[Funland] Chuẩn bị toàn bộ lực lượng để bắt đáy – Part 2

matizdo

Xe tăng
PET soi kỹ các cụ nhé, khả năng kiếm được nồi bánh trưng

Ngoccu

Xe tăng
@hatrang : KSS CE cứng khớp 1,3 tr, trong khi KTB chưa đc nổi 500k ăn theo KSS mà chưa CE nổi, cụ nhớ điều này nên mấy cái LN mà cụ đọc đc trên báo nó ko có giá trị đâu nhé, Chứng vịt nó ko giống chứng sách vở đâu

matizdo

Xe tăng
Sóng khoáng sản bắt đâù

Beliti

[Tịch thu bằng lái]
Vậy là tập hợp broker của công ty chứng khoán có thể cùng phím mua hàng cho khách vì một ý đồ nào đó vượt cản hoặc đánh thủng hỗ trợ chẳng hạn. Nếu không thành công thì khách hàng là người lãnh đủ.

Sử dụng broker cũng thật là nguy hiểm.
Đây là lý do tại sao KSS nhìn lại ngon hơn KTB.... DHM nhìn lại ngon hơn LCM. Và đây cũng là lý do vì sao SME. AVS ..... và toàn bộ thị trường CK Vịt ngan mềnh nó thế Cụ nhẩy..

FERRARI_TAXI

Xe tải
Em chơi CK cũng được một thời gian, 1 khi đã ra quyết định là không hối hận. Mà sao lần này 2 đứa KBC ITA làm lương tâm em cắn rứt quá. Các cụ/mợ có đôi lời an ủi em với. Cứ nhìn vào bảng thấy 2 em nó CE là lại chán chán.

LuaGia

Xe tải
Em chơi CK cũng được một thời gian, 1 khi đã ra quyết định là không hối hận. Mà sao lần này 2 đứa KBC ITA làm lương tâm em cắn rứt quá. Các cụ/mợ có đôi lời an ủi em với. Cứ nhìn vào bảng thấy 2 em nó CE là lại chán chán.
Cụ đang trên tàu rồi thì còn gì mà cắn rứt nữa. Chờ đến ga xuống là ăn tết thôi :)

xeom8x

Xe tải
Có cụ nào mới lên tàu hôm nay không? Cho em xin ý kiến lý giải quyết định với.

vietpt87

Xe hơi
Em lên tàu lâu rồi, đang đợi tàu tăng tốc đây ạ

Mr.Tam

Xe buýt
Chúc mừng cụ nào hôm qua lên tàu DLG, hôm trước có việc bán gần 1/2 số lượng giờ tiền chưa về để mua lại thấy sốt ruột quá, chắc kiểu này chấp nhận chỉ có từng đó vậy. Chủ tịch VL_chua cứ mải chơi cái là em nó lình xình, gọi cụ về điều hành y như đâu lại vào đấy ngay, hết quý này bầu cụ làm chiến sỹ thi đua nhé

Ngoccu

Xe tăng
Chúc mừng cụ nào hôm qua lên tàu DLG, hôm trước có việc bán gần 1/2 số lượng giờ tiền chưa về để mua lại thấy sốt ruột quá, chắc kiểu này chấp nhận chỉ có từng đó vậy. Chủ tịch VL_chua cứ mải chơi cái là em nó lình xình, gọi cụ về điều hành y như đâu lại vào đấy ngay, hết quý này bầu cụ làm chiến sỹ thi đua nhé
Nếu đội trưởng đội trông xe mà cũng đc bầu thì em nhờ các cụ =:), trăm sự nhờ cụ Tâm phó chủ tịch, chủ tịch là anh Pháp

Mr.Tam

Xe buýt
Nếu đội trưởng đội trông xe mà cũng đc bầu thì em nhờ các cụ =:), trăm sự nhờ cụ Tâm phó chủ tịch, chủ tịch là anh Pháp
Hay mấy hôm vừa rồi đội trưởng trông xe kiêm bảo vệ mải du hí lơ là công việc đê bọn trẻ trâu vào quậy phá, thế thì đề nghị đội trưởng cần tổ chức trực cho nghiêm túc để anh em trên này có cái tết hoành tráng nhé

Ngoccu

Xe tăng
Hay mấy hôm vừa rồi đội trưởng trông xe kiêm bảo vệ mải du hí lơ là công việc đê bọn trẻ trâu vào quậy phá, thế thì đề nghị đội trưởng cần tổ chức trực cho nghiêm túc để anh em trên này có cái tết hoành tráng nhé
Phải cho mấy chú trẻ trâu vào đỡ, hầu hạ các anh lái nghỉ ngơi chứ cụ, khi nào các anh lái nghỉ xong thì mấy em trẻ trâu lại biến ( cắt trym ) thế là tầu lại chạy êm ru, tu tu xình xịch . Việc đó là cần thiết cho 1 hành trình mới, nhưng cụ PCT trách móc thì em xin nhận khuyết điểm để lần sau làm tốt hơn.