoài đời nhiều người tài giỏi lắm, kiếm tiền tốt lắm nhưng đa phần họ khiêm tốn, đọc thấy vui vui, có chổ vào ném gạch xả stress

hoangphuong2208

Xe đạp
Cụ giỏi thế, không biết bao giờ em mới được như cụ

ranger.hn

Xe tải
oánh dấu học tập cụ = )))