Chung cư giá rẻ kiểu cụ Thản có kinh khiếp ko?

leenamtuankorea

Xe tăng
Cả câu chuyện chỉ rút ra kết luận ông chủ khoe tài giỏi xoay chuyển. CHúc mừng cụ là số người rất giỏi, may mắn trong số các cụ of

Bùi Ngọc kt16

Xe tăng
Website
mercedesbenz5s.com
e thì k biết câu chuyện có hư cấu hay k? thấy nhiều cụ cũng ném gạch đá ác quá, nhưng quan điểm của em :D coi như cụ chủ là hàng thật đi, vì bạn bè xung quanh em cũng có gặp 1 vài trường hợp đổi đời như vậy r và e lấy câu chuyện này để làm mục tiêu phấn đấu các cụ ạ :)

trantrungtruc

Xe máy
Em vào hóng kinh nghiệm làm dầu mà thấy gạch đá nhiều quá ,cụ chủ thì bỏ chạy mất . Nhưng em thấy chiện này cũng bt thôi mà . Nhà cụ ấy ở quê mở đường ra mặt tiền hay nhà vợ cụ ý bán nhà chia ts là ok ngay mà

Honghen2008

Xe container
Tưng bừng khuyến mại:))

Lytuongquan

Xe tải
À lên Ô Chợ Dừa cụ à, vì nhà vợ em gần đấy.
Vãi cụ! OCD là từ viết tẳt của toà trung tâm thương mại mà ngày xưa dẹp được cái chợ Ô Chợ Dừa xong xây lên, xây xong thi ki ốt đắt quá dân éo mua nữa thì giờ cái OCD chuyển ra thương mại cho thuê Karaoke, bán bia nhậu và cafe với phòng GYM. Xin hỏi cụ ở chỗ nào trong cái OCD đấy.

tùng tổng

Xe tăng
KIM LAM KIM LŨ vào ở cách đây được khoảng năm 2013-2014, chưa được 2 năm mà cụ đổi xe, đỏi nhà, cụ chủ có phải trưởng phòng Kim Cương không ạ?\:D/\:D/

nbtrung

Xe tải
Em 1 thanh niên tỉnh lẻ( Phú Thọ) xuống thủ đô và lấy vợ HN.2 năm trước đang thuê nhà ở ngon lành( OCD) đùng phát chủ nhà tuyên bố lấy trong vòng 1 tuần. Choáng hơn nữa vợ tuyên bố: Phải mua nhà. Em lắp bắp hỏi: Tiền đâu, gấu ko thèm trả lời. Nghĩ hay vợ găm tiền rồi cũng thấy sướng sướng.

2 hôm sau vợ bảo đã tìm đc nhà anh đến xem đi.
Kim Văn Kim Lũ các cụ ạ. Lúc đầu nhìn cũng hơi nhếch nhác sau nghĩ có nhà riêng cũng khoái.
Đến khoản tiền, hoá ra vợ em đếch có riêng, 2 vợ chồng có vài trăm lại lấy cái 1 tỷ 2. Vậy phải kiếm anh bank. Cái gói 30k tỷ chém quá thủ tục bó tay. Em đành tay bo bank.
Đang OCD náo nhiệt về đường tối om nghĩ nản, nhưng ở thời gian thấy quá hợp lý với người ít tiền. Nhiều cụ trên này chém thang máy 30 phút, các thứ nọ kia kinh khủng lắm. Có lẽ góc nhìn khác. Với em mới lập nghiệp là cực ổn.

Trả nợ hết, em nghĩ ngay đến ôt. Lần này thì vợ tuổi gì quyết định. Em phang ngay CX5( vay bank gần hết). Bọn MB lúc đầu từ chối em vay mặc dù em show khả năng trả nợ. Cuối cùng cũng xong khi em triển bank ít tên tuổi NCB.
2 năm sau, nghĩa là hôm nay khi biết tin vợ có bầu em lại lên OCD. Nhà anh Thản cho thuê dễ hơn em tưởng. Kết hôn với anh Thản công nhận may mắn.
Và hôm nay sau khi đã trả gần hết cái xe. Em lại nghiên cứu kết hôn anh Vượng ở Giảng Võ, lại phiền đến bank thôi.

