Chúc mừng Tân mốc Ô phở N68 !!!

Bình X-Five

Xe container
Mụ Nờ cho hỏi cái chữ ký đang dùng có phải là biểu tượng của Leading Innovation ko :D

ktsNghia

Xe buýt
Chúc mừng Mốc N68, em nghe các sếp bàn bạc từ hôm nọ...chắc cụ đi không đúng cửa nên bây giờ mới lên ạ (b)

N68

Xe điện
Cám ơn cụ Kỹ thuật số :D
Số em vất vả, bị bán qua mấy cò nên hơi lâu ạ =))

Chúc mừng cụ, chúc con đường hoạn lộ ngày càng thênh thang, hồi trước em đưa cụ X5 mấy chục củ nhờ lo lót mà có chạy được đâu, đúng là xuống xèng cũng phải đúng ngừoi đúng việc mới xong, giờ vưỡn chưa đòi được tiền :-??

N68

Xe điện
Chúc mừng cụ, chúc con đường hoạn lộ ngày càng thênh thang, hồi trước em đưa cụ X5 mấy chục củ nhờ lo lót mà có chạy được đâu, đúng là xuống xèng cũng phải đúng ngừoi đúng việc mới xong, giờ vưỡn chưa đòi được tiền :-??
Mốc Ích vào xác nhận hộ em vụ này với, sẽ gquyết vụ này bằng một trong hai hướng:
* Đề nghị mốc Ích trả lại tiền cho mụ Vịt (nếu k có sẵn tiền mặt thì có thể trả bằng xi măng, sắt thép, cát sỏi...)
HOẶC
* Xì hơi lốp mụ Vịt nếu phọt thông tin sai sự thật.
=)) =)) =))
Từ hôi lên chức đến giờ em chưa có cơ hội xì lốp ai - thèm quá :))

Bình X-Five

Xe container
Đề nghị mốc Nờ xì hơi lốp nhà Vịt tội lói xấu nãnh đạo! Y án :))

Mốc Ích vào xác nhận hộ em vụ này với, sẽ gquyết vụ này bằng một trong hai hướng:
* Đề nghị mốc Ích trả lại tiền cho mụ Vịt (nếu k có sẵn tiền mặt thì có thể trả bằng xi măng, sắt thép, cát sỏi...)
HOẶC
* Xì hơi lốp mụ Vịt nếu phọt thông tin sai sự thật.
=)) =)) =))
Từ hôi lên chức đến giờ em chưa có cơ hội xì lốp ai - thèm quá :))

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Cụ qz mới nói đến đoạn đầu, em biết cụ là người ngại động chạm nên cố tình lờ đi đoạn sau. Thôi, để em nói hộ cụ vậy:

- B52 chia tay Pentax, mua D300 lên mốc - sau đó bán D300 mua Nầm dê II để quay video. Nghe nói là gần 2 năm rồi không có cái ảnh nào :(
- Ích 5: trở thành mốc sau khi mua D700 có vài ngày, sau đó k lâu bán sạch sành sanh.
Hôm Ô phở quay clip, cụ í mất gần buối sáng đọc lại lại hướng dẫn sử dụng rồi lóng ngóng chộp được mấy cái ảnh dìm hàng em bằng máy của đồng đội. Nghe đồn gần đây chỉ tập trung vào ngâm cứu kỹ thuật chụp ảnh bằng alo.

Em lo cho mình quá :((~X(
Chả nhẽ lại nói hết cả ra, nhưng thôi cũng đành vậy:

Mốc đầu tiên là Noza dùng D50 hỏng màn hình, về sau gom góp tiền xóa bài nâng cấp lên D200 kèm theo mấy cái ống KIT. Nhưng từ lâu lắm chả chụp ảnh, giờ thấy toàn dùng IP4, cũng xấu hổ nên ít vào box. Càng ít vào càng không có tiền xóa bài và cũng không được hội Nilong hối lộ nên mất hút, giờ toàn đi du lịch với offroad.

Em là mốc thứ 2 của cái box này, đầu tiên dùng D70s, sau thấy nhà BL gạ gẫm mãi là Calong ít noise nên chuyển sang 30D với mấy cái ống L, sau thấy Calong chụp như dở hơi (chắc tại trình, nhưng cứ phải đổ như thế vì nhận thì ngại chết đi được) nên mới chuyển sang D300 và mấy cái ống N. Sau nhà QD với Jolie đổi cho cái D300s thế là em sợ mang tiếng phải rút ngay khỏi cái box này không đội Ô Phở ném đá chết.

Mốc thứ 3 là nhà B52, nhà này chụp linh tinh các loại máy, chả cố định loại nào. Sau này lấy vợ, vợ nó lấy toàn bộ máy và ống (toàn đồ đi mượn) cho vào nồi nước sôi để hết đi chụp gái, thế là nhà này cũng chuyển sang chụp bằng mồm và toàn mượn thẻ sau khi anh em đi chụp để copy ảnh về ngắm cho đỡ nhớ.

Mốc thứ 4 là nhà X5. Nhà X được cái chụp bằng photoshop rất giỏi, cũng nổi tiếng ở OF về trò làm trời xanh. Đầu tiên thì chụp bằng Canong, sau đó còn mấy lần hỏi em là chuyển sang Nilong có ổn không rồi cũng đổi, loanh quanh thế nào đổi lên thành D700, nhưng từ hồi đấy mẫu miếc kiểu che lá sen trong phòng massage (spa) giấu tiệt, chắc chuyển sang chụp nude.

Thế rồi đợt vừa rồi đi làm cái video clip cho SNOF5, anh em thấy X5 chụp xấu quá mới gọi nhà 68 ra chụp spam để về làm behind the scensen, đến khi post lên diễn đàn thì anh em đều ồ lên vì thấy góc chụp đẹp hơn của X5 nhiều quá, mà màu cũng thật hơn. Thế là lúc đấy X5 và B52 mới thành khẩn khai báo đã nhận của nhà 68 số tiền đủ mua cả bộ ống [N] và năn nỉ G21 là cho chuyển giao quyền lực. Từ hôm đó đến giờ vẫn thấy các nhà ấy tham quyền cố vị, chả thấy chia tay chia chân gì cả.

Việt Kiều

[Tịch thu bằng lái]
Rình mãi " Gấu" để quên Lap ở nhà em mới trộm vào chúc mừng mụ N được đây :))

N68

Xe điện
Rình mãi " Gấu" để quên Lap ở nhà em mới trộm vào chúc mừng mụ N được đây :))
Thnhkiu mợ, mợ con có Lap của Gấu để onl chứ nhà em bán hết hết roài - tuyền dùng PC cơ quan thôi. Vụ này tốn kém quá :(

Bình X-Five

Xe container
Khổ thân Mốc Nờ... tụt dốc quá ^:)^

[video=youtube;OYcQSOvfjDI]http://www.youtube.com/watch?v=OYcQSOvfjDI[/video]

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Quan trọng nhất là cái vụ rửa chức ở đâu thì chả nói đến, toàn bàn chuyện đẩu đâu ấy

junfang

Xe điện
Trưa nay ọp ở bét lăn em nghe lỏm được mấy cụ lớn bàn chuyện bem nick cụ Nờ vì tội không rửa chức. chả biết có sao không. Lo quá!!!

NNPK

Xe buýt
Hay mình tổ chức rửa ghế vào 9 rưỡi sáng thứ 2 tuần tới anh Nờ nhể :D