Chúc mừng Tân mốc Ô phở N68 !!!

quangdzung

Xe điện
đúng là gia đình có điều kiện có khác , e đút lợn mấy năm nay rồi mà vẫn lẹt đẹt chức phó thường dân :))

Chúc mừng tân mốc nhé , tổ chức ăn uống nhậu nhẹt rửa chức thì cho e vái vọng với nhé >:)
Khọm. Không nhận thấy tất cả các mốc ô phở đều có điểm chung hay sao. Tất cả đều dùng Ni lông nhá. Khi xưa BMW252 chào Pentax mua D300 xong là lên mốc ngay. X5 trở thành mốc sau khi mua D700 co vài ngày. Bây giờ thi nhà N chào Canon để khoác D700 bước lên chức mốc

Bình X-Five

Xe container
Đây mới gọi là Bi-A thời... lạm phát này ^:)^ =))

Khọm. Không nhận thấy tất cả các mốc ô phở đều có điểm chung hay sao. Tất cả đều dùng Ni lông nhá. Khi xưa BMW252 chào Pentax mua D300 xong là lên mốc ngay. X5 trở thành mốc sau khi mua D700 co vài ngày. Bây giờ thi nhà N chào Canon để khoác D700 bước lên chức mốc

NNPK

Xe buýt

N68

Xe điện
Tình hình gấu nhà mợ NNPK lên chức xong chốn. Mợ NNPK ra thanh minh hộ gấu hay sao ý nhể :)
Tình hình là Mốc Nờ lặn mất con mẹ hàng lươn rồi!
Úi giời ơi - oan cho cháu quá, cháu có mặt đây ạ.
Khộ thân cháu, tranh thủ về quê làm cơm báo tin mừng cho họ hàng, thầy cô giáo cũ và mấy thằng bạn chăn trâu về vụ được lên chức Mốc OF mà duột gan cồn cào hết cả - hóa ra là vụ này =))

@ Các cụ đã quan tâm: Vụ chạy chọt này thành công mỹ mãn trong thời gian ngắn kỷ lục cũng là nhờ "ma cũ" môi giới đấy ạ. Đợt này giá cả vật liệu xây dựng tăng quá nên phí môi giới hơi cao, cụ nào quan tâm thì PM em nhé - k nói trên này được :))

@ mợ Bảy: em đã năn nỉ mợ rồi, mợ làm lộ hàng lộ hàng dư lày thì ngượng lắm í - làm sao dám vào xóa bài thu hồi vốn được =))
@ Cụ Cứu nét: Có mấy cái ảnh nhạy cảm cụ gửi riêng cho em nhá - cụ post lên ntn thì TY 2 Lọ nó giận em đấy :))

@ "ma cũ": Đã trót lo lót cho nhau rồi thì phải cố mà giữ uy tín cho "ma mới" chứ - em đã đi làm Mê trô khi nào đâu? :-| (công nhận là cái ảnh ấy giống mấy thương gia bán bánh mì ở đường TDH, trước cửa Bic C)

N68

Xe điện
Cụ qz mới nói đến đoạn đầu, em biết cụ là người ngại động chạm nên cố tình lờ đi đoạn sau. Thôi, để em nói hộ cụ vậy:

- B52 chia tay Pentax, mua D300 lên mốc - sau đó bán D300 mua Nầm dê II để quay video. Nghe nói là gần 2 năm rồi không có cái ảnh nào :(
- Ích 5: trở thành mốc sau khi mua D700 có vài ngày, sau đó k lâu bán sạch sành sanh.
Hôm Ô phở quay clip, cụ í mất gần buối sáng đọc lại lại hướng dẫn sử dụng rồi lóng ngóng chộp được mấy cái ảnh dìm hàng em bằng máy của đồng đội. Nghe đồn gần đây chỉ tập trung vào ngâm cứu kỹ thuật chụp ảnh bằng alo.

Em lo cho mình quá :((~X(

Haibinh

Xe điện
Cụ qz mới nói đến đoạn đầu, em biết cụ là người ngại động chạm nên cố tình lờ đi đoạn sau. Thôi, để em nói hộ cụ vậy:

- B52 chia tay Pentax, mua D300 lên mốc - sau đó bán D300 mua Nầm dê II để quay video. Nghe nói là gần 2 năm rồi không có cái ảnh nào :(
- Ích 5: trở thành mốc sau khi mua D700 có vài ngày, sau đó k lâu bán sạch sành sanh.
Hôm Ô phở quay clip, cụ í mất gần buối sáng đọc lại lại hướng dẫn sử dụng rồi lóng ngóng chộp được mấy cái ảnh dìm hàng em bằng máy của đồng đội. Nghe đồn gần đây chỉ tập trung vào ngâm cứu kỹ thuật chụp ảnh bằng alo.

Điều này đã và đương nhiên sẽ xảy ra, lão lăn tăn làm giề. Đống máy đấy để anh em lớp mẫm xử lý cho, lo giề ...... :-bd

colormatizTài khoản đã xác minh

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn
Cụ N cứ mạnh tay khao anh em đi, bao giờ mua xe em hỗ trợ cho ... 1000$, he he

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

colormatizTài khoản đã xác minh

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn
Last edited by N68; 13-06-2011 at 09:34.
Cái này gọi là "Tội lợi dụng chức vụ, quyền hạn trong khi thi hành công vụ" đúng không nhẩy

N68

Xe điện

beanhue

Xe điện

Lo gì anh lại để em xử lý cho...:))

tnts

Xe buýt
Thỉnh thoảng cứ phải lượn qua đây hóng lịch KENG mà chưa thấy giề :(

Haibinh

Xe điện
@ Hai Lọ: đục nước béo cò với chính "tìn iu" của mìn à :))
Thôi thì cũng có tý tiếng rồi, mụ N68 tặng em luôn cho tiếng nó thơm, em hứa em đảm bảo em chăm chỉ phọt ảnh (quên nộp ảnh cho lão để lão phọt) cho box này ngày càng thịnh vượng nhá nhá nhá

nhimphich

Xe điện
Nghe đồn cụ Nờ bán hết máy để chạy chức hi hí:-*. Tối em về em tìm ảnh em tặng mốc nhé mốc Nờ:-*

mr_kang

Xe điện
Theo em mụ Nờ lộc phát nên đuổi luôn cả avatar đi cho ló hợp thời, xin thề em nói thật,
Dù sao em cũng xin chúc mừng mụ phát,
Em hứa sẽ dốc sức phò tá mụ nếu mụ cần như em phò tá anh X5 năm vừa qua (sau 1 năm theo và ở bên anh X, anh ý xây đc biệt thự thì em cũng làm đc cái nhà phải đổ mái 6 lần :D )

N68

Xe điện
Theo em mụ Nờ lộc phát nên đuổi luôn cả avatar đi cho ló hợp thời, xin thề em nói thật,
Dù sao em cũng xin chúc mừng mụ phát,
Em hứa sẽ dốc sức phò tá mụ nếu mụ cần như em phò tá anh X5 năm vừa qua (sau 1 năm theo và ở bên anh X, anh ý xây đc biệt thự thì em cũng làm đc cái nhà phải đổ mái 6 lần :D )
Thanh củi Giầy to

Sao lại phải đổi avatar nhể? :(
Thỉnh thoảng a vẫn cưỡi cái avatar í và vẫn yêu nó lắm :)).