Đôi dòng hơi lê thê cho các cụ trẻ sắp lập nghiệp tại đất này. Hihi.
Sao cụ có nhiều "2" vậy? Vậy là cụ tậu cả nhà lẫn xe trong cùng 1 năm cơ à? Cụ giỏi thật =)))))

lx125_black

Xe container
Nói như cụ thì ở HN dễ sống nhỉ :D trường hợp của cụ có nhẽ là hiếm có

Tính vay nhà và xe mà trả trong chớp mắt thêa thì thu nhập của cụ chắc cớ 50 70 củ rồi

Em nghĩ ở cái đất này thu nhập 50 70 ko phải là nhiều :D
Lương 50 củ là cao gấp 4 lần lương lãnh đạo cuốc gia rồi cụ ạ :D

nam-misu

Xì hơi lốp
Tuổi trẻ tài cao!:D

Nhiều ông giọng rất ga tô :D
Mình ko làm đc ko có nghĩa ng khác ko làm đc.
Thời nay thế cũng là thường có gì phải xoắn
Chém như thằng ngẫn thì chả ai tin, chứ gato gateo cái gì, auto gato à :))
Còn kiếm tiền, nói rồi còn nhiều người kiếm hơn thế, bạn em cũng vài đứa, thề nói thật luôn :D

Mazda3+

Xe hơi
Em 1 thanh niên tỉnh lẻ( Phú Thọ) xuống thủ đô và lấy vợ HN.2 năm trước đang thuê nhà ở ngon lành( OCD) đùng phát chủ nhà tuyên bố lấy trong vòng 1 tuần. Choáng hơn nữa vợ tuyên bố: Phải mua nhà. Em lắp bắp hỏi: Tiền đâu, gấu ko thèm trả lời. Nghĩ hay vợ găm tiền rồi cũng thấy sướng sướng.

2 hôm sau vợ bảo đã tìm đc nhà anh đến xem đi.
Kim Văn Kim Lũ các cụ ạ. Lúc đầu nhìn cũng hơi nhếch nhác sau nghĩ có nhà riêng cũng khoái.
Đến khoản tiền, hoá ra vợ em đếch có riêng, 2 vợ chồng có vài trăm lại lấy cái 1 tỷ 2. Vậy phải kiếm anh bank. Cái gói 30k tỷ chém quá thủ tục bó tay. Em đành tay bo bank.
Đang OCD náo nhiệt về đường tối om nghĩ nản, nhưng ở thời gian thấy quá hợp lý với người ít tiền. Nhiều cụ trên này chém thang máy 30 phút, các thứ nọ kia kinh khủng lắm. Có lẽ góc nhìn khác. Với em mới lập nghiệp là cực ổn.

Trả nợ hết, em nghĩ ngay đến ôt. Lần này thì vợ tuổi gì quyết định. Em phang ngay CX5( vay bank gần hết). Bọn MB lúc đầu từ chối em vay mặc dù em show khả năng trả nợ. Cuối cùng cũng xong khi em triển bank ít tên tuổi NCB.
2 năm sau, nghĩa là hôm nay khi biết tin vợ có bầu em lại lên OCD. Nhà anh Thản cho thuê dễ hơn em tưởng. Kết hôn với anh Thản công nhận may mắn.
Và hôm nay sau khi đã trả gần hết cái xe. Em lại nghiên cứu kết hôn anh Vượng ở Giảng Võ, lại phiền đến bank thôi.

Đôi dòng hơi lê thê cho các cụ trẻ sắp lập nghiệp tại đất này. Hihi.
Thớt giỏi vãi. Kiếm tiền tốc độ tên lửa à.

linhkienxehoi

Xe điện
www.linhkienxehoi.com - Mua bán xe hơi cũ mới miễn
Website
www.linhkienxehoi.com
Chém như thằng ngẫn thì chả ai tin, chứ gato gateo cái gì, auto gato à :))
Còn kiếm tiền, nói rồi còn nhiều người kiếm hơn thế, bạn em cũng vài đứa, thề nói thật luôn
:D
Giọng văn họ thế thôi, chứ từng ấy có gì mà khoe. Thấy mấy ô page đầu còn miệt thị ng khác đọc phát tởm

0914014354

Xe điện
Nửa tháng nay iêm dức đầu với các em sale của Vin với flc, iem xe ôm mà chúng nóa cứ mời iem đi hội thảo với chả pạt ti ...

Giọng văn họ thế thôi, chứ từng ấy có gì mà khoe. Thấy mấy ô page đầu còn miệt thị ng khác đọc phát tởm
Vâng, cụ thớt cứ nói qua qua con đường làm giàu nghe nó sẽ thuyết phục hơn :D
Còn mấy cụ chê quê mùa, ổ chuột... chả thèm chấp :D

Sweethome

Xe tăng
Vãi.
Cụ chủ thớt chỉ cần sửa chữ Thản thành chữ Vượng hoặc đơn giản là bỏ anh Thản đi, bỏ KV/KL đi thì 15 trang tràn đầy Bravo.
Đáng tiếc cho cụ.
Cơ mà đếch thể Thanh Thản được :))
Ra trường kiếm được việc, lấy vợ thuê nhà
Vợ nó không thích nhà thuê, thế là vay bank mua tạm cái chung cư Hòa Phát
Hết nợ bank cho cái chung cư Hòa Phát, lên đời em BMW X5, cũng vay bank, 2 năm đáo hạn.
Hôm nay, mới đặt thêm một căn Sky của anh Vượng góc view hồ đẹp nhất tòa S1, bank tài trợ
Tối, đưa vợ lên Lotte ngắm trăng
=))

Chỉnh sửa cuối: